• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Mời bác svtcnh vào trả lời...

infrocker

Senior
Reactions
259
MR
0.008
đọc cái topic report, mà scam có 35$ PP thì ai biết suy nghĩ cũng phải đặt ra cái câu hỏi là, 1 cái acc top 1 MMO, nếu mà xác định scam chắc cũng ko ngu đến mức đi scam 35$, đúng ko? cái trò này là của thằng chủ topic tạo ra để phá hoại bác svtcnh thôi, nó post bài xong rồi lặn mất hút, có dám lên nói câu nào đâu?

đọc cái topic report, mà scam có 35$ PP thì ai biết suy nghĩ cũng phải đặt ra cái câu hỏi là, 1 cái acc top 1 MMO, nếu mà xác định scam chắc cũng ko ngu đến mức đi scam 35$, đúng ko? cái trò này là của thằng chủ topic tạo ra để phá hoại bác svtcnh thôi, nó post bài xong rồi lặn mất hút, có dám lên nói câu nào đâu?
Tặng một cái thank cho sự đồng cảm ;)

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

Scammer vẫn là scammer haha lắm người tức cười scam còn nhiều chuyện
Thêm một cái thank cho sự đồng cảm :))
Ai muốn thank nữa nào ;)

RoyalMU

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Không phải ai cũng nhỏ nhen như bạn!
Bạn có hiểu từ nhỏ nhen là gì không,mình thật sự không biết bạn có biết không...nếu biết chắc đã không nói "Em đã chính thức Scam nhé>" ở topic của bác svtcnh
http://mmo4vn.com/showthread.php?21...i-Phuc-vu-nhiet-tinh-Uy-Tin-Nhanh-gon-/page24
Xem lại bản thân mình đi,xem có được 1/10 những lời bạn nói ra không nhé.
Theo mình cái bạn van001 có lẽ chỉ là nick rác của ai đó lập ra để vào đây làm giảm uy tín của bác svtcnh.Vì chẳng ai dại gì lấy nick chính của mình ra để post proof rồi lại chuồn mất như thế cả...haha,mình đọc hết các topic để ý thấy một số bạn...nhiệt tình lắm(chắc là cùng phe) phản ánh,đả kick,châm chọc,cổ vũ nhiệt tình...hơn nữa còn khẳng định luôn bác svtcnh là scamer,cố tình hay vô tình thì tự mọi người tìm hiểu,đọc hết comment sẽ hiểu được là như vậy.
Còn bây giờ,mấy cái proof chẳng giải quyết được cái tích sự mịa gì ở đây cả.Muốn giải quyết chanh chấp(tất cả các loại tranh chấp) thì cần phải có cả 2 bên cùng đối chiếu...chỉ có vậy thôi.Mình nghĩ có lẽ gia hạn cho bạn van001 1 khoảng thời gian(1 hoặc 2 ngày),mọi người cũng không nên bàn tán nhiều để kẻ gian lợi dụng đả kick.Trường hợp: nếu bạn ấy ra mặt thì phải mở TV cho xem bằng chứng send v.v...Các bác tự giải quyết...
Còn nếu không thấy bạn ấy ra mặt thì bác svtcnh thắng kiện,khi đó mod sẽ có 1 bài bảo đảm danh dự cho bác svtcnh.Vấn đề kết thúc!

canhbao

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Yahoo : svtcnh hoặc exchanger4vn
SDT : 01649582239

svtcnh yahoo nói bị hack vậy mà trên yahoo cho số call xác nhận ầm ầm là sao vậy svtcnh . thế thì sao em dám ex đây . Nếu yahoo bị hack sao thằng hack nó cho số svtcnh em gọi svtcnh xác nhận là sao ? .

