Mời bạn hiepsi1314 vào nói chuyện

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ là có chuyện gì và ko online được thôi,làm sao mà thấy topic này cơ chứ...

nick chính off thôi chứ nick clone hoạt động tích cực mà
nói thế rubi hiểu vấn đề rồi chứ

Hix đang thiếu tiền, ai chỉ cho tui bik cái Bank Rua ở đâu, vào vay ít chai với :((

có lẻ mọi người nói Rùa ngố ( ngu ) hihi nhưng tiền bạc nói chung kiếm cũng cực khổ lắm mới có , nhưng nó không quan trong vì chữ tình .....lúc khó khăn giúp dc Rùa giúp nhưng ko ngờ lại bị lợi dụng như thế này ! tổng thiệt hại bị scam do giúp đỡ ( ngu) hơn 6tr rùi ! thôi ko nói nhiều ai thấy minh ngu thi bỏ qua đừng ném gạch đá :binhsua46: còn mấy bạn scam mình thi hãy nghỉ lại làm người tốt hơn , tiền quan trọng lắm nhưng mất đi có thể làm lại được , chữ "tình bạn" mất đi thì khó mà lấy lại được !
thôi bác đùng buồn nữa . chưa nói chuyện với bác bao giờ nếu dc bác cho e vay 20$ đi để em thử scam 1 lần ;))

Mình nghĩ là có chuyện gì và ko online được thôi,làm sao mà thấy topic này cơ chứ...
hay pm nick chat ak:binhsua35:

có lẻ mọi người nói Rùa ngố ( ngu ) hihi nhưng tiền bạc nói chung kiếm cũng cực khổ lắm mới có , nhưng nó không quan trong vì chữ tình .....lúc khó khăn giúp dc Rùa giúp nhưng ko ngờ lại bị lợi dụng như thế này ! tổng thiệt hại bị scam do giúp đỡ ( ngu) hơn 6tr rùi ! thôi ko nói nhiều ai thấy minh ngu thi bỏ qua đừng ném gạch đá :binhsua46: còn mấy bạn scam mình thi hãy nghỉ lại làm người tốt hơn , tiền quan trọng lắm nhưng mất đi có thể làm lại được , chữ "tình bạn" mất đi thì khó mà lấy lại được !

đúng quá a ơi :m020:

Rùa sống có tình cõ nghĩa wa :(, mong đc làm bạn với rùa :(

police thấy ông anh rinny yêu nghề nhất
bầu làm pô-lì của năm mới đc :-bd

master còn xù bây h biết tin aiiiiii

:binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140:

Vgroupbooskiet=RuaVietGroup! Sao dễ bị lừa tình quá nhỉ! Làm như a e mình dễ tin người nên bị lợi dụng! E thì chưa bị Scam nhưng a thì bị nhiều rồi hả đại ca? Chắc tại e rút kn được từ a nên ko bị gì! Thôi coi như của đi thay người đi! Hôm nào lên vĩnh long a e mình lại đi mát xa tiếp! hehe!

chắc ko thấy topic này hay sao mà 2h sáng nay vẫn online còn lập topic khác

Last edited by a moderator:
có 10 làm thế có đáng không nhỉ - bỏ 1 ngày ra gõ cạp mà trả

Last edited by a moderator:
vẫn ngoan cố dám xóa hết chứng cứ à
bạn hiepsi1314 ngoan cố thật

500 d còn lấy , các bác còn tỏ vẻ ngạc nhiên , nản quá spam hoài :binhsua37:

Nản bây giờ đủ thể loại ng thật nam nhi vay được thì trả được chứ, chầy cối thế là cùng
p/s : nếu đói quá thì nói 1 câu là e k có đủ tiền để trả a cho e xin, vậy có phải nhanh k?

trốn lun rồi RIn ơi.Biệt vô âm tính rồi :).10$ của SP mình đã ra đi :D

10$ mà làm vậy còn j trời=))

Đi đâu cũng nghe tiếng dân VN mà toàn là tiếng xấu :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member