Mới dùng paypal nên có một chút thắc mắc

biết là atm nhưng phải dùng thẻ vísa hay master card mới rút từ PP về được
ATM rút dc mà. Visa tuỳ loại mà có thể cả veri và rút dc.
Dùng con visa ảo veri,rồi add bank vào rút, đỡ phải làm visa

sai bét
paypal siết chặt cái j. nó làm đúng luật nhé.
cái limit do tiền bẩn or ko dõ nguồn gốc.
Đó giờ chưa bị limit lần nào nên không biết mà, xài cũng 5 năm rồi còn gì ^^
thì gặp bác nào mua 1con vcc là đc. ko thi ra ngân hàng làm cái visa cho lành bạn ạ
Acc mình verify bằng Vísa debit ACB :)
ATM rút dc mà. Visa tuỳ loại mà có thể cả veri và rút dc.
Dùng con visa ảo veri,rồi add bank vào rút, đỡ phải làm visa
Oh, cái này không biết nhưng nghe có vẻ khó hơn đường làm Visa rồi rút về, cảm ơn nha :)

trước khi rút có cần veri tài khoản ko hả bác , vietcombank hay viettinbank đều rút đc ạ
Ko cần verified nhưng bạn nên verified, Bank nào ở VN cũng nhận đc miễn đúng stk, account holder, swift code, name bank.

là sao hả bác , là bác thu mua $ của em ý ạ
Tức là bạn withdraw trực tiếp tiền từ linkshrink hoặc Net khác về Paypal của mình, $ về nhận VNĐ ko cần nghĩ tới 4 thắc mắc ở trên. PP mình đã inbox, nếu with nói mình 1 tiếng

Ko cần verified nhưng bạn nên verified, Bank nào ở VN cũng nhận đc miễn đúng stk, account holder, swift code, name bank.

Tức là bạn withdraw trực tiếp tiền từ linkshrink hoặc Net khác về Paypal của mình, $ về nhận VNĐ ko cần nghĩ tới 4 thắc mắc ở trên. PP mình đã inbox, nếu with nói mình 1 tiếng
À có nghĩa là lúc nào mình request tiền về paypal thì điền paypal bác, xong mình nhận tiền do bác chuyển khoản đúng k ạ . Hi

cảm ơn các bác đã giải đáp ạ , trong 3 cái Vísa debit, visa credit card và master card thì mình nên dùng loại nào à . Và cho em hỏi thêm là nếu có em có thẻ ATM ở vietcom rồi thì em nâng nó lên master card được không hay lại phải làm 1 cái thẻ mới à , em hơi gà mờ nên mong các bác thông cảm :(
có thẻ ATM tức là tài khảon bank, vậy add cái bank đó vào là rút $ về đó, ko cần phải làm visa để rút.
còn làm cái visa để verifi thôi.
-> Nhiều bạn vẫn lầm lẫn: tưởng rút $ về cái Visa dùng để verifi
Thực ra là vẫn có thể rút về cái thẻ visa đã dùng để vẻifi đó, nhưng thẻ đó phải là dạng credit/debit: tức là nó có tài khảon bank kèm theo -> điền thông tin tk bank đó để rút (tức là không khác gì rút về tk bank theo cái thẻ ATM nội địa kia)

biết là atm nhưng phải dùng thẻ vísa hay master card mới rút từ PP về được
ví dụ như bạn này đang lầm lẫn này

có thẻ ATM tức là tài khảon bank, vậy add cái bank đó vào là rút $ về đó, ko cần phải làm visa để rút.
Thực ra là vẫn có thể rút về cái thẻ visa đã dùng để vẻifi đó, nhưng thẻ đó phải là dạng credit/debit: tức là nó có tài khảon bank kèm theo -> điền thông tin tk bank đó để rút (tức là không khác gì rút về tk bank theo cái thẻ ATM nội địa kia)

chuẩn luôn, dùng visa ảo verify rút về bank vô tư

Change tên trùng với CMND đi bạn....rút về sẽ nhanh hơn tầm 5 ngày...
- Acc có $ rồi thì very bank, cmnd, card ...các kiểu đi nếu muốn dùng lâu dài.
- Nếu cần gấp $ quá bằng cách sell thì transfer có fee, đừng trans personal...
V.v.... tạm vậy đi nhé
sao lại chọn tranfer có fee bạn ?

nếu em chỉ rút 100$ về tài khoản VCB thì có cần phải veri không ạ , em hỏi có bác bảo chỉ cần add bank vào rồi rút bình thường , rút nhiều thì mới cần veri chứ 100$ không cần phải veri ..

Lần đầu em nghe vụ này bác khai sáng em tí với, tức là giờ mình mua Visa ảo ver PP. Rồi khi withdraw về, thì add thêm 1 tài khoản bank khác, thẻ ATM vẫn được chứ không cần phải vísa hả bác??

Lần đầu em nghe vụ này bác khai sáng em tí với, tức là giờ mình mua Visa ảo ver PP. Rồi khi withdraw về, thì add thêm 1 tài khoản bank khác, thẻ ATM vẫn được chứ không cần phải vísa hả bác??
Đúng rồi thể ATM nội địa, cái nào cũng được, nhưng ưu tiên VCB, ACB nội địa, rút nhanh về hơn!
Thân!

Đúng rồi thể ATM nội địa, cái nào cũng được, nhưng ưu tiên VCB, ACB nội địa, rút nhanh về hơn!
Thân!
Nghĩa là veri bằng vísa ảo và vẫn dùng thẻ atm VCB để rút hả bác , tiền veri mất 2$ , mình dùng visa ảo thì bị trừ mất luôn ko đc trả lại hả bác

Nghĩa là veri bằng vísa ảo và vẫn dùng thẻ atm VCB để rút hả bác , tiền veri mất 2$ , mình dùng visa ảo thì bị trừ mất luôn ko đc trả lại hả bác
phải rồi, dùng visa để verifi, ảo hay thật thì tuỳ bạn
rút tiền về tk bank VCB - tk của thẻ ATM đó
ngày trc' thì PP nó trả 1.95 về balance, còn giờ nó trả về cái thẻ dùng veri: nếu bạn mua thẻ ảo qua trung gian thì giá rẻ rùi, nên cũng ko cần quan tâm đến việc nó trả hay ko trả
...
bác này giả vờ ko bik hay sao ta

Không, cứ để như bình thường đi bạn, First name là họ, Last name là tên. Tụi nước ngoài nó cũng biết là tên về VN sẽ ngược, nhưng vậy ngân hàng dễ quản lí hơn, chỉ cần đúng địa chỉ, đúng credit card là tiền về
Để vậy tiền khỏi về nhé

nếu em chỉ rút 100$ về tài khoản VCB thì có cần phải veri không ạ , em hỏi có bác bảo chỉ cần add bank vào rồi rút bình thường , rút nhiều thì mới cần veri chứ 100$ không cần phải veri ..
Trời ơi
Rút có 100$
Rate đc 21,5xx
Fee paypal 60k
Fee ngân hàng 66k
Thế này bán ngang đi còn hơn rút làm gì cho phí

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675