Mời bạn hiepsi1314 vào nói chuyện

Status
Not open for further replies.

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
Bạn hiepsi1314 có vay anh Rùa 10$ tại bank Rùa
Nay đã quá hạn hơn 1 tháng bạn im lặng ko nói gì
Anh Rùa bảo với mình có 10$ ko muốn report làm gì nhưng lúc bạn khó khăn người ta cho bạn vay bạn ko có trả thì pm cho anh Rùa 1 cái hẹn là dc tính anh Rùa cũng ko hẹp hòi đâu
Bạn là 1 pro của diễn đàn mà cư xử thế thì càng ngày uy tín của các pro và master tụt dốc ko phanh

Lần đăng nhập nick cuối cùng của hiepsi1314 là vào ngày 01/05 tính vứt luôn nick này chỉ vì 10$ hay sao ?

Bạn có 24h để trả lại tiền cho anh Rùa ko thì cũng ra yahoo nói với anh ấy 1 tiếng.

PS thêm là ko chỉ riêng gì 1 mình hiepsi1314 nợ bank Rùa hơn 1 tháng bạt vô âm tín con số này gần 10 người ( trong đó có chắc chắn 4 người scam ) 5-10$ ko có to và với anh Rùa nó lại càng ko phải là nhiều nhưng đừng có cư xử kiểu " ăn cháo đá bát " như vậy

Đừng để mình bóc luôn cái mặt nạ bạn đang đeo nhé ( lúc đó toàn bộ nick clone bị band sạch cả event Euro hội *** cũng ko dc tham gia đâu )
Nói đến đây chắc bạn thừa biết mình đủ khả năng biết nick bạn đang dùng hiện tại là nick nào nhé ?

Last edited by a moderator:
cứ thế này thì uy tín giảm xuống hết rồi các bác pro ơi

sao mà càng ngày càng chán thế nhỉ scam có 10$ mà cũng scam . chỉ vì 200000 bán đi nhân cách .có scam thì scam nhiều 1 tí để người khác đỡ phải chửu là bản tính

Hjx ... pác Rùa gjúp toàn bọn "en cháo đá bát" ko wậy ... up lên cho nhữg aj chưa đj xa có thể way đầu lại nầy ... đừg vì 1 chút $$ màk đáh mất đj danh dự của mình ... :(

đây là lí do mình ko bán nợ card dù là 10k :|. chia bùn cùng rùa :|

Kì lạ quá, kua mình xong tự nhiên bỏ phế mình lun thì ra là lặn mất tăm với all
Bị lừa tình :m040:

Kì lạ quá, kua mình xong tự nhiên bỏ phế mình lun thì ra là lặn mất tăm với all
Bị lừa tình :m040:

thế có bị mất mát gì nghiêm trọng ko ;))

bek nick nó clone thì ban mẹ hết nick nó đi , làm cái topic này cũng đâu đc gì

đã chờ 1 tháng thì cho cậu ta thêm 24 giờ để nc có mất mát gì đâu
quay đầu dc thì tốt ko thì thôi :)

có lẻ mọi người nói Rùa ngố ( ngu ) hihi nhưng tiền bạc nói chung kiếm cũng cực khổ lắm mới có , nhưng nó không quan trong vì chữ tình .....lúc khó khăn giúp dc Rùa giúp nhưng ko ngờ lại bị lợi dụng như thế này ! tổng thiệt hại bị scam do giúp đỡ ( ngu) hơn 6tr rùi ! thôi ko nói nhiều ai thấy minh ngu thi bỏ qua đừng ném gạch đá :binhsua46: còn mấy bạn scam mình thi hãy nghỉ lại làm người tốt hơn , tiền quan trọng lắm nhưng mất đi có thể làm lại được , chữ "tình bạn" mất đi thì khó mà lấy lại được !

Mình nghĩ là có chuyện gì và ko online được thôi,làm sao mà thấy topic này cơ chứ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week