MMO4UANDME chết rồi

Tôi nói rõ chút xíu:
Thực sự thì tôi ko hề quen biết em ấy. Nhưng liên quan là hùn vốn invest PTC. Tôi pm hỏi thăm mà ko thấy trả lời. Hôm nay bạn của em ấy ( người đã trang bị máy tính cho MMO4UANDME) dùng nick của em ấy PM thì tôi mới biết. Chết tối 29 tết, đến mồng 2 gia đình mới phát hiện . Không biết nói sao nữa :(

mình thẩy rất mâu thuẩn mất hôm 29 mà mùng 2 phát hiện vậy làm sao mà chăng chối ? mẫu thuẩn quá
bạn cho mình xin cái địa chỉ đi mình xác minh hộ cho.

- - - Updated - - -

Xin cái địa chỉ đi viếng là biết ngay chứ sao cứ làm loạn lên cả! anh em mmo4vn có mặt ở khắp mọi miền tổ quốc mà!

trên giấy tờ thì ở Đồng nai đó . nên dễ thôi xin địa chỉ tới xem giùm cho

2 cái giấy chứng tử ảo giác quá nha :D , 1 cái chỉ là giấy giới thiệu của bệnh viên ,1 cái thì viết tay ko có dấu má gì
Nhìn kỹ vào ờ giấy giới thiệu thì thấy có sự chỉnh sửa ngày tháng trong đó, chữ gốc hình như là ngày 20/11 thì phải....

Tôi không thể xác minh được thực hư thế nào vì không có địa chỉ. Nhưng có điều số tiền của tôi hùn hạp với MMO4UANDME không lớn( Hơn 1 triệu). Nếu em ý thích không trả tiền cho tôi thì cứ im lặng mà chuồn. Không cần phải thông tin cho tôi như thế. Em ý cũng biết là tôi cũng không tìm, không report mà. Túm lại, em ấy chết thật thì xin chia buồn với gia đình, cầu mong hương linh em ý sớm siêu thoát. Nếu em ý không chết thì cũng thôi, coi như mình đóng học phí tiền ngu vậy.À, mà không phải tiền ngu đâu, mà là tiền do quá tin người
Cũng có thể là bạn Nguyen Anh Minh này chưa chết nhưng nick MMO4UANDME thì ngủm rùi
Chết ngày 09/2 mà ngày 27/3 (tức sau 46 ngày chết) hiện "hồn" về bán pz, chắc còn tiếc của, mà khi chết phải sau 49 ngày mới xử đi về đâu

Thứ 7 này là 49 ngày cuả em ấy, sẽ làm lễ ở chùa. Gần chân cầu Hóa An, ngay ngã tư bửu long. Nếu bạn nào muốn tới chia buồn thì pm cho tôi. Chúng ta sẽ tổ chức thăm viếng luôn

Ok em. em pm cho chị số tel đi. Chị sẽ nói chuyện cụ thể

Phone đang NC với vk >.< hix Inbox qua cũng đc hum sao âu, ko có thù hằn gì với Undame cả nên yên tâm >.< cho cái địa chỉ cụ thể em đến là đc nếu thật thì nói là bạn đến thấp nhang ko sao âu

Không lẽ bây giờ MMO còn có thêm dạng nữa là fake giấy báo tử à :| . Mình thì nghĩ dù việc có động trời đến đâu thì chuyện sống chết là chuyện không thể nói giỡn được. Nhất là số tiền cũng đâu có lớn mà phải làm như thế.

Mình có quen với một số người trong hội PTC của cậu UAndMe này thì thấy nói là cậu ta cũng nhiệt tình nhưng bị mỗi cái nói năng không cẩn thận

bạn này dễ tin người thế. chưa chắc cái proof đó nói lên đúng sự thật. có thể là proof giả, hoặc 1 ai đó cũng có cái họ tên trùng khớp với anh ta và anh ta đem cái proof này tạo nên trò đùa mua vui, hic, bạn Phong ơi là bạn Phong, niềm tin vào đạo phải là chánh chứ bạn khi mọi chuyện khi mọi chuyện chưa ngã ngũ

Việc chết chóc nếu ai thấy đó là việc mua vui thì mình xin ko can dự! Mình vẫn chia buồn và cầu khấn! Nếu họ chưa chết mà tự đặt điều thì sẽ tự có hậu quả đến tìm họ... Châm ngôn của mình:"Không ai cho không ai điều gì dù là 1 câu chúc hoặc lời chia buồn"

Bạn thấy bơi móc 1 việc mà chẳng đem lại cho bạn 1 kết quả gì khác ngoài 2 chữ pó tay thì đó là niềm vui của bạn chẳng :m021: Người ấy còn sống bạn làm gì dc và người ấy đã ra đi bạn cũng không làm gì được :m020:

về tâm lý trước khi tự tử, họ thường hay tìm đến một ai đó thân thiết nhất để tâm sự và nhờ vả làm nốt những công việc dở dang, lý do thường kêu buồn chán, định muốn đi một nơi nào đó thật xa mà ko dám nói là sẽ chết và căn dặn với người tâm sự một số điều và nhờ họ ở lại giải quyết dùm.

về tâm lý trước khi tự tử, họ thường hay tìm đến một ai đó thân thiết nhất để tâm sự và nhờ vả làm nốt những công việc dở dang, lý do thường kêu buồn chán, định muốn đi một nơi nào đó thật xa mà ko dám nói là sẽ chết và căn dặn với người tâm sự một số điều và nhờ họ ở lại giải quyết dùm.

ông nội đọc mấy cmt kia chưa, theo ng nhà Undame ông ta 1 người có chịu chứng trầm cảm thằng nào trầm cảm mà còn có bạn hả, thấy cái cảnh mất từ 29 mùng 2 mới phát hiện đủ hiểu cmnr còn mà tâm với sự

- - - Updated - - -

Trước tiên mọi ng chưa biết gì chưa biết ng ta chết hay sống nên cũng đừng ném đá 1 chiều thế dcm lỡ ng ta mất thật ném thế mang tội con cháu sau này đấy .

- - - Updated - - -

Không lẽ bây giờ MMO còn có thêm dạng nữa là fake giấy báo tử à :| . Mình thì nghĩ dù việc có động trời đến đâu thì chuyện sống chết là chuyện không thể nói giỡn được. Nhất là số tiền cũng đâu có lớn mà phải làm như thế.

Mình có quen với một số người trong hội PTC của cậu UAndMe này thì thấy nói là cậu ta cũng nhiệt tình nhưng bị mỗi cái nói năng không cẩn thận

làm giả theo mình thì ko ai rãnh nhưng lấy 1 tờ trên mạng fake thì cũng có thể

chứng trầm cảm nguy hiểm lắm,chắc áp lực tiền bạc + ngồi máy lâu dẫn đến tình trạng trên nên tự tử để giải thoát chăng

Thứ 7 này là 49 ngày cuả em ấy, sẽ làm lễ ở chùa. Gần chân cầu Hóa An, ngay ngã tư bửu long. Nếu bạn nào muốn tới chia buồn thì pm cho tôi. Chúng ta sẽ tổ chức thăm viếng luôn

Eo, nếu bạn ấy chết thật, mà 49 ngày của bạn này nhằm đúng ngày vía Quan Âm Bồ Tát đản sinh, vía lớn nhất trong năm, tất cả các chùa đều tổ chức lễ khánh đản; chết thiêng thế. Nam mô A Di Đà Phật.:binhsua49:

năm 2012 đã được sửa thành 2013 nữa
Nhìn kỹ vào ờ giấy giới thiệu thì thấy có sự chỉnh sửa ngày tháng trong đó, chữ gốc hình như là ngày 20/11 thì phải....
Các bạn đa nghi quá. Sống trên đời cũng cần có niềm tin. Đừng vì số nhỏ lừa lọc mà đánh mất niềm tin nơi con người.
Nói thật sáng giờ mình ko làm được việc gì. Thứ 7 này 49 ngày cuả em ấy. Ai đi thì pm YM: socolar2010,chúng ta thăm viếng luôn. Dưới chân cầu Hóa An, gần ngã tư Bửu Long

chứng trầm cảm nguy hiểm lắm,chắc áp lực tiền bạc + ngồi máy lâu dẫn đến tình trạng trên nên tự tử để giải thoát chăng

chưa biết hắn chết thật hay ko nhưng theo mình ng trầm cảm ko ai lại onl nhất là onl vào 1 thế giới onl đông ng thế này, đã là trầm cảm thì họ cách li mọi mặt với tg bên ngoài rồi kể cả là onl đi nữa, ng bịnh trầm cảm thường ko thích tiếp xúc bất cứ thứ gì về mọi mặt với ai khác.

- - - Updated - - -

Các bạn đa nghi quá. Sống trên đời cũng cần có niềm tin. Đừng vì số nhỏ lừa lọc mà đánh mất niềm tin nơi con người.
Nói thật sáng giờ mình ko làm được việc gì. Thứ 7 này 49 ngày cuả em ấy. Ai đi thì pm YM: socolar2010,chúng ta thăm viếng luôn. Dưới chân cầu Hóa An, gần ngã tư Bửu Long

Biên hòa hơi xa ko đi xác minh đc, họ nghi cũng đúng thôi đúng thật cái giấy xác nghiệm tử thi có chỉnh sửa về mặt tg mà

Cán bộ viết chữ xấu vl cứ như bọn tiểu học ấy :(
attachment.php

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week