MMO4ME có phải là FORUM kiếm tiền không???

Status
Not open for further replies.

UANDME

Newbie
Reactions
332
MR
0.000
Nhắc nhở lần 2: không sửa link kiếm tiền ngày mai ban nick nhé

MMO4ME có phải là Forum về Make Money Online dành cho tất cả mọi người tham gia thảo luận và cùng nhau kiếm tiền trên mạng không?

Mình là chủ hội PTC nhỏ, mình để các link của hội vào link rút gọn kiếm thêm tiền góp phụ thêm vào chính sách thưởng nóng + thưởng hàng tháng cho member của mình.

Hiện mình đã sửa bỏ link rút gọn, nhưng mình có thắc mắc tại sao Mod không cho để link rút gọn để kiếm tiền, Forum MMO mà?

Và tại sao xóa Topic tuyển Ref và banned nick
youkito89 thành viên của hội mình?

magic t bạn cho mình xin câu trả lời nhé!

Last edited by a moderator:
nó cho chọn nhưng ko phải chọn như kiểu bạn nói, new site là site mới, chưa được giới thiệu trong 4room và đã có proof chứ ko phải là new site chưa có proof như bạn nói, nói đơn giản, khi bạn đăng kí nick trong diễn đàn, bạn chọn giới tính nữ thì bạn từ con trai chuyển thành con gái dc à, hay bạn phải có proof chứng minh bạn là con gái thì ng ta mới coi bạn là con gái :|
bạn lớn rồi, biết đọc, biết hiểu, bạn có thể đọc và hiểu rõ cái rules ít nhất là của box mà bạn kiếm tiền dc ko, đừng để mem từ box khác phải sang giảng cho bạn, mnih2 nghĩ mình nói rõ ràng, rules cũng rõ ràng, có chăng là do bạn cố tình ko muốn hiểu mà thôi

Bạn vui lòng nói chuyện có tế nhị 1 chút.

Bạn mem box nào mình không biết nhưng riêng PTC thì đầy rẫy SCAM dù có proof site cũng SCAM,

Quan trọng là member của mình mở Topic tuyển Ref và mình trả lương cho Ref(Người tham gia), nếu Mod không tin tưởng mình sẵn sàng đưa tiền đặt cọc. Nếu mình SCAM mới phạm Rules.

Site BuxHost là PTC thì post Topic tuyển Ref ở mục Refenrer của bux PTC Pai'd To Click cũng được mà, đâu nhất thiết phải post trong mục MMO's Job Market.

PTC là đánh nhanh rút gọn, new site mới 1 ngày chưa kịp có proof thì nhanh chân tham gia ngay còn sớm kiếm được tiền, đợi có proof rồi mới giới thiệu thì site đã SCAM rồi sao?

Upvote 0
theo dõi nay~ giờ mà chưa xong bùn ngu~ wa , di ngu~ trước, chúc các men ngu~ ngon pipi:binhsua43:

Upvote 0
chưa có proof thì bạn post ở BOX New Sites hoặc BOX MMO's Job Market, ko phải box ref. box nào củng cần nhanh gọn, nhưng họ biết cách đúng rule mà chơi.
xin lỗi vì mình ko tế nhị, lí do là mình giải thích thế nào, bạn cũng ko chịu đọc kĩ cái rule. khoản 6, link http://mmo4me.com/showthread.php?24491-Noi-quy-BOX-Pay-Per-Click-Advertising-PTC-
proof fake bị phát hiện sẽ bị ban. bạn ko cần lo dùm điều đó.
xin phép copy nội dung bạn cần để bạn đọc kĩ luôn, dù mình cho link nhưng hình như bạn vẫn ko đọc
Đầu tiên, cho BQT gửi lời chào đến các bạn cùng đến với ngôi nhà chung của chúng ta là MMO4VN.com

Đây là một số Rules (nội quy) khi Post bài trong BOX Pay Per Click Advertising (PTC), các bạn tham khảo và thực hiện đúng Rules (nội quy) của Forum nha:

1. Thực hiện theo Rules chung của Forum: http://mmo4vn.com/showthread.php?126...a-MMO4VN-Forum
  2. BOX Pay Per Click Advertising (PTC): http://mmo4vn.com/forumdisplay.php?11-Pay-Per-Click-Advertising-PTC-
    • Trên 20 Post mới được tạo Thread mới trong BOX này
    • Chỉ được Post các bài viết về thảo luận
    • Bài viết phải có nội dung rõ ràng
    • Không được để Link Ref trong bài viết
  3. BOX Referrer: http://mmo4vn.com/forumdisplay.php?59-Referrer
    • Tất cả bài viết liên quan đến tuyển Referrer đều phải Post BOX này
    • Phải có Proof mới được Post bài tuyển Referrer
    • Đối với Proof từ AP có thể chỉ được xóa 4 số Reference Number ở cuối
  4. Tất cả bài viết liên quan đến mua bán đều phải PostBOX Buy, Sell or Trade: http://mmo4vn.com/forumdisplay.php?28-Buy-Sell-or-Trade
  5. Các yêu cầu khi mở 1 Thread mới:
    • Đúng chủ đề Pay Per Click Advertising (PTC), không sử dụng những Tittle chung như: "Help me", "Cứu giúp em với", etc... Nếu không sẽ bị BAN Account mà không cần báo trước.
    • Trình bày rõ Thread (Chủ đề), ngắn gọn, dễ hiểu

