[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

hiện tại ko biết bị lỗi gì mà ko quocte đc. Nói thật mấy thành có tower thì tốt nhất nên bỏ qua vì với 1 thành 6 - 700 damage thì cứ cho max là 700 damage trong khi máu của 1 con slave chỉ có 8 thì lấy 700/8 ra số slave sẽ bị mất.
\Cẩnn thận xem xem nó có tower trap ko nữa. Cứ 1 tower trap lv1 sẽ mất 30 quân.
không đúng nhé. Mang 100 slave qua nó có thể kill hết nhé

Đúng rồi bạn, mình nhờ nó làm mentors. Mình không rõ Race elf với combat là gì, bạn có thể nói rõ hơn chút được không. Thanks
Gloomyhatred là kẻ mà ai cũng ghét. Nó là 1 thằng nga, chơi đểu, ỷ mạnh. Lúc trước bị máy thằng top hợp sức lại đập tơi tả nên giờ bớt hung hăng.
Còn làm apprentice thì chẳng thấm vào đâu. Đánh 1 ruin 5 được 300k vàng cho các bạn xin mãi không hết. Nhưng mentor sẽ được nhận nhiều lợi

Cho hỏi là nếu thành mình cướp ko có bất cứ một tower hỗ trợ nào thì khoảng bao nhiêu slave là OK cho 1 turn đánh nhỉ ?
50 đc ko nhỉ ? vì 1 con mang đc 100
Mà mình để ý 1 lần mình cướp đc khoảng 5000-6000 res
spy xem nó có bn res có thể cướp rồi đem đủ slave đi thôi

@gaconex : elf khai thác gỗ là nhanh nhất nhé :
lv1 đc 20 gỗ trong khi dark elf chỉ đc 15 gỗ. Với lại tớ xây city lấy gỗ trong rừng (bonus 100% gỗ) do đó nhà khai thác gỗ của tớ toàn từ 40 trở lên dù chỉ là lv1 :D
nhầm. Gỗ giờ rẻ lắm, có chỗ bán 1gold/1wood

Đúng rồi bạn, mình nhờ nó làm mentors. Mình không rõ Race elf với combat là gì, bạn có thể nói rõ hơn chút được không. Thanks

Mình vừa mất 39 gem để mua cái NGHIÊN CỨU NHANH
Tuy nhiên chỉ đc + 25 % (từ 30/hour lên 36)

hic :(

Uhm chỉ bị damaged hoặc destroy. Tất cả các nhà ở village là có khả năng bị phá.
nhưng mà hình như mấy cái tower với cái fortification không thể phá được.

Có 1 sự cướp nhẹ :) !

Có 1 sự cướp nhẹ :) !

Chia ra mà cướp cộng dồn quân 1 chỗ vậy thì đc bao nhiêu. Mình tính ko lầm thì 1 slave human vác đc 100 cap. Cộng hết cái đám trên cũng chỉ 17k cap tức là mang 170 con đi là đc rồi.

Có bác nào xây mấy cái nhà Mirror rồi cho mình hỏi là nó dùng làm gì thế

Ráng cướp nhiều vào đến lúc hết thần linh bảo vệ cũng mệt đấy :))

Nói thật chỉ cần xây 3 cái tower lv1 chả thằng nào dám qua cướp :D

Nhiều vàng quá ? Phải làm sao bây h ?
mình nãy h toàn vào chợ bán vàng lấy stone @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,693
Latest member
go88to

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week