[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Còn nói về nghiên cứu khoa học show cho anh em xem chơi :D :

Chán. MÌnh có 1 city
Nhà đang có 3 cái nghiên cứu. Mỗi giờ nghiên cứu đc 25
Chả có Q nào cả. Nhà chính đang lên cấp 5
Chắc mai là lên :( Chả có Q nào để tăng tốc độ nghiên cứu cả :((

tên nhiệm vụ + 300 study là science studying acceleration. Yêu cầu mua +25% study trong global service. Mình nhớ là q này có khá sớm hình như sau khi up nhà cấp 5 là có

tên nhiệm vụ + 300 study là science studying acceleration. Yêu cầu mua +25% study trong global service. Mình nhớ là q này có khá sớm hình như sau khi up nhà cấp 5 là có

Ôi. bây h mình mới bắt đầu nâng nhà lên 5
Mình phát triển quân đội đầu tiên nên ko có res để nâng cấp :(

Ôi. bây h mình mới bắt đầu nâng nhà lên 5
Mình phát triển quân đội đầu tiên nên ko có res để nâng cấp :(
Trời bạn không up lên nhà 5 sao mà xây dựng bên ngoài được. Xây dựng bên ngoài thành được +30% sản lương. Rất là ngon :D

Giờ thì mình đang FULL RES đây, cướp đc bao nhiêu res @@!

Mình có bao nhiêu thắc mắc mà k ai giúp là sao (page trước)

bà con chơi đông vui nhỉ, nhìn giống game đang chơi trên điện thoại ghê :D

hiện tại ko biết bị lỗi gì mà ko quocte đc. Nói thật mấy thành có tower thì tốt nhất nên bỏ qua vì với 1 thành 6 - 700 damage thì cứ cho max là 700 damage trong khi máu của 1 con slave chỉ có 8 thì lấy 700/8 ra số slave sẽ bị mất.
\Cẩnn thận xem xem nó có tower trap ko nữa. Cứ 1 tower trap lv1 sẽ mất 30 quân.

chỉ có 2 đội xây dựng ! làm sao để tăng lên vậy mng ?

hiện tại ko biết bị lỗi gì mà ko quocte đc. Nói thật mấy thành có tower thì tốt nhất nên bỏ qua vì với 1 thành 6 - 700 damage thì cứ cho max là 700 damage trong khi máu của 1 con slave chỉ có 8 thì lấy 700/8 ra số slave sẽ bị mất.
\Cẩnn thận xem xem nó có tower trap ko nữa. Cứ 1 tower trap lv1 sẽ mất 30 quân.
Bác chọn phần reply là nó tự quote cho bác. Ấn quote hình như phải Load quote nữa mới đc

Bác VIETSU chỉ cho mình chính xác cái Q mà nghiên cứu nhanh đi? Đang cần gấp quân để chiến quá trong khi nghiên cứu rõ chậm :-s

Để đạt được tốc độ như của mình.
Bạn cần làm 2 quest sau:
Nâng cấp nhà chính lên cấp 5 bằng phương pháp instant ( dùng Gem): Objective: upgrade the Main Building to level 5

Sau đó sẽ có ngay quest tiếp theo để nghiên cứu nhanh: Objective: accelerate the research speed of Alchemist Labs

Hint:
In order to accelerate the science studying click on the Treasure Chest, choose the "Global Services" tab and click "Purchase" against the "Science studying in Alchemist Labs of all domains" option. If the acceleration has been already bought, you can prolong it in order to

Được cộng 300/h trong 7 ngày nhé.

Để đạt được tốc độ như của mình.
Bạn cần làm 2 quest sau:
Nâng cấp nhà chính lên cấp 5 bằng phương pháp instant ( dùng Gem): Objective: upgrade the Main Building to level 5

Sau đó sẽ có ngay quest tiếp theo để nghiên cứu nhanh: Objective: accelerate the research speed of Alchemist Labs

Hint:
In order to accelerate the science studying click on the Treasure Chest, choose the "Global Services" tab and click "Purchase" against the "Science studying in Alchemist Labs of all domains" option. If the acceleration has been already bought, you can prolong it in order to

Được cộng 300/h trong 7 ngày nhé.
ko biết mình nghịch kiểu gì còn có 11gem
mà nó cần tới 39 gem ! khổ ! làm ko đc :(

bạn ở gần thằng Gloomyhatred đúng không?...bạn nên xóa slogan đi. để slogan vậy mấy thằng khác biết bạn yếu, nó đánh đấy. tuy nhiên giờ bạn đang có acient defense trong 60 ngày nên không phải sợ
Chọn race elf là tốt, combat tuyệt vời luôn!
Đúng rồi bạn, mình nhờ nó làm mentors. Mình không rõ Race elf với combat là gì, bạn có thể nói rõ hơn chút được không. Thanks

Last edited:
có mentors thì mỗi ngày cứ bóc lột nó 5k gold + 500 dân =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week