[*]Nếu là Site mới và chưa có Proof, các bạn có thể Post vào BOX New Sites hoặc BOX MMO's Job Market

[*]Không được làm giả Proof dưới mọi hình thức (phát hiện ban 7 ngày)

Các bài viết phạm Rules:

1. Lần 1: Cảnh cáoMove vào Recycle Bin
  2. Lần 2: Ban 1 ngày
  3. Lần 3: BAN 3 ngày
  4. Lần 4: BAN 7 ngày
  5. Lần 5: BAN Forever

Note:

• Nội quy Box Pay Per Click Advertising (PTC) có thể được thay cho phù hợp với hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể Reply tại Topic này.

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
BQT MMO4VN

Upvote 0
chưa có proof thì bạn post ở BOX New Sites hoặc BOX MMO's Job Market, ko phải box ref. box nào củng cần nhanh gọn, nhưng họ biết cách đúng rule mà chơi.
xin lỗi vì mình ko tế nhị, lí do là mình giải thích thế nào, bạn cũng ko chịu đọc kĩ cái rule. khoản 6, link http://mmo4me.com/showthread.php?24491-Noi-quy-BOX-Pay-Per-Click-Advertising-PTC-
proof fake bị phát hiện sẽ bị ban. bạn ko cần lo dùm điều đó.
xin phép copy nội dung bạn cần để bạn đọc kĩ luôn, dù mình cho link nhưng hình như bạn vẫn ko đọc

Okie mình sai Rules, mình close Topic này!

PS: Vài lời ngắn ngủi:

Link rút gọn là để kiếm tiền từ click, PTC cũng là để kiếm tiền từ click, cấm link rút gọn vì sợ surt tới web có mã độc hại còn PTC ai biết đc khi click ads của site PTC cũng đc surt đến mã độc hại. => Có thể khuyến khích ko nên dùng link rút gọn chứ cấm + banned là hơi nặng tay => Bạn ko click vào link rút gọn thì bạn vẫn bị virus khi bạn duyệt web xem phim, nghe nhạc, chat chit.

Forum MMO4ME là sân chơi vui vẻ để mọi người cùng nhau giao lưu và cùng nhau kiếm tiền trên mạng, người việt nam với việt nam phải thương yêu thông cảm lẫn nhau cùng đoàn kết xây dựng mới phát triển mạnh được, quá cứng rắn gây khó khăn cho nhau chỉ làm cho càng ngày càng thua sút người nước ngoài thôi.

Thân!

Upvote 0
Okie mình sai Rules, mình close Topic này!

PS: Vài lời ngắn ngủi:

Link rút gọn là để kiếm tiền từ click, PTC cũng là để kiếm tiền từ click, cấm link rút gọn vì sợ surt tới web có mã độc hại còn PTC ai biết đc khi click ads của site PTC cũng đc surt đến mã độc hại. => Có thể khuyến khích ko nên dùng link rút gọn chứ cấm + banned là hơi nặng tay => Bạn ko click vào link rút gọn thì bạn vẫn bị virus khi bạn duyệt web xem phim, nghe nhạc, chat chit.

Forum MMO4ME là sân chơi vui vẻ để mọi người cùng nhau giao lưu và cùng nhau kiếm tiền trên mạng, người việt nam với việt nam phải thương yêu thông cảm lẫn nhau cùng đoàn kết xây dựng mới phát triển mạnh được, quá cứng rắn gây khó khăn cho nhau chỉ làm cho càng ngày càng thua sút người nước ngoài thôi.

Thân!

hôm trước có quăng link rút gọn, bị ném gạch tã tơi. Thông cảm với suy nghĩ của bạn.
P/s : Mình khẳng định, đây là 4rum kiếm tiền đó bạn

Upvote 0
mấy lời cuối bạn có thể nói vs admin kiến nghị.
nếu cứ yêu thương mềm mỏng thì sẽ gây ra hiện tượng bao che khuyết điểm như xã hội VN bây giờ đấy bạn ạ. đoàn kết là dấu dốt thì chẳng bao h phát triển dc. muốn phát triển thì phải làm thẳng tay từ đầu.
thân.
p/s: mình đang chờ rep cuối của bạn còn đi ngủ, mai phải dạy sớm mà thấy có tên con mít nên phải rep để bao che khuyết điểm cho nó đây =.=

Upvote 0
hôm trước có quăng link rút gọn, bị ném gạch tã tơi. Thông cảm với suy nghĩ của bạn.
P/s : Mình khẳng định, đây là 4rum kiếm tiền đó bạn

Cảm ơn bạn. Thật sự mình đã rất đau đầu với việc SCAM đầy rẫy của PTC, nếu người vietnam chúng ta thương yêu thông cảm lẫn nhau thì mới tiếp thêm tinh thần để chiến PTC.

