Mod close topic?

Status
Not open for further replies.
Buồn cười thật. Mình không có quyển mod và quyền admin. Làm sao xoa những topic đã tạo. Mỗi người chỉ được tạo 1 topic thôi sao? Phải nói là mỗi người chỉ được Open 1 topic. Topic 1 bị Close thì mới được post tiếm phải ko? Bạn Close cả 2. 1 topic Open của mình đâu ?
Bạn mở 3 topic đúng không mình đóng 2 cái topic
vậy cái này đang hok hoạt động à
http://mmo4me.com/threads/100-pm-rate-20-5-vcb-dab.209184/page-2#post-3984422

Bạn vẫn cho mình đúng sao ?

E có ý kiến là nên tạo từng box con cho từng loại tiền, VD: SELL-BUY PM, SELL-BUY WMZ, SELL-BUY BTC-e-BTC v.v.....

chứ cái kiểu rule này quá chi là phức tạp :confused::confused:

bữa nghe a Dương nói hồi mà vẫn chưa hiểu lắm :oops::oops:

Cái cũ bạn chưa xong bạn mở cái mới thì không đóng cái mới thì đóng cái nào
Mình nhớ bạn cũng từng là 1 admin mà sao bạn không hiểu vấn đề

Tại sao bạn Close cái Topic mới nhất ?

Theo mình là tại topic mới nhất bạn lập sau nhưng topic cũ bạn vẫn hoạt động, có nghĩa bạn lập tới 3 topic trong khi topic cũ vẫn hoạt động mà ko yêu cầu mod close nên anh @duongnd1980 close là đúng ùi bạn :)

E có ý kiến là nên tạo từng box con cho từng loại tiền, VD: SELL-BUY PM, SELL-BUY WMZ, SELL-BUY BTC-e-BTC v.v.....

chứ cái kiểu rule này quá chi là phức tạp :confused::confused:

bữa nghe a Dương nói hồi mà vẫn chưa hiểu lắm :oops::oops:
Cũng không khó em ạ cứ theo đúng cái rule cho từng loại tiền
Và nếu 2 loại trở lên thì chon No Prefix và nếu chọn No Prefix rồi thì không đễ số lượng và chỉ để tên hàng và giá

Theo mình là tại topic mới nhất bạn lập sau nhưng topic cũ bạn vẫn hoạt động, có nghĩa bạn lập tới 3 topic trong khi topic cũ vẫn hoạt động mà ko yêu cầu mod close nên anh @duongnd1980 close là đúng ùi bạn :)

Vậy thì kêu shin cho phép member close và Open topic đi. Topic @duong1980 open mình không hoạt động. Hết PM rồi hoạt động đéch gì nữa. Chẳng lẽ contact Mod Close. Thôi bỏ đi. Ngồi quản lý và Close topic thấy mod cũng rảnh thật đấy.

giờ hướng giải quyết đơn giản nhất nè , mod Dương close 3 topic của thớt lại , rồi thớt lập ra topic new thôi , đơn giản mà . k cò gì nữa . close :):):)

Vậy thì kêu shin cho phép member close và Open topic đi. Topic @duong1980 open mình không hoạt động.
Nếu trường hợp bạn đã bán xong bạn chỉ cần sửa tiêu đề là đã xong hoặc done hay tag mod đóng dùm topic là dc mà bạn
vì tiêu đề của mỗi bạn các bạn có thể tùy ý chỉnh sửa dc cơ mà

Mỗi người chỉ được phép tạo 1 Topic duy nhất vì bạn có thể sửa tiêu đề tuỳ ý theo Rule
Chỉ đến khi Topic cũ của bạn bị Close thì mới được tạo Topic khác

--------------------------
Có việc cần rõ ở đây là : thớt có tạo liên tiếp các topic cùng 1 lúc hay k? nếu tạo open các topic cùng 1 lúc mà mod close là đúng
Còn nếu bạn mở 1 topic rồi bị close rồi mở cái mới mod lại close tiếp thỳ mod sai (nghĩa là thớt tạo topic mới thỳ topic cũ đã close) :D

Mỗi người chỉ được phép tạo 1 Topic duy nhất vì bạn có thể sửa tiêu đề tuỳ ý theo Rule
Chỉ đến khi Topic cũ của bạn bị Close thì mới được tạo Topic khác
--------------------------
Có việc cần rõ ở đây là : thớt có tạo liên tiếp các topic cùng 1 lúc hay k? nếu tạo open các topic cùng 1 lúc mà mod close là đúng
Còn nếu bạn mở 1 topic rồi bị close rồi mở cái mới mod lại close tiếp thỳ mod sai (nghĩa là thớt tạo topic mới thỳ topic cũ đã close) :D

