Mmoer hãy ngừng kiếm tiền vài phút xem nào!

dkm, hôm qua đang đọc topic này thì bị mất điện, lúc đó nghĩ rằng " vậy là mình éo có cơ hội làm giàu rồi" vì cứ nghĩ sẽ éo đc đọc lại topic này nữa. Sáng sớm vào mmo4me thì thấy topic đang ở top mừng rơi nước mắt và nghĩ rằng " mình có cơ hội làm giàu rồi". đọc xong cuối cùng éo biết thằng thớt nó đang nói cho mọi người làm gì nữa, chỉ biết nó nói là " đừng tắt máy"

Chả có gì là tự nhiên làm đc. Và chả có cái gì trả công xứng đáng nếu ko chịu làm và tìm hiểu. Cũng chả có gì bỗng dưng tự nhiên bác làm đc mà ko phải học. Như mình đã nói. Ko xem phim se.xx thì cũng chả làm đc web se.xx đâu bác ặ. Có làm đc cũng chả ra gì và ko đáng công để làm.

Nếu cứ đặt lợi ích lên đầu tiên thì cuối cùng cũng chỉ là thất bại. Có thể bác kiếm đc nhiều nhưng sẽ ko bền đâu.

Ví dụ như bác làm 1 trang se.x. mới đầu người xem nhiều đấy, và bác đặt tùm lum quảng chỉ với mục đích lợi nhuận. Ko chú trọng nội dung. Trước sau gì cũng chả ma nào mò vào.

P/s: ai cũng làm quan thì lấy ai làm lính.
ý mình phải làm thử xem mình có làm được ko - cái gì mình đạt được.

Đọc xong bài này của bạn mình có giàu được không? Đồng tiền kiếm dễ không phải là đồng tiền

Đọc một hồi tưởng chủ thớt ... đọc đến cuối cùng chỉ cho người ta con đường phạm pháp. Kiếm đc tiền xong rồi vào tù lại bảo biết thế thời đấy mình vẫn làm captcha.

Nghề gì cũng có thể làm bạn giầu có nếu biết cách. Còn ngày 2tr là thu nhập thấp chứ ko cao đâu. Bạn đừng quá tư hào. Ở trong rum này. Có hàng tá người kiếm vài nghìn $ mỗi ngày đấy. Thu nhập mình ko cao. Nhưng vaì triệu thì có thừa.
Việt Nam nhiều tỷ phú thật :D

Việt Nam nhiều tỷ phú thật :D
MMO mà bạn. Có thể kiếm đc vài triệu mỗi ngày. Nhưng cũng có lúc lỗ vài triệu mỗi ngày. Chả ai đoán trước cả.

:D, mình biết mấy người làm mmo tháng nào cũng trên 5k $ , thậm chí có người tháng hơn 10k $ , và thu nhập ổn định chứ ko phải là đc thua như HYIP hay ***, mình đã từng đc xem proof và team view 1 người, nhìn proof của họ mà ngất ngây con gà Tây luôn, :oops::oops::oops:
Cao thủ mmo nhiều lắm, số tiền thread kiếm mỗi ngày 2 tr thì cũng đáng hoan nghênh , ráng duy trì phong độ kiếm tiền nha thread :oops::oops::oops:
Thôi out gõ capt , mình quay về kiếm số tiền nhỏ nhoi 2 tr / 1 ngày, ấy viết nhầm chỉ có 2 tr/ 1 tháng mà thôi đó :(:(:(
Ăn mỳ tôm mấy bữa ko có tiền điện trả để đun nước sôi nấu nên toàn ngồi gặm sống ko àh , :(:(:(

Lời khuyên của mình :" hãy tránh xa capchar, PTC, *** ra" . Bạn chẳng thể nào kiếm nổi 5$ 1 ngày với nó
2 tháng gần đây tháng nào profit từ gambling và betting của mình luôn ở mức 2k, và tiền này là tiền nhàn rỗi ko phải thu nhập chính, thế đủ 5$/1 ngày chưa thánh

Capchar , PTC là 2 việc làm ngu ngốc nhất của bạn
Vâng, 2 công việc này nuôi sống hết đời sinh viên của mình đấy, vậy chắc do mình ngu còn thớt khôn

Chẳng ba hoa gì, mình là một thằng lập trình web, có chút kiến thức về kinh doanh, hiện tại ngày cũng đc gần 2 củ, mình biết 70% người dùng internet chỉ để vào facebook, xem xxx, games vớ vẩn
Chết mẹ, đang chơi game và còn download phim search nữa, nhột quá. Bữa nào qua cty mình chơi đi bạn, biết đâu bạn bypass dc vòng phỏng vấn của mình

Bây giờ, tắt web đi và bắt đầu cuộc sống của bạn
Tắt web sao comment cha nội
Tắt máy học thêm đi cháu, mới kiếm dc 2 củ/1 ngày đã muốn dạy người khác cách sống rồi. Đừng áp đặt cuộc đời mình cho người khác 1 cách rập khuôn như thế chứ. Chùm nho còn xanh quá