---------- Post added at 01:45 AM ---------- Previous post was at 01:36 AM ----------

mấy lời cuối bạn có thể nói vs admin kiến nghị.
nếu cứ yêu thương mềm mỏng thì sẽ gây ra hiện tượng bao che huyết điểm như xã hội VN bây giờ đấy bạn ạ. đoàn kết là dấu dốt thì chẳng bao h phát triển dc. muốn phát triển thì phải làm thẳng tay từ đầu.
thân.
p/s: mình đang chờ rep cuối của bạn còn đi ngủ, mai phải dạy sớm mà thấy có tên con mít nên phải rep để bao che%2pkhuyết điểm cho nó đây =.=

Chữ "như" của bạn giống như đang so sánh với xã hội bên ngoài lớn lao có nhiều tệ nạn xã hội...

Vấn đề nhỏ ở đây là:
PTC là kiếm tiền từ click bây h có được mấy hội, SCAM nhiều quá ai chiến đc 1 thời gian rồi cũng nản.
Link rút gọn cũng là kiếm tiền từ click, còn gì nản hơn khi cấm dùng link rút gọn kiếm tiền trong box PTC cũng là kiếm tiền từ click?
Mình là chủ hội PTC nếu mình uy tín thì cũng góp phần xây dựng forum MMO4ME mà bạn nghĩ có đúng không, thông cảm cho mình cũng là tiếp them tinh thần cho mình và cả hội khi chiến PTC.

Mình đồng ý Rules Admin đặt ra nếu sai thì xử, nhưng phải nhìn và cảm nhận sự việc chứ, bởi vậy mình mới nói người viet nam với nhau nên thương yêu thông cảm cho nhau để cùng đoàn kết lại, chứ đâu phải là máy móc đâu mà làm việc theo 1 lập trình cài đặt sẵn. => Ví dụ Rules của 1 site PTC là 30% Ref ko đc cùng 1 quốc gia, tất cả ref của bạn đều là vietnam thì Admin site PTC banned thì bạn có cho là Admin site quá "máy móc" không?

Bạn có thể đi ngủ, g9!
Thân!

Upvote 0
Cảm ơn bạn. Thật sự mình đã rất đau đầu với việc SCAM đầy rẫy của PTC, nếu người vietnam chúng ta thương yêu thông cảm lẫn nhau thì mới tiếp thêm tinh thần để chiến PTC.

---------- Post added at 01:45 AM ---------- Previous post was at 01:36 AM ----------

Chữ "như" của bạn giống như đang so sánh với xã hội bên ngoài lớn lao...

Vấn đề nhỏ ở đây là:
PTC là kiếm tiền từ click bây h có được mấy hội, SCAM nhiều quá ai chiến đc 1 thời gian rồi cũng nản.
Link rút gọn cũng là kiếm tiền từ click, còn gì nản hơn khi cấm dùng link rút gọn kiếm tiền trong box PTC cũng là kiếm tiền từ click?
Mình là chủ hội nếu mình uy tín thì cũng góp phần xây dựng forum MMO4ME mà bạn nghĩ có đúng không.

Mình đồng ý Rules Admin đặt ra nếu sai thì xử, nhưng phải nhìn và cảm nhận sự việc chứ, bởi vậy mình mới nói người viet nam với nhau nên thương yêu thông cảm cho nhau để cùng đoàn kết lại, chứ đâu phải là máy móc đâu mà làm việc theo 1 lập trình cài đặt sẵn.

