Mod close topic?

Status
Not open for further replies.
Mày có biết cái gì không.giải thích coi.không giải thích được thì câm mồm lại.

Còn thằng ôn con này thì mất dạy rồi.Cứ tưởng forum của một mình mày ah.
Sợ bị band rồi hả thằng mất zay.mới nãy thì nói góp ý giờ là tâm sự.
Sống 2 mặt vừa thôi thằng mất dậy

Bạn à, không nên buông những lời chửi bới nữa, tránh làm mất thiện chí với nhau bạn nhé . Thân :D

Ở đâu cũng có luật của nó, nếu không vừa ý với luật thì có thể góp ý rồi chờ người ta đồng ý chứ đâu có vụ chạy vào nhà người ta rồi nói luật như sh!t rồi chửi đổng lên :cool:. Mình thì nếu có mua bán nhiều topic thì pm mod close topic cũ dùm hoặc đổi tên topic, các mod online rất đều trừ ban đêm, nếu bạn đàng hoàng tôn trọng người khác, pm 1 tiếng thì làm gì có mod nào nỡ từ chối :rolleyes:. Chửi người ta não ngắn chắc thớt não dài o_O Cẩn thận nhé, não dài hay bị xệ lắm đó, nó mà xệ như trái mướp là nó rớt hết ra đường miệng là toi, tội nghiệp ghê :cool:

Cho lý do band cậu.Khiêu khích chỗ nào.so sánh "khôn" là thế nào.
Bạn à, không nên buông những lời chửi bới nữa, tránh làm mất thiện chí với nhau bạn nhé . Thân :D

Mod nói rồi thôi mình khỏi nói nhé :D
Thôi đi ra :D có mấy đứa người dưng nhiều chuyện thấy sợ bay vào hùa chửi người ta như đúng rồi ấy nhỉ :rolleyes:

Mod giải thích lí do rồi , bạn haioption gì đó cứ cãi làm gì. Trước khi cãi tiếp bạn nên tự hỏi tại sao member khác cũng kinh doanh, cũng exchanger, cũng trao đổi tiền tệ hoài mà họ chả làm sao , mình bạn bị khúc mắc rồi đòi đổi rule?

Nếu trả lời đc thì hãy lập topic nói lí do và yêu cầu admin xem xét, còn nếu ko trả lời đc thì khỏi phải nói nhiều nữa , tập trung kiếm tiền đi :)
Like phát ! :p:p:p

Vài người trong đây cũng thuộc loại hero keyboard với young buffalo phết :D
Thích thì ra ngoài đường giải quyết cho nhanh, gõ chi cho lâu :)

Mod nói rồi thôi mình khỏi nói nhé :D
Thôi đi ra :D có mấy đứa người dưng nhiều chuyện thấy sợ bay vào hùa chửi người ta như đúng rồi ấy nhỉ :rolleyes:
Mày cũng bấm nút khỏi topic này là được rồi đó.Vào đây báo cáo làm gì.

lập 1 topic mua pp là dc roài, thjx mua lẻ tẻ thì up comment là ok, để chỗ cho người khác viết topic và 1 slot trên Latest Replies chứ :p

Quan điểm cá nhân mình như Mod nói là đúng. Nếu mình làm nhiều Topic thì oánh dấu mod vào close topic cũ. Lập nhiều topic thành một cái mớ chẳng ra gì. Còn bạn chủ topic cũng nên đổi cách xưng hô giùm, cứ mày tao nghe chướng cả mắt. Nên làm việc chuyên nghiệp tí đi, đây có phải là cái chợ cá đâu mà ăn nói như thế. Không phải cứ nhiều tuổi hơn mới được tôn trọng. Có thể ở ngoài bạn là cái gì đi chăng nữa thì vào đây vẫn phải tôn trọng người điều hành. Nếu Forum không hay không tốt thì liệu có tồn tại và phát triển được như đến ngày hôm nay ???

lập 1 topic mua pp là dc roài, thjx mua lẻ tẻ thì up comment là ok, để chỗ cho người khác viết topic nữa chứ :)
:D:D:D

có vẻ mọi chuyện đã rõ, close tại đây được rồi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week