Mới bị kiemtien1phut.com Scam

360mmo

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Mới bị kiemtien1phut.com Scam 500$ Pz

Mới sáng sớm ra thì lại gặp thứ gì đâu..Bằng chứng log chat. ( đính kèm )
up.ssc.vn/images/2021.jpg ( các bạn view link copy pase giúp mình với :(( )

Với tình tiết thế này các bạn có nghĩ rằng nick YH bị hack hay ko. Mình đưa lên mong các bạn xem xét và ý kiến tránh những trường hợp thế này, do mình quá cả tin nên mới dính..Ôm tiền xong bảo là YH bị hack ..Haiz
:binhsua101:

Attachments

535.1 KB · Views: 333
Last edited by a moderator:
500pz :binhsua80:
vãi hàng
còn định scam thêm 500pz nữa cơ, đúng là lòng tham k đáy :binhsua122:

500pz :binhsua80:
vãi hàng
còn định scam thêm 500pz nữa cơ, đúng là lòng tham k đáy :binhsua85:

Vì lòng cả tin thấy chị ấy chơi MMO cũng dc nên mới giao dịch, mình có hỏi wa a Hiếu thì a Hiếu cũng biết nên mới nhủ lòng mà đặt thôi, nhưng ai ngờ đâu nó scam. Giờ thì nó bảo nó mất nick YH và bị hack nick , Dm chiêu bài rẻ rách của UG từ thời 2009 mà còn mang ra dc nữa sao..:binhsua85:

Cái này mình có thấy thông báo trên Facebook , không biết thật giả thế nào ?

Nếu mất nick thì sao sáng nay cái nick YH trên site vẫn còn hiện cái nick đó, nhưng khi cho mình ăn cam rùi out xong mới change cái nick YH support trên site. :binhsua85:

Mới sáng sớm ra thì lại gặp thứ gì đâu..Bằng chứng log chat. ( đính kèm )
up.ssc.vn/images/2021.jpg ( các bạn view link copy pase giúp mình với :(( )

Với tình tiết thế này các bạn có nghĩ rằng nick YH bị hack hay ko. Mình đưa lên mong các bạn xem xét và ý kiến tránh những trường hợp thế này, do mình quá cả tin nên mới dính..Ôm tiền xong bảo là YH bị hack ..Haiz
:binhsua101:

chủ thớt pmm mình chỉ cho cách dispute tiền về nà!

chủ thớt pmm mình chỉ cho cách dispute tiền về nà!

Mình cho mình YH với, ko thì Buzz nick nhocpro9x_o. Mình cũng tính dis mà chắc tiền wa thì nó rút ngay rùi nên có dis cũgn ko biết có ấy lại dc ko thôi.

Send xong ko thấy tiền là nghi nghi rùi mà nó cứ bảo send tiếp 500 nữa đi, Dm nó tham cho dòng họ nó ăn hay sao mà nó tham thế ko biết, xém tí nữa chắc đưa hết 10K luôn wá :(

cậu thớt xem lại đi nhé. Tớ nghĩ thớt hack yahoo rồi đóng kịch thôi :)

bó tay bác rồi, chị ấy bị hack yahoo tối hôm qua , bác giao dịch mà ko xem kĩ gì cả . Kể ra 500 PZ mà bác ko trung gian thì em lạy. Chia buồn cùng bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week