Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
@ChuChung Các bác nào bảo tìm được, bắt được scam, sẵn các bác nhiều tiền , hoành tráng các bác góp vào cho điều tra bữa nhậu để tống scam vào tù đi ạ. @PhạmThi

Còn bắt được em sẽ ăn xin 4rum mỗi người góp 1 ít tiền vào để gửi cho các bác.

E nhà nghèo không có tiền cá với các bác các bác đừng lấy tiền ra dọa em, nghe đến tiền là em sợ lắm.
Forum ai ủng hộ tiền bắt scamer thì các bạn gửi tiền vào đây: VCB 0691000301223 Le Tuan Anh
cảm ơn các bạn đã ủng hộ. toppic close
Thân!

vụ này bạn cứ báo voi PC50, ho truy bank dc ban ah
mình nói thật riêng về mua bán hàng onl này nọ hay sao còn dễ truy tố chứ riêng bên MMO nay chua lắm bạn vì tất cả gd liên quan đều qua yahoo hay gì gì đó cả nó chỉ cần chối là xong cùng lắm nếu CA điều tra thật xui thì nó chỉ cần trả lại tiền và nói nó k biết tại sao tiền đó chuyển cho nó thì chả ai làm đc gì, thất sự khó khăn lắm với lại bọn CA trừ khi wen biết chứ ko thì khó nhờ lắm

Forum ai ủng hộ tiền bắt scamer thì các bạn gửi tiền vào đây: VCB 0691000301223 Le Tuan Anh
cảm ơn các bạn đã ủng hộ. toppic close
Thân!
cuối năm mình sẽ làm 1 cái even thánh scam của năm bạn sẽ là ứng cử viên sáng giá nhất :D

thớt im hơi lặng tiếng chưa thấy nói lăng hay pm gì =]]

tình hình này là kiểu tiền đi thay người, mua bài học, =]]

thôi như vậy đỡ mệt vào thân, gỡ nốt mấy acc pp rồi ngủ cho nó ngon, scam cứ scam, giờ ta k quan tâm :rolleyes:

thớt im hơi lặng tiếng chưa thấy nói lăng hay pm gì =]]

tình hình này là kiểu tiền đi thay người, mua bài học, =]]

thôi như vậy đỡ mệt vào thân, gỡ nốt mấy acc pp rồi ngủ cho nó ngon, scam cứ scam, giờ ta k quan tâm :rolleyes:
tìm info tao đi mày! đúng tao cho mấy trăm $ mà tiêu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week