[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Tức là tranh thủ khi còn đc bảo kê thì cướp nhiều nhất có thể :))

Còn bác nào vào clan không xin vào đi cho đủ 5 người clan mới chính thức thành lập đươc.

Chả thấy ai ....
Đang cần 1 người vào clan đây :-<
Bác VietSu có vô cho xôm luôn không

Lên lv2 chưa chắc kiếm $ ngon = lv1. Bọn nó gửi report ruin lv1 nhiều vl, trong khi lượng gem ruin lv2 thấy chả hơn j` lv1

Ăn sáng khi chưa đánh răng đây, cái ruin nhiều gem nhất từng ăn dc :D

Attachments

• Screenshot (1).png
    Screenshot (1).png
    927.9 KB · Views: 50
Chuyển vàng giữa các citi nó k có ô để mình đánh số chính xác, chỉnh = chuột mất tg mà k xài hết dc định mức. Ae có cách nào khắc phục k nhi?

trantuan lên lv 2 rồi á
Chăm đánh ruin vậy
Chăm cướp bóc bác à. Chứ đánh ruin lính chết nhiều không lên rank nổi. Lên rank vừa đủ điểm lấy thằng Hero thôi nếu muốn thì giảm bớt lính là lại về rank 1 được :D

Chăm cướp bóc bác à. Chứ đánh ruin lính chết nhiều không lên rank nổi. Lên rank vừa đủ điểm lấy thằng Hero thôi nếu muốn thì giảm bớt lính là lại về rank 1 được :D

tớ cướp đến độ đc tặng huy chương cướp bóc luôn ko biết cậu có chưa :D. Đưa slogen lên chỗ nào nhỉ các cậu =.=

Last edited:
tớ cướp đến độ đc tặng huy chương cướp bóc luôn ko biết cậu có chưa :D. Đưa slogen lên chỗ nào nhỉ các cậu =.=
sặc bác cứop ghê vậy à. Mình chưa được cái huy chuơng gì cả :|. Bác vào mục setting bên góc trên bên phải có mục slogan đó

Có 1 thằng mình phát hiện ra khu mỏ vàng của nó
Cứ cầm thằng spy với obs sang nhòm nhà mình liên tục , phát bực :|

Tiện thể cho mình hỏi thằng obs có công dụng giống spy hay sao ?

Obs là để xem có mision nào đang thực hiện trên domain không
Spy đả để xem trong domain có gì.
Nếu có người làm vậy vời outer domain của mình nghĩa là nó đang canh me đánh chiếm, hoặc gửi thông tin cho clan-mate!

Vừa tìm đc cái ruin 6 sao ở tọa độ 6 - 18 - 55

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,709
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back