Mời bạn hiepsi1314 vào nói chuyện

Status
Not open for further replies.
Chú coi chừng bị ban tội spam nhé kha kha
spam j ba.làm như tôi UP hay sao dị .thích thì kêu đi.Sợ quá:binhsua36:.Sáng giờ ai cũng ganh tỵ mình về số post dị ta :(.Tui post đàng hoàng chứ spam j.K pek thì im lặng nhé.

spam j ba.làm như tôi UP hay sao dị .thích thì kêu đi.Sợ quá:binhsua36:.Sáng giờ ai cũng ganh tỵ mình về số post dị ta :(.Tui post đàng hoàng chứ spam j.K pek thì im lặng nhé.

:m158: spam ít thôi ông anh - :m187: sớm muộn cũng bị ra đảo đó à

Bạn hiepsi1314 có vay anh Rùa 10$ tại bank Rùa
Nay đã quá hạn hơn 1 tháng bạn im lặng ko nói gì
Anh Rùa bảo với mình có 10$ ko muốn report làm gì nhưng lúc bạn khó khăn người ta cho bạn vay bạn ko có trả thì pm cho anh Rùa 1 cái hẹn là dc tính anh Rùa cũng ko hẹp hòi đâu
Bạn là 1 pro của diễn đàn mà cư xử thế thì càng ngày uy tín của các pro và master tụt dốc ko phanh

Lần đăng nhập nick cuối cùng của hiepsi1314 là vào ngày 01/05 tính vứt luôn nick này chỉ vì 10$ hay sao ?

Bạn có 24h để trả lại tiền cho anh Rùa ko thì cũng ra yahoo nói với anh ấy 1 tiếng.

PS thêm là ko chỉ riêng gì 1 mình hiepsi1314 nợ bank Rùa hơn 1 tháng bạt vô âm tín con số này gần 10 người ( trong đó có chắc chắn 4 người scam ) 5-10$ ko có to và với anh Rùa nó lại càng ko phải là nhiều nhưng đừng có cư xử kiểu " ăn cháo đá bát " như vậy

Đừng để mình bóc luôn cái mặt nạ bạn đang đeo nhé ( lúc đó toàn bộ nick clone bị band sạch cả event Euro hội *** cũng ko dc tham gia đâu )
Nói đến đây chắc bạn thừa biết mình đủ khả năng biết nick bạn đang dùng hiện tại là nick nào nhé ?
lại 1 chú nữa sắp ra đi chăng :binhsua31:

:m158: spam ít thôi ông anh - :m187: sớm muộn cũng bị ra đảo đó à

trong vòng 2-3 ngày post nó lên > 200 cái :|

Thế là Anh Rùa bị lừa tiền + tình, còn Em Ruby bị lừa tình :m020:
Hôm trước bạn Kid_chocolate nói là quen hiepsi đó, Kid đâu vào up cái ảnh bạn í lên xem nào

Thế là Anh Rùa bị lừa tiền + tình, còn Em Ruby bị lừa tình :m020:
Hôm trước bạn Kid_chocolate nói là quen hiepsi đó, Kid đâu vào up cái ảnh bạn í lên xem nào

hiepsi1314 tên là kid đó
đừng bảo đó là 1 người nữa nhé :D

hiepsi1314 tên là kid đó
đừng bảo đó là 1 người nữa nhé :D
bác rinny chuyên đi giải quyết mấy thằng scam không biết có giám cho em vay 20$ không nhỉ ;))

ơh - thế ai vay tầm 10$ mà quá hạn ko trả là có thể pm anh rinny đúng ko?
thế thì 4rum này có tầm 4-5 người vay em mà quá hạn rùi ko thấy trả - pmyahoo cũng ko thấy luôn .out suốt 24/24

thế thì 4rum này có tầm 4-5 người vay em mà quá hạn rùi ko thấy trả - pmyahoo cũng ko thấy luôn .out suốt 24/24

đây là rule của Bank Rùa hẳn hỏi
còn tự cho vay với nhau thì tự giải quyết thôi chị ạ :)

hừm,cờ bạc mà,chơi vui ở chỗ Rùa nhưng nó đánh lớn ở chỗ khác,nhiều khi giờ này nó chưa về nhà nữa nói chi online

Hiepsi trước là minh nghi, có đôi co lớn tiếng 1 lần lúc làm event gì đó rồi giận dỗi ko làm BTC nữa (hình như mấy cái Mr, Miss thì phải).

Sự vụ này đề nghị Admin set lại cấp bậc Pro, Master thôi, ai đủ điều kiện mà muốn lên cấp, đổi màu nick thì cung cấp info đầy đủ thôi (ảnh chụp cầm CMND, hộ khẩu là ok)

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

Dựa vào quen biết ref line mà em cho vay không có căn cứ, quy định hay được BQT thông qua thì làm sao tụi anh giúp được !?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week