Announce MOD mới 11/2012

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chào các bạn,

- Trước tiên, mình xin phép thông báo các Trial MOD được thăng chức:

• hanhyes - Matrix Investment
  • lastmonitor - HYIP
  • themen99 - Captcha
  • animax1991 - Report Scam

- Sau đây là chi tiết xét duyệt Trial MOD mới:

* huanst - Support Center
* vinaphone1 - Newsite
=> Không duyệt

*nguy3ntrungkien - Money exchange
=> Hiện tại bạn đang còn làm dịch vụ nên việc xét MOD mới trì trệ như thế. Mong bạn vẫn tiếp tục ủng hộ MMO4ME :)

*phamthangdlqb - Issuree & Middle man
*holidays - Socks & Proxies
=> 2 box trên hiện tại chưa cần MOD, mong các bạn thông cảm.

*namtuoc - Sport Betting
=> Box Sport Betting hiện tại đang thiếu MOD. Tuy nhiên qua tham khảo BQT và xem lại các bài viết thì bạn vẫn chưa thay đổi cách xưng hô và nói chuyện với mọi người cho lịch sự hơn. Nếu bạn xác định có thể thay đổi được trong thời gian tới vui lòng comment tại đây để mình set lên Trial MOD thử việc :)

*ssson9 - Buy, Sell or Trade
*recar88 - MMO's Job Market
*letam - Offers
=> 3 Trial MOD mới của chúng ta :D:D:D

//Tiện đây mình thông báo luôn sẽ unset Sadlove, Park do nghỉ việc lâu không thông báo.
girlkute9xtn có xin nghỉ phép dài hạn nên set thêm LunioLuny làm Trial MOD box MMO Support Center

Chúc mừng các mod và tmod mới
Tung hoa tung hoa :m045: :m015: :m032:

Last edited by a moderator:
Ôi chúc mừng con Rẹc lên Trial MOD

Ước giề mình được như mấy anh ý muốn làm MOD quá mà không dc làm ehehehe

Chúc mừng BQT lại tuyển lựa được những nhân tài mới.
Mong rằng MMO4 mãi là ngôi nhà chung cho anh em kiếm bát cơm qua ngày

p/s: bác recar88 lên chức nhớ hát tặng Mmo4 1 bài hát trữ tình nha.

*ssson9 - Buy, Sell or Trade
=> Tranau90 hiện đang làm tốt công việc của mình, bạn vui lòng đăng kí MOD box khác nhé.
Không chuẩn admin oai, Tranau90 có thấy mấy khi làm gì trong forum đâu :binhsua76:mấy box đấy rác tùm lum chẳng thấy ai làm gì hết mà kêu là làm tốt là sao :binhsua76:
*namtuoc - Sport Betting
=> Box Sport Betting hiện tại đang thiếu MOD. Tuy nhiên qua tham khảo BQT và xem lại các bài viết thì bạn vẫn chưa thay đổi cách xưng hô và nói chuyện với mọi người cho lịch sự hơn. Nếu bạn xác định có thể thay đổi được trong thời gian tới vui lòng comment tại đây để mình set lên Trial MOD thử việc :)
không chuẩn luôn , cho namtuoc này làm mod để loạn forum :binhsua76:tên này chỉ biết chửi nhau và chém gió mấy cái tip toàn thua chứ làm được gì cho anh em box *** đâu :binhsua76:

Lão Cề tiện thể ban hộ tài khoản clone này cho mình nha :binhsua03:

Không chuẩn admin oai, Tranau90 có thấy mấy khi làm gì trong forum đâu :binhsua76:mấy box đấy rác tùm lum chẳng thấy ai làm gì hết mà kêu là làm tốt là sao :binhsua76:

Lúc đầu cũng tưởng không làm việc, nhưng thực ra là có, mấy trang sau close topic hết rồi đó.

Lão Cề ơi nghe ông Q bảo bỏ box *** mà lại thôi à? :binhsua06:cẩn thận sau này báo chí nó vịn vào đó làm hành làm tỏi forum :binhsua76:

Vote cho các Mod & trial-M mới nào ,đặc biệt letam box offer .Hi vọng bạn sẽ chấn chỉnh lại đc tình hình ở box offer hiện giờ .Chứ cứ như đêm qua có 1 Mod chính thức theo dõi cái topic chém nhau bên đó từ đầu mà để xảy ra việc chửi nhau loạn xạ hơn 20 page cũng ko có lấy 1 lời nhắc nhở member .Mình biết người đó ko phải Mod box Offer nhưng ít ra là 1 Mod chính thức của forum và cũng hoạt động trong lĩnh vực offer thì cũng nên có 1 vài lời nhắc nhở ,ngăn chặn việc chửi nhau thì sẽ tốt hơn :) chúc các bạn đc set lần này sẽ hoàn thành tốt nhiệm vụ ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week