Help Mời các bạn làm SEO Sprint trong 4rum cùng vào thảo luận

Natsu

Senior
Reactions
69
MR
0.000
Như đã biết thì sáng nay là 1 buổi sáng quá đen tối, hàng loạt acc Seo của chúng ta đã về nơi vĩnh viễn:binhsua156:

Nhưng nguyên nhân thì vẫn chưa biết do đâu nên mình lập topic này để chúng ta cùng xác định rõ và xem liệu có thể kiếm ăn với SEO được không

Tình hình là có 2 hướng

- 1 là do auto: có bạn nói là acc không dùng auto thì không sao, acc dùng auto thì bị ban
- 2 là do HMA: có bạn lại nói dùng auto IP VN lại không sao, nên cho là do HMA

Vậy anh em cập nhật tình hình các acc của mình lên để mọi người cùng biết nhé

Riêng mình thì sáng nay thấy 6 acc auto IP US bay trước, sau đó log = HMA 2 acc chưa ban thì 1 tý là đi luôn, không dùng HMA nữa mà chuyển sang IP VN log vào 2 acc có dùng auto = IP US rút tiền thì sáng giờ thấy chưa sao (đặc biệt là 2 acc log trên cùng 1 IP VN luôn).

PS: topic để anh em cùng nhau bàn hướng giải quyết, bạn nào có chủ nghĩa phê phán như "do các ông dùng auto..." "tại mấy ông dùng auto..." thì không nên nói ra nhé

nó ghi điều khoản ban là điều khoản bao nhiêu hả cậu:binhsua10:

nghe có vẻ đáng sợ chắc mình ko dám test auto :binhsua17:
dịch điều 2.5 thì cũng *** hiểu lắm. :binhsua20:

Cũng có khả năng do report. Vì các bạn tuyển ref rồi đăng ký lic auto mà lại public id lên thế thì report dễ dính chưởng lắm =))

Cũng có khả năng do report. Vì các bạn tuyển ref rồi đăng ký lic auto mà lại public id lên thế thì report dễ dính chưởng lắm =))

Nhưng có nhiều acc của mình đâu có ai biết ID mà vẫn bị đó thôi, nếu có report thì chỉ có thể là report dùng auto, mà ai rảnh làm trò này thì nhìn chữ ký mình là biết đấy :))

acc mình vẫn chưa bị sao. Nhưng từ lúc test tool đến giờ mới log vào vì mình ko có chơi seo :))

Khả năng cao nhất là do tình trạng acc IP US tăng đột biến, báo cáo giống nhau do AUTO nên dẫn đến Admin SEO nó kiểm tra và BAN hàng loạt

ặc nếu đo Auto thì nó phải là điều khoản
3,14. Nghiêm cấm việc sử dụng các chương trình cheat (Autoclicker và / hoặc avtobrauzery và / hoặc máy gia tốc timer), cũng như bất kỳ các chương trình của bên thứ ba và các tiện ích khác để làm việc trên SEO chạy nước rút. Sử dụng, phân phối, bán hàng, khuyến mại của các chương trình đó bị nghiêm cấm và bị phạt cấm.
Sao lại 2.5
2,5. Bất kỳ tài liệu tham khảo về Cục Quản lý SEO Sprint hoặc trọng tài có thẩm quyền với nội dung khiêu dâm hoặc gây khó chịu thực sẽ bị bỏ qua. Trong trường hợp của một sự lặp lại của vụ việc - BAN và xóa tài khoản.

ặc nếu đo Auto thì nó phải là điều khoản

Sao lại 2.5

2.5 là cái này mới đúng nhé

2,5 Blackmail người dùng cố gắng và trộm cắp, gian lận và khấu trừ bất hợp pháp của các quỹ.

Mày ngu vãi Nát su ak, bố *** rảnh làm trò đấy, bố cũng éo giỏi đến mức làm cả đống acc bị ban. Đừng có tỏ ra làm người hùng lập hết topic nọ đến topic kia. Tình hình lọan hiện giờ cũng chỉ do mày bới *** ra ngửi thôi. Đây là lời dành cho thằng Nát su,mình không có ý nói các bạn #.
Auto ra, 1 người chơi 2-3 chục acc, báo cáo thì la lá nhau, lại toàn US chủ job chả report là chép báo cáo, Amin check ID thì agent trùng nhau,toàn proxy sang mỹ thì chả ban .
Lr tại sao lại khóa ư?. Nguyên nhân từ trc tới h vẫn là hạn chế người dùng VN,vì đa số Lr do VN rút. SEO phát hiện ra VN proxy, báo cáo thì như sao chép. Làm ăn không hiệu quả thì chả ai thuê.

Sóng gió lại nổi lên ở SEO :)) . Hồi trước bên box captcha có vụ Pix cũng tựa tựa,giờ Pix nát rồi. Khuyên các bác kiếm cái khác làm thì hơn, đừng trông mong gì nhiều ở SEO, trước sau gì cũng nát :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week