Warning Mời bạn cuong763 và lehung1368 vào xem giúp.

Status
Not open for further replies.
MÌnh từng giao dịch với cuong763 từ khi cậu ấy còn chưa đóng bảo hiểm từ 24/06/2014, lúc đó yahoo vẫn là cuong763

Không biết cậu thớt làm sao add được yahoo của thằng scam.

vãi hàng. thật ko thế thớt :eek:

Nhiều người nực cười thật, từ vụ ông kia xong là bắt đầu ăn theo nghi ngờ ex này nọ.
Sao mỗi lần mua bán ko bỏ ra vài phút log acc vào 4rum rồi chạy vào đúng cái topic lấy thông tin ex ?? mình bán trc giờ đều vào topic lấy nich yh với cmt đầy đủ thì giao tiền ko thì miễn.
Tiền mồ hôi công sức bỏ ra làm thì chú ý cẩn thận tý.

Nhiều người nực cười thật, từ vụ ông kia xong là bắt đầu ăn theo nghi ngờ ex này nọ.
Sao mỗi lần mua bán ko bỏ ra vài phút log acc vào 4rum rồi chạy vào đúng cái topic lấy thông tin ex ?? mình bán trc giờ đều vào topic lấy nich yh với cmt đầy đủ thì giao tiền ko thì miễn.

Mình có ghi rõ là mình ngu thì đành chịu.

Nhưng mình có quyền nghi ngờ vì thật tế mình ko bao giờ tự add yahoo lạ, chỉ khi nào mún mua PM or Z thì đi buzz yahoo của Ex từ topic rồi từ đó nó lưu lại trong yahoo ( có khi lưu cả năm).

Mình cũng nói ở trên là không khẳng định bác kia scam nha

Bạn đọc vụ kja chưa mà nói, cmt như ko thôi

Có thể thread bị SCAM add yahoo hùi nào không hay đấy, thằng yahoo lag vl, bạn mình add 1 ngày rồi, hôm sau mới thấy mặt nó :D

Bạn đọc vụ kja chưa mà nói, cmt như ko thôi
đọc rồi bạn à, từ đầu đến cuối cả 3 topic, và cũng thấy là bác ex kia nên đền 100% cho ông bị scam nhưng vụ nào ra vụ đó, vụ này là do tính chủ quan, mình nói rồi mua bán gì cũng thế, vô thẳng topic lấy thông tin với cmt xác nhận, đừng vì ngại mất vài ba phút mà ăn scam là ko đáng

Nhưng mình có quyền nghi ngờ vì thật tế mình ko bao giờ tự add yahoo lạ, chỉ khi nào mún mua PM or Z thì đi buzz yahoo của Ex từ topic rồi từ đó nó lưu lại trong yahoo ( có khi lưu cả năm).

bạn không add nó thì nó add bạn

Chào bạn @vunewbie !
Trước hết mình xin chia buồn với bạn nha. Tuy nhiên tiêu đề topic của bạn gây ảnh hưởng cho các exchange tại MMO, và không đúng trọng tâm report của bạn, nên mình sẽ sửa lại tiêu đề topic report của bạn.
Nếu bạn có nghi ngờ bạn cuong763 thì mình tag tên @cuong763 vào để bạn hỏi chuyện.
Bạn @vunewbie hãy đưa hết bằng chứng cáo buộc bạn cuong763 lên topic report này nha.
Còn VCB có liên qua đến bạn @lehung1368 thì mình cũng xin mời bạn vào cho vài lời để các bạn đang theo dõi topic được rõ nha.
Thân !

Last edited:
hề hề, khi nào giao dịch mình đều check lại yahoo trong topic, check luôn cả TK ngân hàng nữa, không có bị scam được :D

Chắc thớt add cái yahoo ở chỗ nào rồi chứ mình giao dịch với bác này từ tháng 10 có vấn đề gì đâu.

untitled-png.42382

á đù ! thi thoảng cứ edit phát cho ng khác add nhầm ! Sau đấy edit phát về nick chính của mình ! Chả biết ma nào lần nhỉ :p
:D Khó. lại thêm BQT bảo kê nữa, mem phải cẩn thận trước khi giao dịch, bị scam chả đòi lại tiền được đâu

Nhưng cái memo là mua 60 PM mà..k lý nào nếu muốn change thẻ điện thoại mà memo ghi thế cả :eek::eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week