Help Mời các bạn làm SEO Sprint trong 4rum cùng vào thảo luận

Acc mới tạo khi lần đầu vào chuyển tiền không được nha. Khi bạn cập nhật SDT rồi mới chuyển được . Acc tạo củ thì ok

Có sdt mà còn k confirm đc @@
Seo phạt 10 rúp ,đến khi nhập code confirm , ấn thanh toán k đc @@

Em vẫn đk như thường mà, anh xem để ý cái này

Cái đăng ký không cần ĐT thì anh biết lâu rồi, ý anh hỏi là acc mới tạo vào thời điiểm này có bán được Z = câu hỏi bảo mật không?

- - - Updated - - -

Acc mới tạo khi lần đầu vào chuyển tiền không được nha. Khi bạn cập nhật SDT rồi mới chuyển được . Acc tạo củ thì ok

Thế thì vô lý quá nhỉ, sao acc cũ được mà acc mới thì không ta @@

500JOB ai lấy ko hehe !!:binhsua15::binhsua15: chạy = HMA 1 lần HT 100 job hehe :D

mình PM chẳng tháy Relay :-< bảo 4 ngày mà lặn luôn ấy nhỉ:binhsua08:

Có sdt mà còn k confirm đc @@
Seo phạt 10 rúp ,đến khi nhập code confirm , ấn thanh toán k đc @@

ban quay lại seting cài đặt số điện thoại xong rùi mới chuyển tiền dc :D

mình PM chẳng tháy Relay :-< bảo 4 ngày mà lặn luôn ấy nhỉ:binhsua08:

hì sr tại mình quyết định là ko tuyển ref nữa ^^~ mình chiến 1 mình thôi ^^~

Bạn này nói đúng rùi mh đã thử cả acc cũ và mới. Cũ vẫn vậy còn mới thì đòi số đt mới chuyển đc tiền.hjxhjx

tối qua mình có làm mấy job và đến tối hôm nay vào thì thôi em nó đã ra đi!!! haizzzzzzzz thôi kiểu nàu ko còn cháo mà ăn rồi!!!

Cái đăng ký không cần ĐT thì anh biết lâu rồi, ý anh hỏi là acc mới tạo vào thời điiểm này có bán được Z = câu hỏi bảo mật không?

- - - Updated - - -

Thế thì vô lý quá nhỉ, sao acc cũ được mà acc mới thì không ta @@
Cái này dễ hiểu mà bạn. SEO đóng cổng thanh toán LR lo sợ dân Việt Nam ta tạo acc WMR mới để rút $$ nên bắt very sđt mới cho chuyển tiền =))
Còn những acc cũ tạo từ trước thì vẫn rút ok.

:binhsua08: RỒi xong , đã hiểu ý nghĩa của đợt thanh trừng này. Acc nào xài proxy vs rút LR thường xuyên đã bị band. Lúc trước backlist TK LR ko dc thì giờ ban acc ban TK LR luôn :binhsua08:.giờ webmoney phải có sdt ,mấy chú khỏi cheat dc rồi , chỉ nát site ng ta thui. Xác định cày vài acc thì dc còn cheat thì band band nhé :binhsua08:

Cái này dễ hiểu mà bạn. SEO đóng cổng thanh toán LR lo sợ dân Việt Nam ta tạo acc WMR mới để rút $$ nên bắt very sđt mới cho chuyển tiền =))
Còn những acc cũ tạo từ trước thì vẫn rút ok.

Bác này có hiểu gì ko đấy, có phải Webmoney là do SEO lập ra đâu, rút tiền ở Webmoney bắt vẻi sđt thì có liên quan gì đến SEO chứ :binhsua144: Có trách thì trách bọn Webmoney càng ngày càng tăng độ bảo mật lên làm quái gì không biết :binhsua08:

Bác này có hiểu gì ko đấy, có phải Webmoney là do SEO lập ra đâu, rút tiền ở Webmoney bắt vẻi sđt thì có liên quan gì đến SEO chứ :binhsua144: Có trách thì trách bọn Webmoney càng ngày càng tăng độ bảo mật lên làm quái gì không biết :binhsua08:

Không liên quan trực tiếp mà giấn tiếp đấy Bạn,

:binhsua08: RỒi xong , đã hiểu ý nghĩa của đợt thanh trừng này. Acc nào xài proxy vs rút LR thường xuyên đã bị band. Lúc trước backlist TK LR ko dc thì giờ ban acc ban TK LR luôn :binhsua08:.giờ webmoney phải có sdt ,mấy chú khỏi cheat dc rồi , chỉ nát site ng ta thui. Xác định cày vài acc thì dc còn cheat thì band band nhé :binhsua08:

Cái này không phải đâu. Vì tôi cũng có vài ID rút LR về liên tục nhưng ko sao cả. Còn vài acc mới lập gần 2 tuần rút ít hơn thì lại bị dính.

thực ra nó chỉ do 2 cái 1 là hma 2 là auto. còn mình bị ban mất 1 acc là do lập nhiều acc xong ref lại acc chính nên bị ban. chứ mấy acc phụ chả acc nào bị ban cả

ko dc WEdmoney thì ta về PM ko cần phải xoán cái sdt :D

LR đã mở
nếu rút về wmr vẫn cheat bt nhé
làm 1 mail 1 phone us , rút tiền về 1 lần xong lại đổi tài khoản wmr khác là ok :D
đây là cách mình vẫn hay làm
chia sẻ cho ae cheater rút nốt tiền về

Seo phạt 10 rúp, mình comfirm bằng sdt của mình mà vẫn k ấn "paid" được là sao nhỉ?
:(( 3 4 ngày nữa nó ban 4ever luôn :((

Ơ các bạn này ko chịu cập nhật tin tức j cả
banned ko phải do auto hay hma j cả
mà do 1 list gồm tùm lum các chủ job mà bác poker đã liệt kê ra report chúng ta
nhưng acc bị tụi nó rp tất nhiên bị banned điều khoản 2.5
hết bàn luận nhá
đã thử bỏ list backlistid đó vào chạy 2 hôm rồi ko sao cả bt nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469