Help Mời các bạn làm SEO Sprint trong 4rum cùng vào thảo luận

lr mở chưa zậy vào hốt phát cả nó ban uổng oan làm cả tuần :binhsua09:

Chúng tôi bày tỏ mối lo ngại đối với các thành viên đến từ Việt Nam. Đại diện Seosprint, chúng tôi mong các bạn chuyển qua Vip-prom và các site tương tự

ẹc , US làm gì dc phép reg webmoney!
:binhsua10: vậy reg acc IP VN thâu còn it rup rút luôn cho rùi

cãi cùn vl:binhsua08:

Thôi bạn, acc của bạn đã bị bán rồi thì còn làm gì được, 1 bài học để chọn mặt gửi vàng vậy

Còn Pipay, tôi nói 1 câu đàng hoàng và thẳng thắn cậu nên del ref cho những người có yêu cầu, lúc trước khi bị cậu tố cáo tôi không tuyển ref nữa lúc del ref tôi cũng tiếc lắm chứ, đống ref đó bán cũng được khối tiền, nhưng không thể vì vài đồng bạc mà bán rẻ uy tín như vậy

Mỗi người 1 cách nghĩ, người làm ăn đàng hoàng bao giờ cũng sẽ thọ, vụ Pipay nên dừng tại đây và để cậu ấy tự quyết định

Thôi bạn, acc của bạn đã bị bán rồi thì còn làm gì được, 1 bài học để chọn mặt gửi vàng vậy

Còn Pipay, tôi nói 1 câu đàng hoàng và thẳng thắn cậu nên del ref cho những người có yêu cầu, lúc trước khi bị cậu tố cáo tôi không tuyển ref nữa lúc del ref tôi cũng tiếc lắm chứ, đống ref đó bán cũng được khối tiền, nhưng không thể vì vài đồng bạc mà bán rẻ uy tín như vậy

Mỗi người 1 cách nghĩ, người làm ăn đàng hoàng bao giờ cũng sẽ thọ, vụ Pipay nên dừng tại đây và để cậu ấy tự quyết định
à ko chỉ post lên cho mọi ng thấy bản chất thật của Pipay thôi chứ mình cũng ko tiếc rẻ gì 1 cái acc seo:binhsua11:

giờ chỉ có cách tạo wmr thôi à mấy pro ới, :binhsua10:

éc vậy thì mệt rùi :binhsua10: hong lẻ tạo acc PM or paid quapyaza :binhsua08:

Hài vl, tao đang chuyển tiền = câu hỏi bảo mật đây :)), có thằng ngu mà tỏ vẻ hiểu biết gớm

Hài vl, tao đang chuyển tiền = câu hỏi bảo mật đây :)), có thằng ngu mà tỏ vẻ hiểu biết gớm

éc share với nầu :binhsua10:

Mình vừa thử bác Z cho auto, acc không có số ĐT vào OK nhé, không cần ĐT gì cả, có lẽ nhiều bạn chưa biết cách, mình sẽ bỏ time ra làm 1 bài hướng dẫn cho các bạn, cả cách exchange WMR sang WMZ 1 cách tiết kiệm nhất

Last edited by a moderator:
có cách rồi :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week