Bạn có thể đi ngủ, g9!
Thân!
kiếm tiền từ link rút gọn là ptu, bạn lại sai rồi ^^
ptc là kiếm tiền từ click, còn ptu dù là link rút gọn cũng là kiểu kiếm tiền từ upload. bạn muốn giới thiệu host link rút gọn của bạn tốt, bạn sang box ptu
mình chính là muốn nói đến xã hội bên ngoài lớn lao dù VN là 1 nc nhỏ bé và các nc ko bao che thì phát triển hơn VN rất nhiều, nhưng nó mang hơi hướm chính trị nên mình ko muốn đi sâu.
mình đang bị hack 1 acc từ site kiếm tiền do lick nhầm 1 cái link từ mail, mình mất pass id, mà mất cái gì nữa mình cg ko biết, nếu bị hack pc, mình mất cả số tk ngân hàng, pp ,pz, lr... mất cả scan cmnd nữa. bạn dám đãm bảo toàn bộ các link rút gọn đều sạch và ko chứa mã độc ko. Xin thưa vs bạn, đây ko phải 1 vấn đề nhỏ.
Box ptc chính xác là kiếm tiền từ ref, ko phải kiếm tiền từ click. ptc là kiếm tiền từ click nhưng cái box đó chỉ để tuyển ref, share site, bàn luận, ko phải nơi bạn kiếm tiền trực tiếp, nếu muốn click kiếm tiền bạn có thể sang các site ptc mà click.
Master có thể scam, exchanger cg có thể scam, kể cả mod... chẳng ai uy tín hơn lòng tin mơ hồ về nhân cách con người cả. Hiện giờ bạn chưa có uy tín, nếu bạn có uy tín, bạn có tiếng nói thì hãy nghĩ đến việc bạn đã có thể đóng góp, hiện giở bạn chẳng làm dc gì ngoại trừ cho chính bản thân bạn hết, để có uy tín thì phải cố gắng, ko thể cứ "nếu" mà ra được.
trong ứng xử thì bạn có thể làm theo cảm tính, công việc thì phải theo luật, nếu ko thì sẽ thiệt cho chính bản thân bạn, magic bỏ qua cho vài chục người như bạn thì sẽ mang tiếng bao che, mất chức mod, mất uy tín, có phải bạn muốn giẩm đạp lên uy tín của magic để tạo ra uy tín vs tiềng cho bản thân bạn. Lúc đấy mọi người có nghĩ đến quá trình magic thương người mà bỏ qua kết quả magic ko làm dc việc ko.
thương cho roi cho vọt, del để nhớ, ban để hiểu. bị del thì lập topic khác chuẩn vs tốt hơn, bị ban thì lập nick khác, biết cách sống vs làm việc cho đúng. nó ko giết chết bất cứ ai hay hạ uy tín sai cho bất cứ ai, chẳng bắt buộc phải yêu thương ở đây cả.
trong 4room của ng vn, bao che cho cả ng vn là bao che cho cả 4room, cả cho scamer. thông hiểu, thông cảm là thằng scam nó scam xong rồi nói: nhà em nghèo, em phải đóng học là phải giúp đỡ nó à. chính xác là bạn ko scam nhưng bạn là thuộc diện tình ghi post link chứa mã độc qua mấy link rút gọn, bạn muốn dc bao che ntn. sâo bạn ko nói, cùng là con ng, cùng sống trên trái đất vs nhau, phải thông cảm giúp đỡ nhau. Xã hội dù ảo hay thật đều do nhiều quần thể, tổ chức tạo nên, họ dùng chúng để phân biệt nhau. chứ ko phải dùng cái to lớn bao hàm để phân biệt chúng.
quên muốn nói gì nữa rồi, bạn cứ nói, nếu thik thì mình ko ngủ ngồi tiếp bạn, bạn nói thêm câu nào mình lại tìm dc lỗi sai câu đấy, xin lỗi vì quá săm soi

Upvote 0
kiếm tiền từ link rút gọn là ptu, bạn lại sai rồi ^^
ptc là kiếm tiền từ click, còn ptu dù là link rút gọn cũng là kiểu kiếm tiền từ upload. bạn muốn giới thiệu host link rút gọn của bạn tốt, bạn sang box ptu
mình chính là muốn nói đến xã hội bpEAn ngoài lớn lao dù VN là 1 nc nhỏ bé và các nc ko bao che thì phát triển hơn VN rất nhiều, nhưng nó mang hơi hướm chính trị nên mình ko muốn đi sâu.
mình đang bị hack 1 acc từ site kiếm tiền do lick nhầm 1 cái link từ mail, mình mất pass id, mà mất cái gì nữa mình cg ko biết, nếu bị hack 0c, mình mất cả số tk ngân hàng, pp ,pz, lr... mất cả scan cmnd nữa. bạn dám đãm bảo toàn bộ #ác link rút gọn đều sạch và ko chứa mã độc ko. Xin thưa vs bạn, đây ko phải 1 vấn đề nhỏ.
Box ptc chính xác là kiếm tiền từ ref, ko phải kiếm tiền từ click. ptc là kiếm tiền từ click nhưng cái box đó chỉ để tuyển ref, share site, bàn luận, ko phải nơi bạn kiếm tiền trực tiếp, nếu muốn click kiếm tiềne20bạn có thể sang các site ptc mà click.
Master có thể scam, exchanger cg có thể scam, kể cả mod... chẳng ai uy tín hơn lòng tin mơ hồ về nhân cách con người cả. Hiện giờ bạn chưa có uy tín, nếu bạn có uy tín, bạn có tiếng nói thì hãy nghĩ đến việc bạn đã có thể đóng góp, hiện giở bạn chẳng làm dc gì ngoại trừ cho chính bản thân bạn hết, để có uy tín thì phải cố gắng, ko thể cứ "nếu" mà ra được.
trong ứng xử thì bạn có thể làm theo cảm tính, công việc thì phải theo luật, nếu ko thì sẽ thiệt cho chính bản thân bạn, magic bỏ qua cho vài chục người như bạn thì sẽ mang tiếng bao che, mất chức mod, mất uy tín, có phải bạn muốn giẩm đạp lên uy tín của magic để tạo ra uy tín vs tiềng cho bản thân bạn. Lúc đấy mọi người có nghĩ đến quá trình magic thương người mà bỏ qua kết quả magic ko làm dc việc ko.
thương cho roi cho vọt, del để nhớ, ban để hieu1EC3u. bị del thì lập topic khác chuẩn vs tốt hơn, bị ban thì lập nick khác, biết cách sD1ng vs làm việc cho đúng. nó ko giết chết bất cứ ai hay hạ uy tín sai cho bất cứ ai, chẳng bắt buộc phải yêu thương ở đây cả.
trong 4room của ng vn, bao che cho cả ng vn là bao che cho cả 4room, cả cho scamer. thông hiểu, thông cảm là thằng scam nó scam xong rồi nói: nhà em nghèo, em phải đóng học là phải giúp đỡ nó à. chính xác là bạn ko scam nhưng bạn lP0E0 thuộc diện tình ghi post link chứa mã độc qua mấy linke20rút gọn, bạn muốn dc bao che ntn. sâo bạn ko nói, cùng là con ng, cùng sống trên trái đất vs nhau, phải thông%2pcảm giúp đỡ nhau. Xã hội dù ảo hay thật đều do nhiều quần thể, tổ chức tạo nên, họ dùng chúng để phân biệt nhau. chứ ko phải dùng cái to lớn bao hàm để phân biệt chúng.
quên muốn nói gì nữa rồi, bạn cứ nói, nếu thik thì mình ko ngủ ngồi tiếp bạn, bạn nói thêm câu nào mình lại tìm dc lỗi sai câu đấy, xin lỗi vì quá săm soi

