Help Mời các bạn làm SEO Sprint trong 4rum cùng vào thảo luận

chắc lại bị đâm chọt gì rồi .

Nhìn vấn đề Vụ seo này khá giống pix thời gian trước. cái khoản thời gian bị con cờ hó hoangdung nó reporf việc cheat gõ 1 chữ và dùng soft thế là pix ra 1 rule mới cấm log nhiều ID trên 1IP và giảm rate :)) đến giờ vẫn còn cay vụ đó gần cả trăm acc reg trước 14/2 của mình đi đứt vì vụ đó

- - - Updated - - -

VN mình khá nhiều cờ hó ăn ko đc thì đạp đổ nhất là ở 4rum mình có những thành phần đó rất nguy hiểm. chắc bị thằng nào thọt reporf báo là có auto đang cheat nên bị check ăn ban hàng loạt thế

Bgiờ Webmoney đăng ký tuy không cần số đt nhưng khi chuyển tiền nó lại đòi số đt. Các Pro ơi phải làm thế nào đây:binhsua21:

Giờ lại còn chuyện này nữa à, hix mình có 10 tài khoản wm đều có tiền trong đó, giờ lấy đâu ra sdt để rút đây.

Giờ lại còn chuyện này nữa à, hix mình có 10 tài khoản wm đều có tiền trong đó, giờ lấy đâu ra sdt để rút đây.
nó cho rút lại = LR rồi còn gì :binhsua10:

Bgiờ Webmoney đăng ký tuy không cần số đt nhưng khi chuyển tiền nó lại đòi số đt. Các Pro ơi phải làm thế nào đây:binhsua21:

Xin lỗi tình yêu là tình yêu nhầm rồi nha, mình vừa chuyển tiền xong mà ko cần số đt đây, chỉ cần câu hỏi bảo mật.

p/s: vẫn chuyển bt mà ko cần sdt, ae đừng hoang mang :m114:

Xin lỗi tình yêu là tình yêu nhầm rồi nha, mình vừa chuyển tiền xong mà ko cần số đt đây, chỉ cần câu hỏi bảo mật.

p/s: vẫn chuyển bt mà ko cần sdt, ae đừng hoang mang :m114:

Ông bạn thử reg 1 acc Webmoney không cần số đt rùi bạn bắn thử tiền vào đó rùi bắn lại xem tn. Mh đã thử nhưng không dc.

Bạn nào xác nhận cái vụ Web money lại xem? không lẽ lại tạo acc mới thì phải dùng số ĐT còn acc cũ thì vẫn dùng câu hỏi bảo mật được, vô lý vậy? Có bạn nào tạo acc web money mới mà bán được Z = câu hỏi bảo mật lên tiếng với

Mình hôm nay vẫn bán Z = câu hỏi bảo mật bình thường (các acc cũ)

Bạn nào xác nhận cái vụ Web money lại xem? không lẽ lại tạo acc mới thì phải dùng số ĐT còn acc cũ thì vẫn dùng câu hỏi bảo mật được, vô lý vậy? Có bạn nào tạo acc web money mới mà bán được Z = câu hỏi bảo mật lên tiếng với

Em vẫn đk như thường mà, anh xem để ý cái này

Acc mới tạo khi lần đầu vào chuyển tiền không được nha. Khi bạn cập nhật SDT rồi mới chuyển được . Acc tạo củ thì ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week