Mới dùng paypal nên có một chút thắc mắc

Bán thì có phải veri k bác , e muốn chuyển thử 1 lần sau còn biết cách . Hi
Limited 100$/lần đó bạn
Chuyển tiền chọn
I'm making personal payments (i.e., shared expenses, rental charges, payment and others)
Thì không mất feee

Bạn có thể tìm ai đó mua pp đều đặn rồi bảo họ cho mượn mail pp. Khi nào bạn rút thì rút thẳng về mail người ta rồi người ta thanh toán vnd cho bạn theo rate thỏa thuận. Đỡ phải lo paypal limit hay verify gì cả.
Mình có pp nhé. Nếu bạn quan tâm inbox mình nhé

ai cho mình hỏi chút là tên mình là Do hoang long : tên trong pp là LONG HOANG DO là đúng hay sai?
2 là mình dùng thẻ ACB debit khi rút từ pp về thì là sô TK 9 số hay là số thẻ in trên visa ?
mình có rút thử 100$ báo hoàn thành từ 31/12/2015 mà bây h chưa thấy về ngân hàng?

Limited 100$/lần đó bạn
Chuyển tiền chọn
I'm making personal payments (i.e., shared expenses, rental charges, payment and others)
Thì không mất feee
là sao hả bạn , là nếu mình rút 100$ 1 lần acc chưa veri thì mình sẽ bị limited hả bạn

ai cho mình hỏi chút là tên mình là Do hoang long : tên trong pp là LONG HOANG DO là đúng hay sai?
2 là mình dùng thẻ ACB debit khi rút từ pp về thì là sô TK 9 số hay là số thẻ in trên visa ?
mình có rút thử 100$ báo hoàn thành từ 31/12/2015 mà bây h chưa thấy về ngân hàng?
tên bạn như vậy là đúng rồi nhá

số TK 9 số

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week