mời amind vào xử lý cho ổn thỏa đi nhé.

Status
Not open for further replies.
Ai quote mấy bài viết spam và 3x là bị ra đảo lun nha, xoá bài viết của spammer đã mệt rùi còn xoá bài của các bạn quote nữa thì các mod mệt gấp đôi đoá

Sorry RUBY! Anh hứa, anh thề, anh đảm bảo ko tái phạm! :binhsua37::binhsua37::binhsua37:

Loạn

4rum nên thêm qui định mem dưới 20 post thì ko có quyền post link hay hình ảnh.
Cứ tưởng làm trò nhảm nhí này là hay ho sao?
Chỉ thể hiện là một đứa bệnh hoạn có vấn đề về tư duy thôi!
Có thể ban đầu Mod hơi nặng tay quá, nhưng đến nước này thì mọi hình phạt đều thích đáng với 1 đứa quấy rối như nó.
Hành động này ko đơn giản là chống phá Mod mà còn làm ô nhiễm và xúc phạm tới tất cả các mem khác.

thằng này phải trị triệt để , nếu nhường nó rồi nó sẽ ko coi ai ra gì và tự tin nó là người thắng cuộc đến lúc đó sẽ có những thằng khác cũng như vậy thì forum còn ra cái thể thống gì
thế Hướng Giải Quyết Của Bác Là Dùng Vũ Lực Àk.... ! Cậu nói hay lắm chẳng lẽ vì cậu taz.. post đồ tùm lum cậu thấy ấm ức anh hùng nỗi lên xách hàng mã tấu tới cho 1 trận àk .....

Không hiểu nỗi ai là người giáo dục thằng này kể từ khi nó mới sinh ra, 15t thôi à, chẳng lẽ Giáo Dục VN bị thủng 1 thế hệ con người như thế !!? . Nếu chú em giỏi thì cho anh địa chỉ nhé.

Mày đáng tuổi em út tau thôi, spam yahoo : mrbin1611 cho tau cái địa chỉ nhé.

Sn 97 à :))
Đừng nghĩ 97 là ko có gì , thời đại bây h 97 98 đã làm khối việc có ích rồi chứ chẳng có nhiều đứa não phẳng mà cứ "miềng miềng" cả ngày đâu :))
Còn lôi anh Luyện của m ra à :)) Ngon thì vào đó chung với nó đi :))

kinh thật nhà nước VN mềnh còn khoan dung quá
nếu như thế sao vẫn cổ hủ ko đổi luật lại là dù bao nhiêu tuổi mà đã phạm pháp thì vẫn là phạm pháp chứ

kinh thật nhà nước VN mềnh còn khoan dung quá
nếu như thế sao vẫn cổ hủ ko đổi luật lại là dù bao nhiêu tuổi mà đã phạm pháp thì vẫn là phạm pháp chứ

Biết đâu Anh Luyện của nó bị tập thể dục 1 ngày 3 trận, giang hỗ chích cho vài mũi nhiễm HIV , chưa kịp ra tù đã chết thì sao. Thằng này tuổi nhỏ, ăn nói hơi thiếu suy nghĩ, có lẽ nó thiếu não.

xã hội và con ng vn đúng là, biến 1 kẻ ko hư thành hư, 1 kẻ hư ít thành hư nhiều, hư nhiều thành hư hỏng luôn.

Thiết nghĩ tất cả đã quá mạnh tay và lạm quyền.

Lời nói chân tình của tôi. Tại sao tất cả phải gây khó dễ cho nhau, ai ai cũng muốn đặt cái tôi của mình lên trên hết.

Thử hỏi có ai đã thử đặt mình vào hoàn cảnh của bạn ấy chưa, hay tất cả cũng chỉ thấy là ngứa mắt thì vào hùa chửi bới. Đồng ý rằng đấy là 1 đứa trẻ con nông nổi, nhưng giáo dục bây giờ cứ phải "Đập cho 1 trận" hay "phải trị cho nó nhớ đời" mới đc àh.

Ngay từ đầu mỗi người bớt đi 1 tí, mod cũng bớt kiêu căng đi 1 tí, làm gì thì cũng bớt ra 1 phút báo lấy 1 tiếng, thì mọi việc đâu có đến nỗi nào.

Bản chất con người mà, càng quát càng cấm thì càng làm tới, ai chả có cái tôi cao ngất trời đấy, dân đen thì nhạy cảm, kẻ cầm quyền thì tự kiêu, thái độ nc lúc nào cũng kẻ trên người dưới, nên chả ai phục.

Hy vọng cả mode và mem đều rút ra đc kinh nghiệm

xã hội và con ng vn đúng là, biến 1 kẻ ko hư thành hư, 1 kẻ hư ít thành hư nhiều, hư nhiều thành hư hỏng luôn.

Lời nói chân tình của tôi. Tại sao tất cả phải gây khó dễ cho nhau, ai ai cũng muốn đặt cái tôi của mình lên trên hết.