Rồi ok. Vấn đề là 2 bài viết ý nghĩa khác nhau. Topic thứ 3 mình đã xong và ko contact Mod Close nên chưa Close. Topic thứ 2 mình post Close cũng được mà không Close cũng được. Topic thứ 3 phải open vì đó là quyền lợi. Vì theo luật thì mình phải được Open 1 topic. Nói tóm lại. Muốn post bài phải contact Mod Close topic 3. Sau đó post bài 2 rồi yêu cầu Mod close bài 2. Rồi mới post bài 1. Còn chuyện Edit title là không được vì 2 bài ý nghĩa khác nhau và cần tồn tại.

Rồi ok. Vấn đề là 2 bài viết ý nghĩa khác nhau. Topic thứ 3 mình đã xong và ko contact Mod Close nên chưa Close. Topic thứ 2 mình post Close cũng được mà không Close cũng được. Topic thứ 3 phải open vì đó là quyền lợi. Vì theo luật thì mình phải được Open 1 topic. Nói tóm lại. Muốn post bài phải contact Mod Close topic 3. Sau đó post bài 2 rồi yêu cầu Mod close bài 2. Rồi mới post bài 1. Còn chuyện Edit title là không được vì 2 bài ý nghĩa khác nhau và cần tồn tại.
Cái gì bạn cũng muốn thế còn gì rule

Có khác gì bạn nói mình có 3 đứa người yêu mình muốn bỏ đứa này mà lại hok lỡ
Đứa thứ 2 muốn bỏ cũng được mà để lại dùng nó cũng dc
Đứa thứ 3 nhất định phải cưới
Vậy hỏi cậu muốn gì đây

Vẫn không chấp nhận sai à

Cái gì bạn cũng muốn thế còn gì rule

Có khác gì bạn nói mình có 3 đứa người yêu mình muốn bỏ đứa này mà lại hok lỡ
Đứa thứ 2 muốn bỏ cũng được mà để lại dùng nó cũng dc
Đứa thứ 3 nhất định phải cưới
Vậy hỏi cậu muốn gì đây

Vẫn không chấp nhận sai à
Chẳng ai sai cả. Forum có hàng ngàn người. Mỗi lần post bài phải contact Mod close à? Mình cũng không có rảnh đi contact. Theo đúng luật thì Topic mới nhất phải open. Mà nó bị Close thì sẽ có khiếu nại thôi. Mình nghi nên nâng cấp cho Mod đỡ vất vả. Đó là việc thừa. Mình không thề mỗi lần cần post bài là phải contact Mod Close. Mình cũng không thể chờ đợi Mod online Close topic của mình rồi mới đươc post bài.

Để mình giải thích cho cậu hiểu nhé.

Thông thường khi GD xong bạn nên lưu ý tag 1 Mod nào đó trong box để Mod close topic lại hoặc báo là done để Mod biết mà close topic bạn lại.
Còn trường hợp bạn thì do topic bạn đang bán PM chưa close (tuy đã GD hoàn thành) anh dương tưởng là topic đang hoạt động mà bạn lại mở thêm topic thứ 2 nên anh dương mới close topic sau. (vì lý do 1 member không được tạo 2 topic nếu mua bán nhiều loại tiền thì bạn nên chọn No Prefix và không để số lượng chỉ để loại tiền cần GD)

Hy vọng bạn hiểu được và lưu ý rút kinh nghiệm cho lần sau.

Chúc bạn may mắn !

Đây là ý kiến xây dựng Forum nó đảm bảo quyền lợi của member. Bạn là kẻ không hiêu biết
Thôi ông kệ.Giả nhân giả nghĩa nữa.Sai không nhận sai tao nói mod band có gì sai.
Mày đi kiện mod chẳng lẻ sai là hết chuyện sao.Đơn giản zay.ở đâu cũng có luật của nó.

Tao chẳng việc gì phải giả nhân giả nghĩa. Bài viết của tao bị Close thì không vui. Còn chuyen Mod có hiểu lầm thì kệ nó. Chẵng lẽ đợi Close rồi mới được post. Mày nghĩ tao sai thì đó là chuyện của mày. Tao cũng chẳng quan tâm. Theo đúng luật thì topic mới nhất phải open. Luật khác với tình yêu. Nói đúng luật thì tao nói đúng luật. Còn mod lại chơi tinh yêu. Thế nên kẻ thiệt hại chính là tao. May hiêu không ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week