2 tháng gần đây tháng nào profit từ gambling và betting của mình luôn ở mức 2k, và tiền này là tiền nhàn rỗi ko phải thu nhập chính, thế đủ 5$/1 ngày chưa thánh

Vâng, 2 công việc này nuôi sống hết đời sinh viên của mình đấy, vậy chắc do mình ngu còn thớt khôn

Chết mẹ, đang chơi game và còn download phim search nữa, nhột quá. Bữa nào qua cty mình chơi đi bạn, biết đâu bạn bypass dc vòng phỏng vấn của mình

Tắt máy học thêm đi cháu, mới kiếm dc 2 củ/1 ngày đã muốn dạy người khác cách sống rồi. Đừng áp đặt cuộc đời mình cho người khác 1 cách rập khuôn như thế chứ. Chùm nho còn xanh quá
Em chém bữa h ko bằng bác chém 1 phát.

Mình ko kiếm đc nhiều tiền. Đơn giản là mình muốn nói cho tất cả các bạn dang làm công việc của mình đừng nản. Các bạn làm gì thì trước sau gì cũng ra tiền hết. Đừng lao thân vào con đường phạm pháp, rút tay ra ko đc đâu.

Vài triệu mỗi ngày ko phải là số tiền nhỏ, nhưng một lúc nào đó gặp sự may mắn, tich góp đc kĩ thuật rèn luyện bao năm mà công việc các bác đang làm, có kinh nghiệm kiếm tiền ON, biết nắm bắt 1 tý. Sẽ có lúc bạn cũng kiếm đc thôi.

Còn MMO, Từ Online nói lên tất cả rồi, ko có gì là chắc chắn, bạn đang kiếm ngày vài triệu và bạn bị lỗ ngày phải triệu chỉ thay đổi trong vài giây. Nhưng chỉ cần bạn biết điểm dùng, phán đoán tốt. Bạn sẽ làm đc.

Ông cha ta có câu, thua keo này ta bày keo khác. Bạn cứ làm đi "ĂN GÌ BỔ NẤY" lỡ ăn phải ĐUÔI cũng bổ "PHAO CÂU". Cứ làm lấy kinh nghiệm chờ thời cơ nhé. Và đừng bao giờ sợ, bạn sợ là bạn đã thua.

Đụ mợ giàu bỏ mợ mà mượn hoài chai thuốc lác của mình éo thèm trả
Bớ ngờ ta @tunvit scam chai thuốc lác

mình thì thích câu nói của 1 người từng nói với mình , tắt máy đi và lao ra ngoài xã hội kia , tất nhiên ko phải lao ra tự sát , đi tìm vệc ngoài đời thôi

dkm, hôm qua đang đọc topic này thì bị mất điện, lúc đó nghĩ rằng " vậy là mình éo có cơ hội làm giàu rồi" vì cứ nghĩ sẽ éo đc đọc lại topic này nữa. Sáng sớm vào mmo4me thì thấy topic đang ở top mừng rơi nước mắt và nghĩ rằng " mình có cơ hội làm giàu rồi". đọc xong cuối cùng éo biết thằng thớt nó đang nói cho mọi người làm gì nữa, chỉ biết nó nói là " đừng tắt máy"
Xem cm của cậu này còn lôi cuốn và dễ hiểu hơn :D

Với PTC thì vấn có nhiều người kiếm $ được, vài chục k$/ tháng thì ít chú vài k thì cũng có kha khá. Cái gì ko làm được thì khó còn làm được thi dễ mà. Với lại mình không làm được cái gì thường tránh còn làm được luôn luôn muốn show ra. Nhưng khi show thì cũng show vừa phải không show hết phần người khác.

:D, mình biết mấy người làm mmo tháng nào cũng trên 5k $ , thậm chí có người tháng hơn 10k $ , và thu nhập ổn định chứ ko phải là đc thua như HYIP hay ***, mình đã từng đc xem proof và team view 1 người, nhìn proof của họ mà ngất ngây con gà Tây luôn, :oops::oops::oops:
Cao thủ mmo nhiều lắm, số tiền thread kiếm mỗi ngày 2 tr thì cũng đáng hoan nghênh , ráng duy trì phong độ kiếm tiền nha thread :oops::oops::oops:
Thôi out gõ capt , mình quay về kiếm số tiền nhỏ nhoi 2 tr / 1 ngày, ấy viết nhầm chỉ có 2 tr/ 1 tháng mà thôi đó :(:(:(
Ăn mỳ tôm mấy bữa ko có tiền điện trả để đun nước sôi nấu nên toàn ngồi gặm sống ko àh , :(:(:(

Khổ thế cháu :confused: đi ngủ đi để khỏi đói :D. Mà không đói thì đỡ phải gặm mì tôm :eek:

nó chỉ nói có mấy dòng mà khiến cả nhà nhảy vô vậy thì nó cũng rỏy rồi, hi vọng mấy bác ở dới không bị nó lừa mà comment như em, mất time quá thôy ngả lưng cấy :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week