Thử hỏi có ai đã thử đặt mình vào hoàn cảnh của bạn ấy chưa, hay tất cả cũng chỉ thấy là ngứa mắt thì vào hùa chửi bới. Đồng ý rằng đấy là 1 đứa trẻ con nông nổi, nhưng giáo dục bây giờ cứ phải "Đập cho 1 trận" hay "phải trị cho nó nhớ đời" mới đc àh.

Ngay từ đầu mỗi người bớt đi 1 tí, mod cũng bớt kiêu căng đi 1 tí, làm gì thì cũng bớt ra 1 phút báo lấy 1 tiếng, thì mọi việc đâu có đến nỗi nào.

Bản chất con người mà, càng quát càng cấm thì càng làm tới, ai chả có cái tôi cao ngất trời đấy, dân đen thì nhạy cảm, kẻ cầm quyền thì tự kiêu, thái độ nc lúc nào cũng kẻ trên người dưới, nên chả ai phục.

Clone nick để vào nói chuyện thì lời nói cũng chẩng có trọng lượng đâu :m146:

Sự việc mình cũng chẳng biết là như thế nào, thôi chờ 1 tí nữa mod box captcha lên đi, mọi người đừng spam nữa

Last edited by a moderator:
97 mà biết vào Mmo kiếm tiền cũng khá đó .nhưng để thời gian mà học hỏi cách kiếm tiền đi ngựa non háu đá quá :m098:

bạn đặt mình vào vị trí của nó, sao không đặt vào vị trí của Mod : nó đến với Box này với máu chiến trong người mà, có lẽ bạn không kịp theo dõi chuyện chiều và tối qua.
Riêng mình thì ko có " hùa vào chửi bới " mình cũng chẳng ngứa mắt như bạn nói , chỉ khuyên nó kiếm việc làm đõ tốn time . nó phá mình từ a-z . bạn co bao giờ nghĩ cho những mem ở đây ? Bị 1 thằng nhóc chưa sạch sữa trong miệng quậy cho rối tung cả lên . bạn đứng ngoài cuộc thấy thật nhẹ nhàng đúng không ?

Hoan hô bác, phán hay quá nhỉ :))
Vậy là em nó làm đúng rồi :">
Cứ spam và chửi bới + post ảnh xxxx đi , cưng làm đúng quá mà :))
Bác này nói 1 câu cứ như chửi vào mặt tất cả ae mmo forum này hwa đến h ấy :))

Còn nhỏ mà suy nghĩ kiểu này thì có ngày nhe............... :)

Clone nick để vào nói chuyện thì lời nói cũng chẩng có trọng lượng đâu :m146:

Sự việc mình cũng chẳng biết là như thế nào, thôi chờ 1 tí nữa mod box captcha lên đi, mọi người đừng spam nữa

Xin lỗi bạn hiền nhé, mình ko có rảnh mà tham gia 4rum đâu mà clone, chả qua google ra 4rum thấy việc nên mới nói thôi.

Mình quan sát và nhận thấy như vậy, tất cả các thành viên vô tình đã gây áp lực cho đứa nhóc đó.

Và mọi người cũng chỉ biết hùa nhau mà trách móc 1 đứa nhóc làm sai.

1 liều thuốc tâm lý sẽ giúp nó tỉnh ngộ và nhớ đời lâu hơn là những trậnd đòn đau.

Mình ko đánh giá mod sai, mà cái ở đây mình muốn nói, cả 2 phía cần phải tự giải quyết với nhau những chuyện riêng tư như thế này. Hay rút kinh nghiệm đừng để mọi chuyện phơi ra như vậy, số đông thì cũng chỉ phiến diện mà đánh giá thôi.

Hãy để cho họ tâm phục mình từ trong tư tưởng chứ đừng dùng vũ lực ép họ.

Động chút là lôi người lớn với trẻ con ra, núp bóng dưới cái ngu của 15t mà ko thấy nhục à !!!!!!!!
Sai hay đúng có cần lập ngay topic hỏi cả làng ko, xem mn đứng về phía ai :))
Hành động của cậu từ hwa đến h gây ảnh hưởng cho cả forum chứ ko phải 1,2 người, đi xin lỗi đủ đi rồi Mod ra nói chuyện!!!

miềng nói lại lần này là lần cuối cho cái của bạn mở ra nha:

1. miềng bị band 3 ngày nên mở topic hỏi sao mấy người khác cũng spam mà không bị band mà chỉ có miềng bị band -> vậy là tất cả mọi người bay vào chửi miềng.

2. sau đó ok, miềng đi khỏi box captcha ( có trù mấy bạn) --> vậy là band miềng từ 3 ngày lên forever

3. vậy nên miềng phải lập topic hỏi tại sao lại band thành forever thì mọi người lại bay vào chửi miềng tiếp, miềng chửi lại --> band duy nhất 1 miềng còn người chửi miềng thì không bị band?????

sau đó bắt miềng đi năn nỉ xin xỏ để được unband là sao????

4. không giải quyết cho miềng còn bu lại ăn hiếp???? vậy ai đúng ai sai ở đây???? vậy nên miềng mới spam xxxx

5. miềng đã lên tiếng xin lỗi mọi người (trù và đã xin lỗi --> vậy còn muốn gì nữa???? ai là người nói đúng sai cho miềng chỗ này)

miềng đã lên tiếng xin lỗi cả MINRINDA VÀ 5Tin rồi thì họ cũng hải xin lỗi miềng chứ???