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
Qua chuyện này. Mình muốn nói với các bác 1 thứ

Đó là team view vẫn có thể fake đc từ log yahoo cho tới các file hệ thống vân vân để các bác xem mà há mồm =]
Mà kể cho người trong cuộc tự hiểu với nhau vẫn ko thể chứng minh được đâu =]]

Nói chung scam là scam. Đó h` chưa thấy ai pro mà scam đc như thế. nhưng cảnh báo trước các bác biết thôi.
Vì hiện tớ thấy các bác vẫn nghĩ là. Team View sẽ giải quyết được vấn đề :d

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Nhắc đến cái tên van001 mình mới chợt nhớ :) Vài ngày trước đây mình thấy bạn ý vào forum rồi đi khắp các topic ,kể cả các topic đã yên giấc nghìn thu rồi spam mấy dòng vô nghĩa ở các topic đó ,lúc đó trong đầu mình lóe lên 1 ý nghĩ là lại có ông đi câu bài để chuẩn bị scam đây :D Mình cũng đá định PM riêng với Mod OnlyC nên chú ý theo dõi tên này xem nhưng rồi lại thôi vì nhỡ ko phải người ta lại bảo mình lắm chuyện ,ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng ,nghi oan cho người ta :(.Thế mà đúng là có chuyện thật ,tuy ko phải là scam nhưng cũng dính vào chuyện thị phi này thì cũng hơi có tí trùng hợp nhỉ :)

startgamer9x

Junior
Reactions
152
MR
0.000
Qua chuyện này. Mình muốn nói với các bác 1 thứ

Đó là team view vẫn có thể fake đc từ log yahoo cho tới các file hệ thống vân vân để các bác xem mà há mồm =]
Mà kể cho người trong cuộc tự hiểu với nhau vẫn ko thể chứng minh được đâu =]]

Nói chung scam là scam. Đó h` chưa thấy ai pro mà scam đc như thế. nhưng cảnh báo trước các bác biết thôi.
Vì hiện tớ thấy các bác vẫn nghĩ là. Team View sẽ giải quyết được vấn đề :d

làm gì có fake log chat yahoo =))

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000

svtcnh yahoo nói bị hack vậy mà trên yahoo cho số call xác nhận ầm ầm là sao vậy svtcnh . thế thì sao em dám ex đây . Nếu yahoo bị hack sao thằng hack nó cho số svtcnh em gọi svtcnh xác nhận là sao ? .

bạn chưa veri băng số điên thoại bao giờ à.
minh có hứong dẫn các bạn cách veri rui đó.
khi giao dich với minh các cậu nhá vào máy của minh và sau đó yêu cầu minh đọc sdt của bạn lên.nếu đúng thi chác chắn là minh rồi :)

Ý của cậu là sao hay cậu giả vờ không hiểu?Cậu gọi theo số đó,đương nhiên là số đó của svtcnh rồi,hay cậu có khả năng hack được cả số đt?
Nếu đúng là svtcnh đang GD với cậu = yahoo thì đương nhiên khi alo ng ta bảo là đúng,còn nếu không phải svtcnh đang GD yahoo thì cậu nghĩ bạn ấy sẽ nói như thế nào...?Trước khi comment nên suy nghĩ 1 chút bạn nhé.

yeuemhontoi

Banned
Reactions
97
MR
0.000
Nhắc đến cái tên van001 mình mới chợt nhớ :) Vài ngày trước đây mình thấy bạn ý vào forum rồi đi khắp các topic ,kể cả các topic đã yên giấc nghìn thu rồi spam mấy dòng vô nghĩa ở các topic đó ,lúc đó trong đầu mình lóe lên 1 ý nghĩ là lại có ông đi câu bài để chuẩn bị scam đây :D Mình cũng đá định PM riêng với Mod OnlyC nên chú ý theo dõi tên này xem nhưng rồi lại thôi vì nhỡ ko phải người ta lại bảo mình lắm chuyện ,ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng ,nghi oan cho người ta :(.Thế mà đúng là có chuyện thật ,tuy ko phải là scam nhưng cũng dính vào chuyện thị phi này thì cũng hơi có tí trùng hợp nhỉ :)

hehe , bác này giống mình nè , mình cũng hay đa nghi mấy vụ này ... Nhưng mà ngại,nhỡ ng đó ko phài thì sao,ngi oan tội họ :) ... Mà dạo này để ý các scam lần lượt bị ban nick thì tự nhiên thấy có nhiều nick mới vào và liên tục spam chẳng hạn như câu " up dùm bạn nè " hoặc vào comment những câu nge sao sao ấy :| ...... Mình cũng để ý đc vài nick mấy người , để xem thế nào đã rồi phán :)) ...Nói chung giờ là bà con cảnh giác nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week