Mời bác svtcnh vào trả lời...

Có điểm này không biết mọi người chấp nhận được không nè.
nick bác svtcnh dù có offline vẫn còn cái startus. còn của van001 thì không có. có lẽ đây chính là sơ hở của scamer.

Hình trên mà xoá (svtcnh) thì thành ra thế này. mọi người nên có kết luận cho riêng mình nhé.

Last edited by a moderator:
svtcnh said:
Cái này từ bao giờ vậy cậu.
Mình đã thông báo ngay đầu topic có kẻ hack được Yahoo của minh nếu các tk AP,PP,LR,WMZ,VCB,ACB.. khác trong topic thi mọi người không giao dịch hoạc veri băng điện thoại vậy mà vẫn có người trúng kế của bọn hacker
chia buồn cùng chủ thớt

thực ra chả có ai bị lừa cả mà là do một người nào đó đã cố tình tạo ra bằng chứng giả với mục đích là hạ uy tín của svtcnh. nếu không fải thì van001 pm yahoo gio_duamayve mình xem teamviewer nhé.

Có điểm này không biết mọi người chấp nhận được không nè.
nick bác svtcnh dù có offline vẫn còn cái startus. còn của van001 thì không có. có lẽ đây chính là sơ hở của scamer.

Hình trên mà xoá (svtcnh) thì thành ra thế này. mọi người nên có kết luận cho riêng mình nhé.

khi chưa addnick vào list mà pm thẳng sẽ chỉ hiện nick lên.

khi chưa addnick vào list mà pm thẳng sẽ chỉ hiện nick lên.
Nếu chưa add nick thì sẽ có nút Add và Ignore ở bên phải khung chat. Theo hình đầu topic thì nick đã được add. Và nếu svtcnh lúc offline vẫn có Status thì hình đó là giả :)

lừa đảo gặp lừa đảo chẳng ai có bằng chứng cụ thể cả

Mình thắc mắc cái nick chat ấy chứ ko nói đến cái email kia là của ai.

Ai scam xong vào nói bị mất nick chat dc rửa sạch tội à, mất phải báo ngay chứ.
cùng ý kiến.dạo này cam quýt song toàn lấy lý do mất nick

quả này chắc chủ nick svtcnh fải đền bù thiệt hại thôi, mà có 30$ thì ai scam làm j đâu, chắc bị hack

Mình Vừa xem 1 bưc ảnh bạn mình làm và hoàn toàn khẳng định được bức anh dưới đây hoàn toàn có thể tự tạo.
Nêu bạn nào cung cấp cái bức ảnh này hãy pm với minh cho xem TV chuyển tiên trong PP nếu không minh không tin đâu.

Bạn có yahoo daiduongxanh_nga đọc được topic này thì pm ngay với minh cần đối chấp 1 chút.
Cũng mong BQT giúp mình 1 tay làm rõ vụ nãy.
Cái ảnh hoàn toàn có thể làm giả nhưng TV thì chắc chắn sẽ lộ ra chân tướng liệu có người hack nick minh thật không hay có kẻ ngụy tạo băng chứng giả làm member hoang mang làm giảm uy tin của mình.

Sáng nay minh phải đi mua laptop cho em gái minh cả buổi sáng giờ mới lên forum được.

Cái việc này minh đã thông báo từ rất lâu rôi.Là có người hack được nick yahoo của mình nhưng là trước kia minh đã đổi lại cậu hỏi bí mật đổi pass và cũng đã chú ý trong đầu topic exchange của mình.
Mọi người phải chú ý đến tài khoản của minh trước khi giao dịch hoặc veri băng phone trước khi giao dịch với mình rồi.
Vậy mà đây :

-Mọi người nhìn xem cái mail đó có phải tài khoản Paypal của mình trong topic không.

-Thừ 2 Tên của mình là Ho Van chăng.,,,,,,??????????

Mình cũng nói thế này nhé :

Cái cậu tui day nick yahoo hình như là : daiduongxanh_nga

Mình đã giao dịch với cậu ta 2 lần để đôi WMZ lấy PP cho cậu tạ.
2 lần đều chuyển vào tk [email protected]

Vậy mà sao lần này nó bảo cậu ta chuyển vào tk [email protected] mà cậu ta không thấy thắc mắc gi cả.
Mắc du mới giao dịch ngày hôm qua 2 lần liền.

Hi vong BQT hay liên lạc với người post bức anh này TV và xác nhận sự thật giùm mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week