6. tại sao người ta xin lỗi đàng hoàng mà mấy người cứ thích lao vào chửi là sao???? đó là văn hóa của mấy người à???????

==> ai đúng ai sai ở đây???? đây là lần miềng nói cuối cùng nếu mọi người vẫn không muốn giải quyết thì ok, miềng sẽ tìm admin và làm cho ra chuyện này????? tổng hợp lại hết topic từ đầu đến giờ là biết rõ mà, đơn giản lắm!

Xin lỗi bạn hiền nhé, mình ko có rảnh mà tham gia 4rum đâu mà clone, chả qua google ra 4rum thấy việc nên mới nói thôi.

Mình quan sát và nhận thấy như vậy, tất cả các thành viên vô tình đã gây áp lực cho đứa nhóc đó.

1 liều thuốc tâm lý sẽ giúp nó tỉnh ngộ và nhớ đời lâu hơn là những trậnd đòn đau.

Mình ko đánh giá mod sai, mà cái ở đây mình muốn nói, cả 2 phía cần phải tự giải quyết với nhau những chuyện riêng tư như thế này. Hay rút kinh nghiệm đừng để mọi chuyện phơi ra như vậy, số đông thì cũng chỉ phiến diện mà đánh giá thôi.

THôi đừng lắm lời, cái đứa clone và spam post 3x với bạn cùng reg nick 1 lúc, mình canh nãy giờ rồi ko biết sao được, google nào mà ra ngay cái này mà bạn bức xúc , bạn mới google ra 4rum thì bạn ko biết chuyện xảy ra hồi tối qua đến giờ đâu, đừng có nói nhiều nữa. Hôm qua tới giờ 4rum bị thằng nhóc 15t đó cho 1 trận đòn đau thì có, bạn bị lộn tiệm rồi, mứi vào diễn đàn chưa bit sự việc như nào bênh lộn bên ác rồi bạn ơi =))

Tại sao mọi người không gây áp lực cho mình và cho bạn ? Tại vì nó mang đến 4rum cái không tốt đẹp. Anh em ở đây có ai hạn chế sự phát triển chung của toàn 4rum ko ? Nếu giao lưu học hỏi, chỉ cần 1 topic nhỏ, 1 cái cm dễ thương, mọi người đều giúp đỡ. Nhớ ngày mới vào 4rum, cũng bị banned 4ever, cãi nhau 1 buổi với mấy Mod, rồi thấy mình sai. nên send Inbox xin lỗi mọi người, chứ có đi phá kiểu 3x như vậy đâu.

miềng nói lại lần này là lần cuối cho cái của bạn mở ra nha:

1. miềng bị band 3 ngày nên mở topic hỏi sao mấy người khác cũng spam mà không bị band mà chỉ có miềng bị band -> vậy là tất cả mọi người bay vào chửi miềng.

2. sau đó ok, miềng đi khỏi box captcha ( có trù mấy bạn) --> vậy là band miềng từ 3 ngày lên forever

3. vậy nên miềng phải lập topic hỏi tại sao lại band thành forever thì mọi người lại bay vào chửi miềng tiếp, miềng chửi lại --> band duy nhất 1 miềng còn người chửi miềng thì không bị band?????

sau đó bắt miềng đi năn nỉ xin xỏ để được unband là sao????

4. không giải quyết cho miềng còn bu lại ăn hiếp???? vậy ai đúng ai sai ở đây???? vậy nên miềng mới spam xxxx

5. miềng đã lên tiếng xin lỗi mọi người (trù và đã xin lỗi --> vậy còn muốn gì nữa???? ai là người nói đúng sai cho miềng chỗ này)

mình đã lên tiếng xin lỗi cả MINRINDA VÀ 5Tin rồi thì họ cũng hải xin lỗi mình chứ???

6. tại sao người ta xin lỗi đàng hoàng mà mấy người cứ thích lao vào chửi là sao???? đó là văn hóa của mấy người à???????

==> ai đúng ai sai ở đây???? đây là lần miềng nói cuối cùng nếu mọi người vẫn không muốn giải quyết thì ok, miềng sẽ tìm admin và làm cho ra chuyện này????? tổng hợp lại hết topic từ đầu đến giờ là biết rõ mà, đơn giản lắm!

Dừng trò vô bổ này lại đi em!
Không thể cứ liên tiếp làm sai rồi đổ lỗi do bị hoàn cảnh xô đẩy được.
Cay cú rồi càng ngày càng làm những chuyện ko ra đâu với đâu, sau đó 1 câu xin lỗi là xong tất cả?

Em có biết vì sao nhiều người mặc dù ko đồng tình với cách làm của Mod nhưng vẫn quay lưng lại và ko thể ủng hộ em ko?

LÀ DO THÁI ĐỘ VÀ HÀNH VI KHÔNG CHẤP NHẬN ĐƯỢC CỦA EM THÔI!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week