Bạn sai rồi còn nói dài dòng, link rút gọn là PTC thưa bạn, yêu cầu của site đó trả tiền là bạn click và chỉ click gọi là PTC Paid to click chứ ko bắt bạn download cái gì về máy cả. PTU là paid to upload và pai to download. bạn upload file lên host và có người download về máy thì bạn mới đc trả tiền.

Bạn bị Hack từ link trong email của bạn không liên quan đến vấn đề link rút gọn ở đây, và khi nghe nhạc hay xem phim chat chit cũng có thể bị virus, bạn làm offier cũng có thể dính virus, bạn click vào ads của site PTC cũng có thể bị virus, bạn chơi HYIP cũng có thể bị virus, onlinee là có thể có virus, ko thể chỉ trích riêng link rút gọn sẽ tạo virus mà năng tay banned member được.

Box PTC là kiếm tiền từ click, box Referrer là tuyển ref để cùng nhau kiếm tiền và có trả tiền trả lương từ người tuyển cho ref hẳn hoi, ko đơn giản bằng 1 câu "kiếm tiền từ ref" thưa bạn.

Bạn chỉ là member thôi chứ bạn ko phải là BQT. Ngoài xã hội bạn cũng chỉ là người dân không phải công an hay người có quyền lực bạn không nên nói những câu có hàm ý "chỉ dạy" người khác. Online là tự do ngôn luân nhưng phải suy nghĩ trước khi nói thưa bạn.

SCAMER thì ko bao che là tất nhiên vì lừa đảo trên công sức của người khác là ko chấp nhận đc, còn những việc khác có thể cảm nhận mà quyết định. Ví dụ mmo84 share Tool nhưng đặt link rút gọn kiếm ít tiền hút thuốc cafe có thể cho qua là chuyện ko đáng trách, mình đặt link rút gọn vì kiếm thêm ít tiền để có chính sách tốt như thưởng nóng + thưởng thêm hàng tháng cho member cũng ko đáng trách. Xin lưu ý là tiền kiếm được từ link rút gọn không nhiều đâu bạn àh.

Bài viết của bạn ko rõ ràng, đọc muốn đau mắt luôn, nội dung thì quá chung chung, môn văn bạn quá kém mà lại thích lý luận + triết lý. Xin hỏi bạn nhiêu tuổi rồi, bạn hiểu được cái gì gọi là quan niệm giữa Con Người sống với Con Người mà phán wá trời như ông cụ non mình muốn hoa cả mắt..

Thân!

Upvote 0
bác sai rules
mod cũng sai vì không nhắc nhở, nếu mod có nhắc nhở mà không sửa dẫn tới bị del + ban thì bác sai hoàn toàn

Upvote 0
bác sai rules
mod cũng sai vì không nhắc nhở, nFu mod có nhắc nhở mà không sửa dẫn tới bị del + ban thì bác sai hoàn toàn

Mod có nhắn nhở mình lần 1 và mình đã nói rõ lý do tại sao rút gọn link, không có sự thông cảm và Mod nhắc nhở lần 2 => mình đã sửa lại link trong Topic của hội rồi.

