Mời bác GoldHyip.net vào đối chứng

Cần thêm các chuyên gia có lập luận chặt chẽ để xác định chính xác và ko chối cãi dc, chứ nếu tất cả bằng chứng dc đưa ra mà bị cáo ko thừa nhận và bảo là ko biết vì sao nó trùng hợp thì thua. Câu ko biết nó có thể xóa bỏ tất cả nhưng... ko thể nào gạt bỏ sự hoài nghi của mọi ng được.

vkl giờ toàn scam... dân VN mà còn chơi nhau thì thua bọn tàu khựa cũng đúng thôi... dcm có vài cái đồng bạc cũng đi lừa nhau.
mấy thằng đi scam toàn DOG chứ ********* phải con ng ... xin lỗi có khi còn ********* bằng con DOG :binhsua08:

èo, từ sáng sớm 5h tới h mình không thể truy cập vào 4rum được, không hiểu vì sao luôn. Vừa online nick yh thì thằng em nó bảo hôm nay nhận được nhiều gạch lắm nên tức tốc fake IP để vào 4rum MMO
1. Tớ nói rồi, cái bằng chứng quan trọng nhất của cậu chôcn đó cũng không là gì cả vì tớ không chơi PTC. Nếu cậu nói tớ mua domain cùng nó thì tớ lại chụp hình cho cậu acc domain này nhé :D

Thêm 1 điều nữa mình sinh năm 1984 nên có bao giờ mình đăng ký cái gì là 1983 không nhỉ :D

Ở trên kia thằng kia sinh năm 1983 nhé <<< chi tiết này có lẽ vs các cậu chả có giá trị :D

2. Mình không bao giờ định scam người việt. Đợt rồi mình có mua ít ads của egn, ads của mình thực chất là 1 virus làm botnet nhưng khi mình mua ads mình cũng bảo egn là không để ads đấy cho các bạn việt nam nhìn thấy để tránh ảnh hưởng các bạn
3. Từ trước tới nay mình vẫn chưa scam của ai 1 đồng, ngay cả lúc mới vào 4rum mình đảm bảo 100% một vài site và bị site hyip scam, mình vẫn đền bù đầy đủ chưa thiếu của ai 1 xu
4. Mình vẫn cục lục phản đối việc scam nên trước nay có topic nào mà bị report scam mình vẫn nhảy vào bênh vục các mem scam như thế. Những ai đã từng giao dịck, làm việc vs mình thời gian qua thì biết. Mình không để ai thiệt cả mà phần thiệt luôn về phần mình thôi :)
5. Cái site mình đang dùng domain vs host này mình còn giới thiệu cho bạn khác vào mua chung vì mình thấy nó chạy tốt lại còn có chống ddos nên mình mới dùng.
Mình nói rồi. Các bạn nên có chứng cứ xác thực chứ đừng dựa vào cái domain này nó không thể chứng tỏ mình là thằng d o g scam nào đó của các bạn được

èo, từ sáng sớm 5h tới h mình không thể truy cập vào 4rum được, không hiểu vì sao luôn. Vừa online nick yh thì thằng em nó bảo hôm nay nhận được nhiều gạch lắm nên tức tốc fake IP để vào 4rum MMO
1. Tớ nói rồi, cái bằng chứng quan trọng nhất của cậu chôcn đó cũng không là gì cả vì tớ không chơi PTC. Nếu cậu nói tớ mua domain cùng nó thì tớ lại chụp hình cho cậu acc domain này nhé :D

Thêm 1 điều nữa mình sinh năm 1984 nên có bao giờ mình đăng ký cái gì là 1983 không nhỉ :D

Ở trên kia thằng kia sinh năm 1983 nhé <<< chi tiết này có lẽ vs các cậu chả có giá trị :D

