MMO4ME quảng cáo cho baidu => quảng cáo cho tàu khựa => giết Việt Nam rồi >.<

Cho dù ko phải của baidu thì cái quảng cáo để đó cũng ngu bỏ mợ ra =)), giờ reply xong phải kéo xuống mới thấy nút post quick reply, ai nghĩ ra trò quảng cáo này ngu vãi =)), mất cả thẩm mỹ forum :))

Lạ lắm, ở nhà mình xài VNPT, hiện bình thường, có nút thu nhỏ luôn:

Còn sang nhà bạn mình, dùng FPT, cũng Firefox, lại hiện cái baidu.com, không thu nhỏ được @@

Lạ lắm, ở nhà mình xài VNPT, hiện bình thường, có nút thu nhỏ luôn:
View attachment 17356

Còn sang nhà bạn mình, dùng FPT, cũng Firefox, lại hiện cái baidu.com, không thu nhỏ được @@
Em FPT đây, xài Firefox, nhưng cái quảng cảo nó đâu có tự mở trừ khi mình nhấn vào thì nó mới lên thui

Cầu mong admin xóa dùm cái block ads này đi :m099: onl bằng dt bị click lộn cái ads này hoài! Nhiều lúc bị lag dính giửa màn hình điện thoại làm chẳng click dc cái gì :m098: ức muốn học máu

Admin hám tiền đây mà, thôi kệ đi,

- - - Updated - - -

Cho dù ko phải của baidu thì cái quảng cáo để đó cũng ngu bỏ mợ ra =)), giờ reply xong phải kéo xuống mới thấy nút post quick reply, ai nghĩ ra trò quảng cáo này ngu vãi =)), mất cả thẩm mỹ forum :))

Ông admin đấy, nỏi ổng ngu hả, gan nhỉ :binhsua172:

đúng , admin đừng quảng cáo bất cứ thứ gì của tàu khựa , bọn nó toàn đầu độc dân việt mình

thôi loại đi ẹc min. cái gì liên quan tới tàu khựa tẩy chay. tuy nhỏ nhưng nhiều cái nhỏ > cái lớn tác dụng đó

ai chẳng muốn bỏ ads, admin cũng muốn, nhưng tiền host, doamin, đền bù cho scam, tài trợ cho offline... này nọ thì xin hỏi ai chi. nếu mem tự góp dc để admin duy trì 4room thì hãy mạnh mồm bảo bỏ :|. đã có 1 chỗ free để trao đổi chém gió thì đừng đòi hỏi theo các lợi ích đi kèm như thế

ai chẳng muốn bỏ ads, admin cũng muốn, nhưng tiền host, doamin, đền bù cho scam, tài trợ cho offline... này nọ thì xin hỏi ai chi. nếu mem tự góp dc để admin duy trì 4room thì hãy mạnh mồm bảo bỏ :|. đã có 1 chỗ free để trao đổi chém gió thì đừng đòi hỏi theo các lợi ích đi kèm như thế

mình nghĩ để ads việt cũng được vật giá hoặc web game của việt nam còn baidu thì nên loại bỏ

scam thì mình nói thật ai tự lo thân người ấy,việc gì forum phải đền bù haizzz

cơ bản là có những ads việt nào chịu đặt ads, mình nghĩ nếu có thì admin đã đặt rồi. mình nghĩ baidu chẳng sao cả, mình vẫn lên web china tìm 1 số thứ cần thiết mà ko tìm thấy ở web khác được. chính phủ khựa nó chiếm đất mình chứ ko phải là ng dân trung quốc nhé. nếu tẩy chay khựa, thì ai tẩy chay hộ zing, web game china phiên bản việt, hàng khựa.. rồi hãy mò đên cái ads

cơ bản là có những ads việt nào chịu đặt ads, mình nghĩ nếu có thì admin đã đặt rồi. mình nghĩ baidu chẳng sao cả, mình vẫn lên web china tìm 1 số thứ cần thiết mà ko tìm thấy ở web khác được. chính phủ khựa nó chiếm đất mình chứ ko phải là ng dân trung quốc nhé. nếu tẩy chay khựa, thì ai tẩy chay hộ zing, web game china phiên bản việt, hàng khựa.. rồi hãy mò đên cái ads

zing thì bị tẩy chay rồi giờ ai vào zing đâu,còn ads thì loại bỏ một cái thôi chứ có phải loại hết đâu

mà cho tớ hỏi lãnh đạo trung quốc có phải dân trung quốc không bạn ;)) hay dân nước khác ;))

theo ngu kiến của mình forum nên lấy thêm tiền các gian hàng đặt trong forum như vật giá đó 1 tháng phải trả bao nhiêu tiền,forum lớn nhât việt nam mmo thì sẽ có rất nhiều người sẵn sàng chi tiền thôi

việt nam có vật giá,admicro nói chung bọn tớ ý định rõ ràng là đặt quảng cáo gì cũng được nhưng tuyệt đối không Khựa admin có thể đặt cả infolink thêm nữa mà loại bỏ một quảng cáo của bọn nó có sao đâu

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week