[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

View attachment 23732
Mấy em monsters qua hiến máu nhân đạo. Không biết ruin lv 7 qua thì sao nhỉ :D
Cũng có một đội to hơn thế này đang sang nhà mình. Bọn này nó có hay đánh mình không vậy? Nó sang có lấy tài nguyên của mình không?

Cũng có một đội to hơn thế này đang sang nhà mình. Bọn này nó có hay đánh mình không vậy? Nó sang có lấy tài nguyên của mình không?

Lần đầu tiên mình ăn ruin là bọn này wa đó. Nó báo cho mình chỗ đó là ruin lv1, hình như chỉ dc 1 lần để người chơi làm quen việc ăn ruine thôi. Bọn này wa nhà mình ko chịu nổi 1 tower đâu, có quân rồi thì qua đập đi bác đừng sợ

nó cũng kéo quân đi đập hả :(. Chết rồi 1 cái ruin lv4 ở sát ngay cạnh nhà :(.

Lần đầu tiên mình ăn ruin là bọn này wa đó. Nó báo cho mình chỗ đó là ruin lv1, hình như chỉ dc 1 lần để người chơi làm quen việc ăn ruine thôi. Bọn này wa nhà mình ko chịu nổi 1 tower đâu, có quân rồi thì qua đập đi bác đừng sợ
Ok, thanks
Tưởng nó sang cướp tài nguyên của nhà nghèo thì mệt :D

Mấy bác mới chơi có thần linh bảo vệ mà sợ gì bọn nó. ra đi trong 1 nốt nhạc ngay :D

Mấy bác mới chơi có thần linh bảo vệ mà sợ gì bọn nó. ra đi trong 1 nốt nhạc ngay :D
Uh đúng rồi, không có thằng quân nào nhưng đội đó sang đã chết sạch.

Mình chơi game này 2 năm rồi. Muốn rút tiền thì phải trả phí làm vip ngay từ đầu nhé.
Tiếp nữa saltlake cực kỳ hiếm, mà cho dù bạn có tìm được thì cũng không giữ được đâu. Chừng nào bạn có khoảng 60k healer thì mới đủ khả năng giữ saltlake

VietSu sao điểm nghiên cứu cao thế ? Có city 2 rồi hay sao vậy ?
Mới chơi có 3 ngày phải ko VIETSU

VietSu sao điểm nghiên cứu cao thế ? Có city 2 rồi hay sao vậy ?
Mới chơi có 3 ngày phải ko VIETSU

Mình chưa xây city 2, mới chơi 3 ngày, làm cái quest mua xây nhanh ấy, nhưng tốn gem đó :D

Mình 23,14,12 bạn ở gần không
bạn ở gần thằng Gloomyhatred đúng không?...bạn nên xóa slogan đi. để slogan vậy mấy thằng khác biết bạn yếu, nó đánh đấy. tuy nhiên giờ bạn đang có acient defense trong 60 ngày nên không phải sợ
Chọn race elf là tốt, combat tuyệt vời luôn!

Tận dụng lợi thế khai thác gỗ của elf 1 cách triệt để :D

Buff lên 3 sao thì cứ xác định 6gold/h nhé :))

Ref theo link của thớt rồi ah. hướng dẫn minhf chơi với. chả biết gì luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,685
Latest member
xinhzai12hn30

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week