2. Mình không bao giờ định scam người việt. Đợt rồi mình có mua ít ads của egn, ads của mình thực chất là 1 virus làm botnet nhưng khi mình mua ads mình cũng bảo egn là không để ads đấy cho các bạn việt nam nhìn thấy để tránh ảnh hưởng các bạn
3. Từ trước tới nay mình vẫn chưa scam của ai 1 đồng, ngay cả lúc mới vào 4rum mình đảm bảo 100% một vài site và bị site hyip scam, mình vẫn đền bù đầy đủ chưa thiếu của ai 1 xu
4. Mình vẫn cục lục phản đối việc scam nên trước nay có topic nào mà bị report scam mình vẫn nhảy vào bênh vục các mem scam như thế. Những ai đã từng giao dịck, làm việc vs mình thời gian qua thì biết. Mình không để ai thiệt cả mà phần thiệt luôn về phần mình thôi :)
5. Cái site mình đang dùng domain vs host này mình còn giới thiệu cho bạn khác vào mua chung vì mình thấy nó chạy tốt lại còn có chống ddos nên mình mới dùng.
Mình nói rồi. Các bạn nên có chứng cứ xác thực chứ đừng dựa vào cái domain này nó không thể chứng tỏ mình là thằng d o g scam nào đó của các bạn được
Biện minh mà cũng như ko ak. Cái việc bạn sn 1983 hay 1984 gì ấy ko quan trọng và cũng có thể có cái trường hợp bạn sn 1983 nhưng trong giấy của bạn là 1984 nhưng bạn luôn thích năm sinh thật của mình nên lấy năm 1983 làm kí hiệu. Còn 1 chuyện nữa, tức là cái host này bạn xác nhận nó hoàn toàn thuộc quyền sở hữu của bạn nhưng bạn ko biết vì sao có cái domain khác trùng host với bạn đúng ko? Vậy mình sẽ loại trừ cái khả năng host này do 1 ng khác mua sau đó lập nhiều domain khác nhau đem bán nhé. Và bây giờ điều quan trọng nhất chính là ta chứng minh dc rằng " tất cả những domain thuộc cùng 1 host, tức là do chủ host đó tạo ra nhiều cái domain đó" và hiển nhiên nếu điều này là đúng chứng tỏ suy luận của mình là hoàn toàn chính xác nhé. Tiếp tục vào đối chấp nào....

" tất cả những domain thuộc cùng 1 host, tức là do chủ host đó tạo ra nhiều cái domain đó"
Câu nói của cậu sao vl thế ?
thế tất cả những thằng mua domain + host ở gator thì đều là của 1 thằng à ?

Câu nói của cậu sao vl thế ?
thế tất cả những thằng mua domain + host ở gator thì đều là của 1 thằng à ?
Bây giờ là bác thừa nhận cái host đó thuộc quyền sở hữu của bác đúng ko? trả lời câu này là được.

Mình yêu cầu Mod vô xử lý giúp mình nhé. Những lời nói của bác goldhyip.net hoàn toàn mâu thuẫn nhau. Nói ko đụng đến PP 2 năm mà vẫn đi hack acc PP để sell, và cái lý do là dính vô pp là limit nên mới tìm ng nhận PP trực tiếp, chỉ cần add vào site rồi đem sell thôi.

Mình yêu cầu Mod vô xử lý giúp mình nhé. Những lời nói của bác goldhyip.net hoàn toàn mâu thuẫn nhau. Nói ko đụng đến PP 2 năm mà vẫn đi hack acc PP để sell, và cái lý do là dính vô pp là limit nên mới tìm ng nhận PP trực tiếp, chỉ cần add vào site rồi đem sell thôi.
Mình không nói gì đến vấn đề host gì ở trên nhưng mình có ý kiến thế này
_ Kiểu nói của bạn mình thấy khá là chụp mũ nhau , và như kiểu ép cung đi theo những cái gì bạn có được còn chứng cứ thì chưa thuyết phục. Mà pháp luật cũng thế thôi , chưa có chứng cứ cụ thể rõ ràng thì tất cả cũng chỉ là suy đoán thôi. chỉ tình nghi là hết !!!!
_ Hỏi bạn 1 câu : không đụng đến PP thì không được hack pp à ???????????????????????? Theo ý bạn như mình hiểu là không đụng đến ô tô thì không bao giờ được ngồi ô tô nhỉ ??

Last edited by a moderator:
mày lừa ai chứ. :)) lừa éo đc dân cntt. tao biết mày lâu rồi. DKM
Nói nguy hiểm vl
Dân cntt mà không biết cả domain vs host à ?
Mình chơi MMO lâu rồi. bên vmo cũ nick là nst2mo nhưng sang đây muốn chạy cái domain này nên lập nick này chứ không lập nick nst2mo. Những ai ở vmo cũ thì cũng biết nst2mo đấy :)
Còn mình từ đầu đến cuối vẫn khẳng định 1 câu mình ********* phải cái thằng ml mà cậu đang ám chỉ nhé

Mình không nói gì đến vấn đề host gì ở trên nhưng mình có ý kiến thế này
_ Kiểu nói của bạn mình thấy khá là chụp mũ nhau , và như kiểu ép cung đi theo những cái gì bạn có được còn chứng cứ thì chưa thuyết phục. Mà pháp luật cũng thế thôi , chưa có chứng cứ cụ thể rõ ràng thì tất cả cũng chỉ là suy đoán thôi. chỉ tình nghi là hết !!!!
_ Hỏi bạn 1 câu : không đụng đến PP thì không được hack pp à ???????????????????????? Theo ý bạn như mình hiểu là không đụng đến ô tô thì không bao giờ được ngồi ô tô nhỉ ??
Bạn có từng nghe câu nếu đã từ bỏ, nói là từ bỏ thì cho dù có còn nhớ đến nó cũng ko đụng đến ko? Nói là từ bỏ mà vẫn dùng PP hack để Up PTC, để mua ads và còn làm cả cái việc đi sell PP hack thì làm sao gọi là từ bỏ được.