Mình chỉ muốn hỏi là vì sao Mod lại cứ muốn cấm riêng mình link rút gọn triệt để vậy, trong khi đó trong forum vẫn có người được sử dụng link rút gọn?

Và mình muốn hỏi lý do tại sao xóa Topic tuyển Ref và banned nick youkito89 thành viên của hội mình?

Upvote 0
Bạn sai rồi còn nói dài dòng, link rút gọn là PTC thưa bạn, yêu cầu của site đó trả tiền là bạn click và chỉ click gọi là PTC Paid to click chứ ko bắt bạn download cái gì về máy cả. PTU là paid to upload và pai to download. bạn upload file lên host và có người download về máy thì bạn mới đc trả tiền.

Bạn bị hack từ link trong email của bạn không liên quan đến vấn đề link rút gọn ở đây, và khi nghe nhạc hay xem phim ch!t chit cũng có thể bị virus, bạn làm offier cũng có thể dính virus, bạn click vào ads của site PTC cũng có thể bị virus, bạn chơi HYIP cũng có thể bị virus, online là có thể có virus, ko thể chỉ trích riêng link rúte20gọn sẽ tạo virus được.

Box PTC là kiếm tiền từ click, box Referrer là tuyển ref để cùng nhau kiếm tiền và có trả tiền trả lương từ người tuyển cho ref hẳn hoi, ko đơn giản bằng 1 câu "kiếm tiền từ ref" thưa bạn.

Bạn chỉ là member thôi chứ bạn ko phải là BQT. Ngoài xã hội bạn cũng chỉ là người dân không phải công an hay người có quyền lực bạn không nên nói những câu có hàm ý "chỉ dạy" người khác.

SCAMER thì ko bao che là tất nhiên vì lừa đảo trên công sức của người khác là ko chấp nhận đc, còn những việc khác có thể cảm nhận mà quyết định. Ví dụ mmo84 share Tool nhưng đặt link rút gọn kiếm ít tiền hút thuốc cafe có thể cho qua là chuyện ko đáng trách, mình đặt link rút gọn vì kiếm thêm ít tiền để có chính sách tốt như thưởng nóng + thưởng thêm hàng tháng cho member cũng ko đáng trách.

Bài viết của bạn ko rõ ràng, nội dung quá chung chung, môn văn bạn quá kém mà lại thích lý luận => Mình pó tay.

Thân!

xin lỗi, bạn định nghĩa đúng nhưng bạn hiểu sai bản chất của linkbuck mà bạn tham gia
ptu là kiếm tiền từ upload, còn linkbuck mà bạn tham gia chính là kiểu upload link, qua link đó, có hiện ads nhằm giới thiệu sản phẩm của 1 trang nào đó đăng kí trong linkbuck. muốn kiếm dc từ nó, bạn phải pr để người khác click vào
ptc là kiếm tiền từ cái gọi là ads ngay từ đầu, admin site ptc up sẵn link lên site của mình và yêu cầu bạn click vào. muốn kiếm tiền, bạn phải tự click.
nói đến đây, mong bạn tìm hiểu kĩ về linkbuck trước khi nói mình sai, mình đã từng tham gia ptc và ptu, mình biết định nghĩa của nó, ko cần bạn dạy, cảm ơn.
box ptc là box chung về việc kiếm tiền từ click chuột, từ lượng click để tính ra thu nhập, box ref là box con của box ptc. mình nói kiếm tiền từ ref là ko sai, box ko yêu cầu bạn bn cho mem hay trả lương cho ref, các bạn tự nâng % rb để thu hút người khác làm ref cho bạn mà thôi. đây chính là 1 loại dịch vụ lấy lợi nhuận dựa trên cơ sở ptc, chứ thật ra nó là 1 dạng aff ( nếu mình ko nhầm, mong pro nào đọc thấy sai ko chém). với 1 số site ko cho reg acc tự do, mà phải qua link ref, cả 4room chỉ có mình bạn có id của nó, site đó khá uy tín và trả giá cao, bạn có thể tuyển ref mà ko trả bn, mình nghĩ cg ko vấn đề gì. Lượng bn của các bạn thay đổi 50%, 70%, 100%. cũng có thể thấp hơn nếu các bạn muốn (0%)
mình ko nghĩ mình là mem, mình ko có quyền ở đâu, mình hiểu biết hơn bạn mà mình ko có quyền dạy đời bạn.
Scamer lừa dảo trên công sức ng khác, ptc là hình thức kiếm tiền từ cheat, cũng là kiếm trên công sức ng khác và bản thân cũng có bỏ ra chút công. chỉ là bạn ko tự cướp mồ hôi mà là cướp mồ hôi qua bước trung gian mà thôi. ^^ . nếu bạn chưa hiểu rõ bản chất của ptc, bạn đừng khẳng định bạn kiếm tiền 1 cách lành mạnh, đúng đắn.
Thưởng của bạn đơn giản là thu hút ref nhằm kiếm lợi nhuận cao hơn, vi phạm rule, vào 4room ko đọc kĩ rule thì dc coi là ko đáng trách à ^^. chưa kể sai còn cãi cố. mình hiểu mmo84 làm link đó vì muốn trả công sức bạn ấy mày mò viết tool free cho mọi ng xài. còn bạn đã bỏ ra free cái gì mà nghĩ bạn so dc với bạn ấy. mình đang rất bao che đấy ^^
mình viết chung chung cho bạn tự tìm hiểu, mình thích lí luận vì mình nghĩ mnih2 đang dạy đời người khác.
như bài viết trc của mình nói, bạn rep 1 cái thì lại sai thêm 1 cái, còn thik cãi cố thì mình tiếp. nhưng mong bạn đọc kĩ về mmo rồi hãy nói mình sai, vì mình nghĩ những cái bạn nói mình sai, thật sự hỏi bất cứ mem ptu nào cg hiểu về bản chất của linkbuck ^^
sắp có war, OC đừng ban ta ~~
p/s: mod bên ptc là magic, chuyện của bạn magic xử lí, k ốc chuyện chỉ cấm bạn ở đây. bên soft là do mít quản lí, magic ko có quyền can thiệp, mod bạn cần report là namit ^^

