MMO đã mang đến những gì: 1 ngày 10-20$, 1 năm 100 chai, show proof cho khí thế

Box hạ nhiệt do nằm ở CHAT
có gì mà nhiệt =))
Cái này chỉ để khoe mẽ câu gà thôi.

1. ko có gì chứng minh đc tài khoản đó là của chủ thread =))
2. ko có gì chứng minh đc số tiền kiếm đc là chơi androi =))
3. ko nói đc trước điều gì với paypal =))

Gà thì nhốn nháo, pro vào ngó rồi đi ra :D

Mang 1 miếng đùi ra để dẫn dắt người khác vào miếng rau nhỏ :)
Mấy kiểu show proof khủng từ đâu đâu để câu ref thì mmo thiếu gì ;) Trước cũng gặp thằng chém gió cho xem proof toàn >1k$ 1 tuần tưởng thật thần tượng nó lắm ai dè toàn proof đi câu trộm ở đâu đâu xóa xóa che che , thực tế 1 ngày đek kiếm nổi 1$ :binhsua58:

Last edited by a moderator:
đúng là pro.nhìn anh ấy mà ham muốn quá đi thôi

- - - Updated - - -

có gì mà nhiệt =))

Mấy kiểu show proof khủng từ đâu đâu để câu ref thì mmo thiếu gì ;) Trước cũng gặp thằng chém gió cho xem proof toàn >1k$ 1 tuần tưởng thật thần tượng nó lắm ai dè toàn proof đi câu trộm ở đâu đâu xóa xóa che che , thực tế 1 ngày đek kiếm nổi 1$ :binhsua58:
hihi thì người ta khoe thì mình khen đi.còn phần 2 thì mỗi người 1 ý.nếu nói như thớt thì nói làm ngày 100$ vẫn đc mà.pro và ga chỉ hơn nhau vài cm chứ mấy

đúng là pro.nhìn anh ấy mà ham muốn quá đi thôi

- - - Updated - - -

hihi thì người ta khoe thì mình khen đi.còn phần 2 thì mỗi người 1 ý.nếu nói như thớt thì nói làm ngày 100$ vẫn đc mà.pro và ga chỉ hơn nhau vài cm chứ mấy
uhm, từ khi biết đến mmo mình đã học đc cách: ko tin những gì chúng nó nói, hãy nhìn những gì chúng nó làm :))

Ai ảo tưởng là tiền là lá sung trong mmo thì vỡ mộng sớm đi để xác định tư tưởng cho bản thân và cố gắng phấn đấu :D

thớt đang mắc chứng bệnh như mình lúc trước thực ra cái của thớt chỉ là tự mãn thôi rồi 1 ngày nó sẽ k ngon... và thớt nhận ra rằng đó chỉ là thủ thuật... @@

thớt đang mắc chứng bệnh như mình lúc trước thực ra cái của thớt chỉ là tự mãn thôi rồi 1 ngày nó sẽ k ngon... và thớt nhận ra rằng đó chỉ là thủ thuật... @@

Tự sướng 1 thời gian thôi, sau 3 tháng nữa hãy up proof mới nhé

Đó chỉ là 1 trong 1000 người thành công từ mmo thôi ;))> Sau mấy tháng nữa thớt.............

Last edited by a moderator:
mình đã chiến cái này thấy nó có vẻ ổn nhưng số đen . nên ko theo dc vì éo hiểu cứ cài vào máy là viruts
treo máy cài lại win hơn chục lần chưa đầy 15 ngày cuối cùng chọn bỏ
nên ai có duyên thì thoe thớt cũng đc đó

có gì mà nhiệt =))

Anhhungvole lại vào chém thớt nữa à :m020: Sao chém đủ ngành nghề vậy bác! Điều gì bác cũng thông hiểu chắc bác cũng chiến MMO lâu rồi nhỉ! :m020:

Mở chủ đề này mới thấy pro khá nhiều, gato cũng khá nhiều, tất nhiên proof là hàng thật, còn ổn định hay không thì chỉ có thớt biết, đây là hướng đi riêng mà, vài tháng nữa sẽ show tiếp!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back