Nói nguy hiểm vl
Dân cntt mà không biết cả domain vs host à ?
Mình chơi MMO lâu rồi. bên vmo cũ nick là nst2mo nhưng sang đây muốn chạy cái domain này nên lập nick này chứ không lập nick nst2mo. Những ai ở vmo cũ thì cũng biết nst2mo đấy :)
Còn mình từ đầu đến cuối vẫn khẳng định 1 câu mình ********* phải cái thằng ml mà cậu đang ám chỉ nhé
Thế không phải là mày sao? chứng cứ ngoại phạm cái quái gì chứ. mấy cái thằng Jr chắc là bạn mày mới lập ac à :))
Thôi đi ngủ. cho tiền cũng không vào nữa. cạch ra là đc:binhsua101:

Và 1 điều cơ bản nữa là, những ai đã chơi PP bẩn( toàn Pro ko đấy) thì chắc chắn có cashout, có sell và có làm site PTC.

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

Thôi, ko tranh cãi ngoài lề nữa. Vấn đề ở đây mình nghi ngờ chính là: bác goldhyip.net có nhiều site chạy cùng 1 host, và trong đó có cả site buxkissptc.com và mình muốn xác nhận 2 domain này đều do bác ấy mở. Và mình đã loại bỏ dc trường hợp 1 host trung gian mở nhiều domain để sell cho những ng khác nhau. Vấn đề còn lại là, cái host của bác goldhyip.net hoàn toàn do chính bác ấy sở hữa. Và 2 domain chạy cùng 1 host do 1 ng sở hữu thì nó nói lên điều gì? có nghĩa là cùng 1 ng lập ra và thông tin trên 2 site đó cũng có phần tương đồng nhau.
P/S: Các Mod vào cho ý kiến khách quan và xử lý. Mình đang bị sốt phải đi nghỉ ngơi nên ko thể ngồi ngóng tin tức như vậy hoài được.

Thế không phải là mày sao? chứng cứ ngoại phạm cái quái gì chứ. mấy cái thằng Jr chắc là bạn mày mới lập ac à :))
Thôi đi ngủ. cho tiền cũng không vào nữa. cạch ra là đc:binhsua101:

Nhờ cái này mình đã đều tra được thêm nst2mo chính là admin của site buxpaid.com. Mọi ng có thể tham khảo tại: http://vmo.vn/forum/showthread.php?...ng%26%23432%3B%26%237901%3Bi-Vi%26%237879%3Bt (copy chính xác giùm mình nhé ), và ở cái mục comment phái trên bác ấy có bảo đã bỏ PTC 2 năm rồi (tức là ko làm admin site PTC 2 năm rồi đấy). Vậy buxpaid ko phải PTC thì là ji, thêm 1 bằng chứng nữa nhé :)). Và site buxpaid này hình như ra cách đây chưa đến 1 năm nữa, ra vài ngày đã scam rồi :)).

Nhờ cái này mình đã đều tra được thêm nst2mo chính là admin của site buxpaid.com. Mọi ng có thể tham khảo tại: http://vmo.vn/forum/showthread.php?...ng%26%23432%3B%26%237901%3Bi-Vi%26%237879%3Bt (copy chính xác giùm mình nhé ), và ở cái mục comment phái trên bác ấy có bảo đã bỏ PTC 2 năm rồi (tức là ko làm admin site PTC 2 năm rồi đấy). Vậy buxpaid ko phải PTC thì là ji, thêm 1 bằng chứng nữa nhé :)). Và site buxpaid này hình như ra cách đây chưa đến 1 năm nữa, ra vài ngày đã scam rồi :)).
.

Vãi chưởng bài viết của nst2mo giối thiệu về site buxpaid viết từ ngày 02-17-2011 06:40 PM tức là chỉ cách đây 9 tháng vậy buxpaid là gì PTC hay PTU hả nst2mo thật mâu thuẫn khi nói câu không làm PTC cách đây 2 năm

mình đọc không hết. mà bạn biết cc gì về buxpaid không =)) mà kêu nó scam =))
chưa biết cl` gì thì đừng kêu nó scam =))
mà anh goldhyip là nst2 à :-< không cash nữa à anh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week