[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Mình gửi bạn cách chiến hồi trưa rồi. Bạn cứ dồn res để up city 2 lên lv 5 đi
Thì bác chuyển tài nguyên từ city 1 qua thôi. Còn city 2 dùng để làm gì thì bác xây nhà loại đó thôi. Thường thì city 2 nên xây nhà gold hoặc là alche
Chuyển bằng cách nào vậy, mình đang không biết cách chuyển

nó banned mấy acc phụ, ac chính vẫn để lại:(
Hehe, multi free account, nó đợi lên suzerain, quân đội nhiều, bất thình lình nó ban toàn bộ acc chủ và acc con. Như vậy các bạn vn khác có chỗ farm resource, cũng hay...
Ai chơi sub thì đừng multi account nhé

Hehe, multi free account, nó đợi lên suzerain, quân đội nhiều, bất thình lình nó ban toàn bộ acc chủ và acc con. Như vậy các bạn vn khác có chỗ farm resource, cũng hay...
Ai chơi sub thì đừng multi account nhé

Gần nhà mình có mấy cái thành 5 sao bị ban vĩnh viễn :v

Nguồn cung cấp dân lí tưởng :v

khi tấn công thành khác thì chọn mục tiêu : Slaves Captures nhớ là phải mang theo slave còn ko thì chẳng mang dân về đc đâu. 1 slave human mang đc 100 dân.

mình vừa học xong kĩa thuật maping vạy làm sao đẻ xây city 2 và nên xây ntn ?

mình vừa học xong kĩa thuật maping vạy làm sao đẻ xây city 2 và nên xây ntn ?

Cậu học Mapping xong học rồi học Colonisation Center rồi học tiếp Outter Domain nhé

Học xong cái Colonisation nó sẽ cho cậu xây 1 cái nhà tên là Colonisation Center ..Từ nhà này huấn luyện một thằng lính trong 96h ..... Dùng thằng lính này ra ngoài bản đồ mở thành

Nick tấn công thành cùng phe, nói chung là phản bội:D khi chiến đấu trên Native land sẽ k dc + 25 giáp bonus

@gaconex: bác cho hỏi khi mình tấn công thằng cùng phe như chữ đỏ vậy thì mình có bị phạt lun k?
Cùng phe là cũng chủng tộc hả bạn. Nó phạt trong giới hạn bao nhiêu ngày rồi hết thôi.

Nick tấn công thành cùng phe, nói chung là phản bội:D khi chiến đấu trên Native land sẽ k dc + 25 giáp bonus

@gaconex: bác cho hỏi khi mình tấn công thằng cùng phe như chữ đỏ vậy thì mình có bị phạt lun k?
Bạn đánh thằng cùng phe màu đỏ nghĩa là đang trừng phạt thằng phản bội nên cứ vô tư mà fang!

Cùng phe là cũng chủng tộc hả bạn. Nó phạt trong giới hạn bao nhiêu ngày rồi hết thôi.
14 ngày đó bạn, bây giờ update mọi người đầu có hero, nó mang hero qua đập lấy kinh nghiệm, bị phản giáo là một thiệt thòi 25 def đấy!

Last edited:
ủa chơi tộc elf mà cướp của tộc efl thì bị thành nick đỏ hả =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,709
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom