Mmoer hãy ngừng kiếm tiền vài phút xem nào!

vậy theard cho hỏi những người không biết đến mmo bỏ thời gian đi làm part time ở bên ngoài thì sao , tính ra thì họ còn kém cả mmo ,như mình gõ capt thôi , ngày trước ngồi nhà chơi tháng cũng mấy triệu , trong khi bọn bạn đi làm thêm vật mặt ngày 8h cũng chưa nổi 3 tr/ tháng , có đứa bạn đi làm văn phòng lương còn thấp hơn mình , vậy như họ thì phải nói sao đây ?

Đọc dc 1 đoạn thấy cái gì cũng sai chẳng buồn đọc thêm
cái gì cũng kiếm ra tiền. nhưng k phải ai cũng thành công vs nó
Vì thế đừng có troll nhau
Capt ah. 30$ 1 ngày mình vẫn làm dc bt nhé
Giờ thì khó. nhưng 15-20$ là ch bt
làm sao mà dc nhiều thế bác , tuyển ref a :)

vậy theard cho hổi thế những người không biết đến mmo bỏ thời gian đi làm part time ở bên ngoài thì sao , tính ra thì họ còn kém cả mmo ,như mình gõ capt thôi , ngày trước ngồi nhà chơi tháng cũng mấy triệu , trong khi bọn bạn đi làm thêm vật mặt ngày 8h cũng chưa nổi 8h , có đứa bạn đi làm văn phòng lương còn thấp hơn mình , vậy như họ thì phải nói sao đây ?
mỗi người có ssuy nghĩa khácnhau, mục đích khác nhau, nên hành động sẽ khác nhau. TUỳ thuộc vào thời gian, hoàn cảnh. Đi làm hộc mặt nhưng nếu có cơ hội, sáng dạ thì phất nhanh lắm!

ai cũng như thớt chắc vietnam phát là nước có thu nhập trung bình người dân cao nhất thế giới :D haizzzz có chắc thớt làm 1 ngày 2tr thì 2 tuần sau thớt vẫn kiếm dc 2tr k hay là lại tay trắng khi mà các thuật toán hay những đối thủ luôn âm thầm chờ chực hạ bệ mình xuống.đó là điều khác biệt chả có j chắc chắn cả nên đừng bao giờ nói trước điều j.

mỗi người có ssuy nghĩa khácnhau, mục đích khác nhau, nên hành động sẽ khác nhau. TUỳ thuộc vào thời gian, hoàn cảnh. Đi làm hộc mặt nhưng nếu có cơ hội, sáng dạ thì phất nhanh lắm!
Vậy lập cái thear này làm gì.
Mỗi ng 1 trí hướng. bạn giỏi thì cứ ra ngoài kiếm viêc thôi ai nói gì đâu
Khi chưa hiểu gì về capt hay ptc ... thì đừng nói gì cả.

tưởng bảo bỏ catpcha ptc nghỉ luôn mmo chứ.. ai dè cuối cùng cũng làm việc trên mạng thôi chả có gì mới... thật nhàm chán,mệt mỏi suốt ngày cắm đầu vào máy tính...

tóm tắt cho bạn nào làm biến đọc hết :p
<code>
Nếu bạn đang đọc bài này, cám ơn bạn đã dành thời gian để đọc. Mình giả định rằng bạn đang tìm kiếm cách nào đó để kiếm tiền hoặc là đã kiếm được tiền thì hãy dừng ngay bây giờ. Nếu bạn đang tìm kiếm một method để kiếm một vài đô la, hãy tự hỏi những câu dưới đây: "Tại sao?"."Tại sao bạn phải kiếm vài $ trong khi bạn có thể kiếm được hàng triệu, có thể hàng tỷ? ". Chắc một số người sẽ nghĩ :"thằng thớt chắc điên mẹ nó rồi :D"thằng chém gió, có giỏi thì đưa proof lên đây". Hiện tại thì mình chưa kiếm đc triệu đô nhưng vài ngàn là chuyện bình thường.

Lời khuyên của mình :" hãy tránh xa capchar, PTC, *** ra" . Bạn chẳng thể nào kiếm nổi 5$ 1 ngày với nó. Capchar , PTC là 2 việc làm ngu ngốc nhất của bạn. Mình cũng từng thử qua rồi, ngày đầu tham gia PTC, mình chơi hẳn 20 sites, một ngày dành cả 5 h để click với hi vọng là có tiền. Nhưng bạn biết đấy, thật lãng phí time, đôi khi lại gây cho bạn bực tức. Còn chơi *** chẳng khác gì lô đề cả, một số người nói là tính toán đc nhưng bạn biết là thằng admin site nó có biết tính toán hok? Cá độ, dự đoán làm cho bạn càng suy sụp về mọi mặt mà thôi. Mình chỉ học được ở Capchar đó là khả năng đánh máy 10 ngón và phương pháp trị đau cột sôngs.
Hãy nghĩ về thế giới bên ngày, nghĩ về 10 năm nữa, bạn là ai? bạn học được gì? Nếu cứ tiếp tục như hiện tại bạn sẽ có gì trong tay, đạt được những gì. Mình có một thằng bạn, nó tham gia forum mình từ hồi học cấp 3, tham gia đc 3 năm rồi mà giờ vẫn ngồi gõ capchar. Một ngày nó kiếm đc 60$ kể cả capt và một số cách nữa. Nhưng nó làm việc cực lắm, nó kêu chán cảnh này nhưng vẫn phải làm. Tương lai của nhiều bạn chắc cũng như thằng bạn mình khá nhiều. Có thể bạn kiếm 60$ hay 100$ một ngày là cao nhưng nó không thể cho bạn cuộc sống thoải mái, bạn không thể mua biệt thự, nhà lầu được. Hãy nhìn bọn SHowbich Việt Xem, chúng nó kiếm có dễ không. Hay như Pewpew gì đó, vừa chơi game vừa có hàng tỷ đô mỗi năm. Nhìn vào bọn tham quan đi, mấy xe tải chở tiền mà hok hết. Những gì đang chờ đợi bạn bắt đầu từ suy nghĩ của bạn trong hôm nay.

Sau khi đọc xài cái bài này, bạn hãy động não lên đi. Hãy google thử xem tên bạn có nằm trong top 100 người giàu nhất Việt Nam hok? Bạn đã bao giờ uớc tên tuổi mình được lên báo chưa? loz, hàng ngày bạn lên dantri, vnexpress, voz đọc... thực ra toàn những thứ chết tiệt, nó chẳng giúp gì cho bạn. Chó vẫn sủa và đoàn người cứ đi. Hãy nghiêm túc suy nghĩ về cuộc đời bạn, lúc đó bạn sẽ biết mình phải làm gì?
Chẳng ba hoa gì, mình là một thằng lập trình web, có chút kiến thức về kinh doanh, hiện tại ngày cũng đc gần 2 củ, mình biết 70% người dùng internet chỉ để vào facebook, xem xxx, games vớ vẩn. Sao họ không nghĩ làm gì để kiếm tiền từ nó. Facebook thì tạo fanpage mà bán đồ, xem xxx thì sao hok quản trị sites, game thì sao hok post lên youtube.
Time is precious.
Bây giờ, tắt web đi và bắt đầu cuộc sống của bạn. Đừng tắt computer là đc :D

</code>

Vậy lập cái thear này làm gì.
Mỗi ng 1 trí hướng. bạn giỏi thì cứ ra ngoài kiếm viêc thôi ai nói gì đâu
Khi chưa hiểu gì về capt hay ptc ... thì đừng nói gì cả.
ý mình là mình thấy nhiều người làm mà hok có tiến triển gì.
Nếu làm việc gì mà mình có thêm kiến thức hay làm cho mình giàu có thì nên theo đuổi

bây giờ tắt web đi, chơi lol này, chơi chán rồi facebook, xong rồi xxx, đừng tắt may là được :D:D:D:D

ý mình là mình thấy nhiều người làm mà hok có tiến triển gì.
Nếu làm việc gì mà mình có thêm kiến thức hay làm cho mình giàu có thì nên theo đuổi
Nói thế này từ đầu thì đã bớt gạch đá :D

Đọc dc 1 đoạn thấy cái gì cũng sai chẳng buồn đọc thêm
cái gì cũng kiếm ra tiền. nhưng k phải ai cũng thành công vs nó
Vì thế đừng có troll nhau
Capt ah. 30$ 1 ngày mình vẫn làm dc bt nhé
Giờ thì khó. nhưng 15-20$ là ch bt
tưởng bác bỏ capt rồi mà :D

Chạy theo website seo , Facebook hết rồi và mình khẳng định SEO quảng báo ko hẳn nhàn hơn captcha nhưng bạn sẽ có việc ổn định cỡ 10-15 năm nếu pro. Google , face còn sống mình còn làm và sống :D . Lưu ý : Seo kiên trì hơn cả captcha nhé

Mà 1 phần thớt nói sai . Hiện tại đang cần tiền thì capt quả là tốt nhất :D vẫn là sự lựa chọn của bản thân sẽ làm bạn thành công

tham gia mmo cũng lâu rồi mà chả bik captcha chơi sao à nha... ko bik trang nào luôn... ai chỉ zo tham gia thử đi

Uh mình nghỉ rồi
mà vào đây bảo vệ quyền lợi dân capt thui ý mà
em cũng giống bác thôi , cứ lười không chịu làm thì lấy đâu ra thu nhập, trong mmo này giai đoạn trước, chắc không có lĩnh vực nào có đông thành viên có thu nhập trung bình đều đều vài triệu/ tháng trở lên như capt , đơn giản là nó dễ làm không cần quá nhiều kiến thức về CNTT , ai cũng làm được

Đọc xong éo biết nói sao với 6 năm MMO của mình nữa
từ 1 thằng cù bất cù bơ, tiền chợ ko có, nhà cửa sập xệ, hàng ngày chỉ biết ngửa tay xin tiền mẹ.
6 năm trôi qua thật lãng phí khi mình chỉ kiếm được có cái nhà mới cho ba mẹ, phụ tiền cho 2 bên nội ngoại, có xe, điện thoại, máy tính, laptop, 6 háng du lịch 1 lần
Gặp thằng thớt này chắc 6 năm kiếm dc cái du thuyền rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week