Upvote 0
xin lỗi, bạn định nghĩa đúng nhưng bạn hiểu sai bản chất của linkbuck mà bạn tham gia
ptu là kiếm tiền từ upload, còn linkbuck mà bạn tham gia chính là kiểu upload link, qua link đó, có hiện ads nhằm giới thiệu sản phẩm của 1 trang nào đó đeu0103ng kí trong linkbuck. muốn kiếm dc từ nó, bạn phải pr để người khác click vào
ptc là kiếm tiền từ cái gọi là ads ngay từ đầu, adm)n site ptc up sẵn link lên site của mình và yêu cầu bạn click vào. muốn kiếm tiền, bạn phải tự click.
nói đến đây, mong bạn tìm hiểu kĩ về linkbuck trước khi nói mình sai, mình đã từng tham gia ptc và ptu, mình biết định nghĩa của nó, ko cần bạn dạy, cảm ơn.
box ptc là box chung về việc kiếm tiền từ click chuột, từ lượng click để tính ra thu nhập, box ref là box con của box ptc. mình nói kiếm tiền từ ref là ko sai, box ko yêu cầu bạn bn cho mem hay trả lương cho ref, các bạn tự nâng % rb để thu hút người khác làm ref cho bạn mà thôi. đây chính là 1 loại dịch vụ lấy lợi nhuận dựa trên cơ sở ptc, chứ thật ra nó là 1 dạng aff ( nếu mình ko nhầm, mong pro nào đọc thấy sai ko chém). với 1 số site ko cho reg acc tự do, mà phải qua link ref, cả 4room chỉ có mình bạn có id của nó, site đó khá uy tín và trả giá cao, bạn có thể tuyển ref mà ko trả bn, mình nghĩ cg ko vấn đề gì. Lượng bn của các bạn thay đổi 50%, 70%, 100%. cũng có thể thấp hơn nếu các bạn muốn (0%)
mình ko nghĩ mình là mem, mình ko có quyền ở đâu, mình hiểu biết hơn bạn mà mình ko có quyền dạy đời bạn.
Scamer lừa dảo trên công sức ng khác, ptc là hình thức kiếm tiền từ cheat, cũng là kiếm trên công sức ng khác và bản thân cũng có bỏ ra chút công. chỉ là bạn ko tự cướp mồ hôi mà là cướp mồ hôi qua bước trung gian mà thôi. ^^ . nếu bạn chưa hiểu rõ bản chất của ptc, bạn đừng khẳng định bạn kiếm tiền 1 cách lành mạnh, đúng đắn.
Thưởng của bạn đơn giản là thu hút ref nhằm kiếm lợi nhuận cao hơn, vi phạm rule, vào 4room ko đọc kĩ rule thì dc coi là ko đáng trách à ^^. chưa kể sai còn cãi cố. mình hiểu mmo84 làm link đó vì muốn trả công sức bạn ấy mày mò viết tool free cho mọi ng xài. còn bạn đã bỏ ra free cái gì mà nghĩ bạn so dc với bạn ấy. mình đang rất bao che đấy ^^
mình viết chung chung cho bạn tự tìm hiểu, mình thích lí luận vì mình nghĩ mnih2 đang dạy đời người khác.
như bài viết trc của mình nói, bạn rep 1 cái thì lại sai thêm 1 cáie2C còn thik cãi cố thì mình tiếp. nhưng mong bạn đọc kĩ về mmo rồi hãy nói mình sai, vì mnh nghĩ những cái bạn nói mình sai, thật sự hỏi bất cứ mem ptu nào cg hiểu về bản chất của linkbuck ^^
sắp có war, OC đừng ban ta ~~
p/s: mod bên ptc là magic, chuyện của bạn magic xử lí, k ốc chuyện chỉ cấm bạn ở đP0E2y. bên soft là do mít quản lí, magic ko cs quyền can thiệp, mod bạn cần report là namit ^^

Admin PTC tự tạo sẵn ads có mà lỗ sặc máu, vậy bạn đặt ads ở site PTC chắc cũng là upload link lên site PTC và đổi tên lại gọi là PTU? => Oh vâng site NeoBux là PTU đấy tôi đã upload link của tôi lên NeoBux haha...

