MMO đã mang đến những gì: 1 ngày 10-20$, 1 năm 100 chai, show proof cho khí thế

Rảnh rỗi sinh nông nổi, tự truyện 1 tí...

Đến với MMO có lẽ mỗi người có 1 duyên phận khác nhau và hướng đi khác nhau. Thành công đến từ kiên trì và may mắn, nhớ ngày đầu vô tình nghe đến MMO, không tin, bỡ ngỡ... nhưng bây giờ sau 15 tháng, thu nhập đã ổn định 10-20$/ngày, có thể xem là nghề tay trái. 1 tháng tổng thu nhập cả lương 20 chai. Tình hình kinh tế khủng hoảng, MMO cũng không tránh khỏi vòng xoay đó. Nhưng ai đã quen và có hướng đi riêng thì MMO vẫn vượt qua thành công. 1 năm qua MMO đã mang đến cho thớt hơn 100 chai!!!
Show ít proof gần nhất cho các mem mới xem có khí thế. Tất nhiên bí quyết không phải cái gì cũng chia sẻ được, một phần trong thu nhập đến từ tải app trên IOS
http://mmo4me.com/showthread.php?10...n-voi-FeaturePointscom-tren-IphoneIpadAndroid
http://mmo4me.com/showthread.php?11...n-FeaturePoints-tien-ve-ngay-lap-tuc-co-proof

còn 2/3 đến từ nhiều việc khác! Thôi tạm thời tiết lộ như vậy. Khi nào vui thì có thể share hết!!!

Thực chất topic này mở lúc rảnh rỗi, để thư giãn thôi, thớt chẳng cần gì mà tuyển ref gì trong topic này.
Vì trước sau gì khi đọc topic các bạn cũng sẽ xem thớt đã có topic gì ở 4rum cũng sẽ biết mình đang có 2 topic về IOS khác hot.
Ngay từ đầu thớt đã nói 2 topic IOS chỉ chiếm 1/3, 1/4 thu nhập 1 ngày. Còn lại là nhiều cách khác, nhưng để giữ nồi cơm chung, thớt đảm bảo nguyên tắc vàng của MMO, chỉ share cho ai thực sự hợp và có duyên, không bao giờ share lung tung.
Và tất nhiên thớt đã nói, proof này chỉ là tép so với các cao thủ khác. Mỗi người 1 con đường đi riêng, thớt cũng tiếp tục học hỏi những cao thủ khác!
Topic này mục đích để thảo luận cho vui, rất cảm ơn mod đã chuyển sang mục CHAT!

cũng y thớt thôi, từ ios với android mà ra :D

Ngưỡng mộ bác quá,e cũng mới tập tành bước vào mmo đc có 3 tuần,hy vọng sẽ có ngày luyện đc chính quả như bác,sẽ không ngừng học hỏi và rèn luyện máu liều :D

Nói thật . Chẳng qua chủ thớt cao hứng vì tự ngưỡng mộ bản thân thôi . Chứ mình mạn phép mình hỏi , thu nhập kiếm chủ yếu từ androi . Vậy androi app này xuất hiện từ bao giờ và cái app cậu chơi nở rộ từ tháng mấy . Mà cậu bảo kiếm được 100 triệu từ nó .

Tất nhiên , bạn khoe , có quyền khoe . K sao cả . Nhưng mục đích thì vẫn là mục đích :))

Nói thật . Chẳng qua chủ thớt cao hứng vì tự ngưỡng mộ bản thân thôi . Chứ mình mạn phép mình hỏi , thu nhập kiếm chủ yếu từ androi . Vậy androi app này xuất hiện từ bao giờ và cái app cậu chơi nở rộ từ tháng mấy . Mà cậu bảo kiếm được 100 triệu từ nó .

Tất nhiên , bạn khoe , có quyền khoe . K sao cả . Nhưng mục đích thì vẫn là mục đích :))
Nghe bạn này nói thấy không đúng nên phải đính chính gấp, xem lại bài viết, mình nói 1/3 đến từ IOS nhé, do đã có 2 topic về IOS nên mới nói rõ, còn 2/3, thậm chí 3/4 là từ việc khác, tất nhiên chưa công khai!

- - - Updated - - -

cũng y thớt thôi, từ ios với android mà ra :D

Tiếc là thớt không phải nguồn chính từ IOS, Android như bạn, nhìn vào proof là biết, từ IOS proof số lẻ lắm! Còn mình chẵn 5$, 10$

thấy chủ topic show lên kiếm mmo . thì mình cũng show .. trước giờ mình chưa tham gia trang mmo nào .. site này chủ yếu vào thấy vui ... show tí anh em đừng chém nhé . nỗ lực của

1. cày đêm ... 2. suy nghĩ ..... 3 . chịu khó tìm tòi .. anh em đạt 3 yếu tố này sẽ giống như mình !

Bonus thêm 1 tấm nữa nhé :p .............

Last edited by a moderator:
ngưỡng mộ các anh quá. ước gì mình được 1/10 :m152: .. tháng cố mãi dc có hơn 1tr, ai nhận em làm đệ tử với :m152: ........

Đù, toàn đại gia =)) ước gì mình dc 1/100 các anh ấy =)):)):-j đù móa mắc cười mấy anh quá

:binhsua12: đề nghị band gấp
sẽ làm cho new ảo tưởng giàu có từ mmo
:binhsua08:sẽ nghỉ học theo mmo vì mmo sẽ làm cho mình giàu lên
mình từng bị ảo giác từ mmo bỏ học cntt.giờ cũng công việc chảng biết đi về đâu,dù tiền lúc làm thì nhiều lúc thì chẳng có đồng nào

thấy chủ topic show lên kiếm mmo . thì mình cũng show .. trước giờ mình chưa tham gia trang mmo nào .. site này chủ yếu vào thấy vui ... show tí anh em đừng chém nhé . nỗ lực của

1. cày đêm ... 2. suy nghĩ ..... 3 . chịu khó tìm tòi .. anh em đạt 3 yếu tố này sẽ giống như mình !

bác làm về cái gì mà khiếp thế :binhsua10:

Cao thủ đáng học tập!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week