[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Không hiểu là lời hay lỗ nữa :|

bạn ở gần thằng Gloomyhatred đúng không?...bạn nên xóa slogan đi. để slogan vậy mấy thằng khác biết bạn yếu, nó đánh đấy. tuy nhiên giờ bạn đang có acient defense trong 60 ngày nên không phải sợ
Chọn race elf là tốt, combat tuyệt vời luôn!

1 pro vô rồi đây
Bạn ở tọa độ bao nhiêu vậy

Mình nghĩ chơi free thì vẫn rút được = cách chuyển gem :D

Rất khó nhé vì đó là thị trường đấu giá gem phải bán đúng người đúng giá. Chứ cứ cancel thì cứ xác định là ăn ban nhé.

30k + 60k + 90k + 80k + 70k = 330k (bằng tớ đi cướp tầm 2 ngày) 1 tổn thất quá lớn về nhân mạng. Nhưng thằng asa đem đi thí mạng đúng rồi để nó ăn lương thì hơi phê.

Đánh quân bay mà ko có 1 con cung nào thì kể cũng liều thật

30k + 60k + 90k + 80k + 70k = 330k (bằng tớ đi cướp tầm 2 ngày) 1 tổn thất quá lớn về nhân mạng. Nhưng thằng asa đem đi thí mạng đúng rồi để nó ăn lương thì hơi phê.

Đánh quân bay mà ko có 1 con cung nào thì kể cũng liều thật

Thằng asa ăn lương mệt vờ lờ ra :|
HOAINAM : Tìm 1 người rồi liên minh thôi bạn :D để mình học ali lv2 rồi sẽ liên minh với bạn

Cho hỏi sao mình vừa mở gate lại tự dưng có mấy con quái đến thành mình hỗ trợ thế này ?

Ngon, mình vừa cho 10 spy sang nhà bên cạnh(nhà đó 3 sao- nhà mình 1 sao. thành nhà nó cấp 5- mình cấp 4)
kết qả mình chết mất 4 spy, bên địch không chết con nào cả. NÓ hiện biểu tượng cái cây có dấu " ? "
Chắc nó sắp trả thù mình rồi, hehe, may mà có bảo vệ
HÉ HÉ =))

thì đám đó sẽ bảo vệ thành của mình trong vòng 60 ngày. Tức là trong 60 ngày cứ xác định là ko có ai đem quân đi cướp của cậu. Mà chỉ cần xây 2 - 3 cái trụ thì cũng chẳng ai dam đến rồi nói gì lực lượng đủ san bằng ruin 5 :))

Game này SPY sướng vãi
CLICK SPY là xem đc luôn, ko như game khác, phải đợi SPY đi đến làng đó mới có kết quả. lâu kinh :p

Trả thù cái gì thành nó đc che mà. Với lại đừng bao h chọn thành nào 2 sao trở lên or có clan. Muốn cướp thì chọn thành bị ban - 1 sao và nhà lv 5 trở xuống mà do thám.

Bác VIETSU chỉ cho mình chính xác cái Q mà nghiên cứu nhanh đi? Đang cần gấp quân để chiến quá trong khi nghiên cứu rõ chậm :-s

Làm sao để chống SPY của địch vào nhà vậy ACE ?

Cho hỏi nguyên liệu để train LIGHT CAVALRY là gì vậy ?

AE cho hỏi sao bác vietsu mới chơi 3 ngày(cũng bằng mình) mà điểm nghiên cứu vài trăm thế kia
Trong khi mình có mỗi 20 điểm ?????????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week