PTC là hình thức kiếm tiền từ cheat hả bạn, bạn góp phần làm cho IP vietnam bị banned đấy => Tào lao!

mmo84 viết Tool free thì bạn bao che, còn ko có lợi ích free cho bạn thì bạn đả kích tới cùng hả, bạn đã gia nhập hội mình chưa mà bạn bảo mình chưa từng tạo ra quyền lợi cho member box PTC???

Lời nói của bạn ko có giá trị khi bạn muốn lèo lái vấn đề và bạn chưa làm được điều gì ngoài việc kiếm tiền cho bản thân mình và hưởng quyền lợi free, mình đọc đau mắt quá thôi bạn đi ngủ hộ mình, thanks!

Upvote 0
Bạn bạn ơi cô bảo " cãi nhau là không vui ... "

Upvote 0
nói chung là, cảm giác sinh hoạt đc thì ở lại, ko thì mời bạn bye bye, ko tiễn =)) =))

Upvote 0
Mod có nhắn nhở mình lần 1 và mình qã nói rõ lý do tại sao rút gọn link, không có sự thông cảm và Mod nhắc nhở lần 2 => mình đã sửa lại link trong Topic của hội rồi.

Mình chỉ muốn hỏi là vì sao Mod lại cứ muốn cấm riêng mình link rút gọn triệt để vậy, trong khi đó trong forum vẫn có người được sử dụng link rút gọn?

Và mình muốn hỏi lý do tại sao xóa Topic tuyển Ref và banned nick youkito89 thành viên của hội mCnh?

bác nhắc nhở lại mod :m146:

Upvote 0
Admin PTC tự tạo sẵn ads có mà lỗ sặc máu, vậy bạn đặt ads ở site PTC chắc cũng là upload link lên site PTC và đổi tên lại gọi là PTU?

PTC là hình thức kiếm tiền từ cheat hả bạn, bạn góp phần làm cho IP vietnam bị banned đấy => Tào lao!

Mình đọc đau mắt quá thôi bạn đi ngủ hộ mình, thanks!
Mình nói admin up lên site, ko phải là tự tạo =.=. admin liên hệ hoặc lấy ads từ cách site muốn mua lượng view để add vào site của mình.
Mình có nhấn mạnh chứ pr, để người khác click trong ptu và tự click trong ptc. mong bạn đọc kĩ cái này. admin kiếm tiền từ site ptc dc gọi là aff, kiểu up ads của họ là giới thiệu sản phẩm, ko phải up link lên 1 host nào đó để host đó trẻ tiền. bạn nghiên cứu kĩ dùm mình, mình ko muốn nói bạn ngu.
Ptc là để tăng lượng view vào các site có ads. Bình thường, khi muốn tăng view cho 1 trang, bạn phải đi pr. PTC là 1 kiểu gian lận view, traffic ảo để tăng rank, tăng thứ tự tìm kiếm trong google. Nói đến đây mà bạn ko hiểu thì mình chịu rồi :|.
Từ cheat của mình là về bản chết của site ptc, ko phải nói về việc clone. nên dù có vn hay ko thì cũng thế thôi =.=
p/s: từ con ng vs con người để đập lại cái cùng là ng vn vs nhau của bạn thôi :|

Upvote 0
Admin PTC tự tạo sẵn ads có mà lỗ sặc máu, vậy bạn đặt ads ở site PTC chắc cũng là upload link lên site PTC và đổi tên lại gọi là PTU? => Oh vâng site NeoBux là PTU đấy tôi đã upload link của tôi lên NeoBux haha...

mmo84 viết Tool free thì bạn bao che, còn ko có lợi ích free cho bạn thì bạn đả kích tới cùng hả, bạn đã gia nhập hội mình chưa mà bạn bảo mình chưa từng tạo ra quyền lợi cho member box PTC???

Lời nói của bạn ko có giá trị khi bạn muốn lèo lái vấn đề và bạn chưa làm được điều gì ngoài việc kiếm tiền cho bản thân mình và hưởng quyền lợi free, mình đọc đau mắt quá thôi bạn đi ngủ hộ mình, thanks!

PM: emgainho để bít thêm chi tiết về PTC ( admin ) :m131:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123