Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
Vì người dân đa phần là ko nắm rõ thủ tục nên phải qua mấy ông phường rảnh việc. Lên trên họ bận nên chỉ tiếp nhận những hồ sơ đúng và đủ thôi ko có thơi gian hướng dẫn tỉ mỉ.
Ra vậy. thanks đã chia sẻ.^^.

Mua bán tiền điện tử đi báo công an chẳng khác nào nói lạy ông tui ở bụi này. Vì pháp luật VN đâu thừa nhận đâu, nhiều khi còn bị cho là phi pháp nữa chứ
PP ko bị cấm tiền ảo cũng ko cấm ở VN nhé

PP ko bị cấm tiền ảo cũng ko cấm ở VN nhé
Không bị cấm nhưng cũng chưa có luật nào, và chế tài nào về kinh doanh tiền PP hay bất cứ tiền nào khác

VCB 0691000301223 Le Tuan Anh
8 củ thì thớt có thể mang lên c50 để giải quyết ! Đơn giản và gọn lẹ ! Đảm bảo thằng đó đi tù >5 năm !
mình nói thật các bạn vọng tưởng quá về cái chuyện đem lên CA, tui hỏi bạn bạn gd onl lấy gì làm bằng chứng ? nếu thằng đấy khôn thì bố C50 cũng ko làm gì đc nó, log chat yahoo chưng minh đc gì ?
chỉ có 1 cách duy nhất lên bank tra full info và dùng cách tự xử, hở tí là CA thì nên nhờ đây là MMO gd toàn qua yahoo, nó khôn thì nó dùng laptop or VPS yahoo chỉ dùng trên VPS thì có lấy ở cứng nó ra cũng chả xem đc gì, C50 noa cũng là ng ko phải là thánh

Hài quá , toppic scam đc bình chọn vui nhất mmo , bao gồm đủ mọi thành phần từ mod , vip , scamer , AHBP....
Ông scam cũng vui vãi

Thôi bị lừa thế cho sáng mắt ra để anh em NB biết trung gian ko phải làm cảnh , bảo hiểm ko phải đóng cho vui

Đáng lẽ ông kia cũng làm ăn ngon lành nhưng tại thớt tin người quá , tống cam tận mồm người ta nên đành xơi thôi

Vụ này scamer refund lại 1 chút và nghi cái meno hợp lý thì vừa đc tình người và CA kiếm cớ làm loằn gì đc vì có sự trả lại và trừ phí mua cam phát sinh rồi

bank của thèn scam, xong thớt rồi. trong này nói thật là mình chỉ tin những ng có BH thui, ko có BH thì trung gian mấy bác ạ, giao dịch thì check già hú kĩ vào, tốt nhất là copy yahoo và paste hoặc click biểu tượng yahoo dưới chữ kí. vậy thui, em có đụng chạm gì thì xin các bác bỏ qua vì trong này bọn scam rất nhiều, nó cứ rình rập để mong cắn trộm thui @@

ụa tom lại bạn thanh gì scam hay bị hack nick sao lại nhận tiền vào stk bác thanh gì đó nhỉ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week