Waiting for Answer mời junbi92 yahoo hoangtu_tinhyeu20798 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
hôm qua thức khuya nên đi ngủ giờ mới dậy được . cậu nên xem lại log chat và bài của tôi . cậu nói ai ăn cướp la làng. có đi học ko . cậu chỉ ra xem tôi ăn cắp la làng ở đoạn nào . đúng là vớ vẩn . tôi đã nói là sẽ hoàn toàn ko lấy lại số tiền cậu refund nữa. 25k thì bằng 1 bữa cơm coi như hôm nay tôi ăn 2 bữa bỏ 1 bữa vậy . tôi report đặt là Waiting for Answer vì tôi không nghĩ cậu scam có vài chục K . nhưng hôm nay vào thấy quá nhiều người report cậu :eek:
mong mod xem xét và ban ngay . loại người này không thể cứ để tự do làm ăn được . ko phải cứ refund là song , nếu mình ko lập topic và ko có nhiều người vào report thì cũng chả ai biết bộ mặt của tên này
o
Qúa nhìu người? Nguyên tắc mình là những đứa nào gian dối mình rất là ghét, và đặc biệt bán acc kiểu này uy tín là cái số 1, acc bị checkpoint yêu cầu tớ bảo hành? check gian dối yêu cầu tớ bảo hành?
Mơ đi

vẫn thấy bác ấy onl và xem topic nhưng k bình luận bì chắc ăn gạch nhìu quá từ những ng từng bị :))

Qúa nhìu người? Nguyên tắc mình là những đứa nào gian dối mình rất là ghét, và đặc biệt bán acc kiểu này uy tín là cái số 1, acc bị checkpoint yêu cầu tớ bảo hành? check gian dối yêu cầu tớ bảo hành?
Mơ đi
thế còn của mấy bạn kia thì sao chắc cũng checkpoint nhỉ :))

Ok mod, em vừa đi làm về, ko muốn nói nhiều với loại người này
Acc em bán ra sao, em biết (vì em vừa làm vừa bán) và người mua biết (em ko phải bán lẻ vài chục acc). Lucs bạn này thông báo live 8 acc, em check thì đa số đã sử dụng < 1h, bây giờ lâu quá rồi nên em ko có proof
Mấy bạn đứng ngoài nhìn đừng có sồn sồn như thế nhé, ai mua acc mình thì hiểu mình làm ăn thế nào, tuỳ loại người mà mình có thái độ khác nhau.
Thôi coi như xui gặp ch..,bạn này gửi mình 110k mua 20 acc, mình refund lun 110k, coi như cho free acc, éo chấp mấy đồng bạc lẻ
Do làm team nên hôm qua mình thaor luận với team refund bạn 25k, bạn ấy ko nhận. Giờ mình gửi lun 110k, coi như mình cho ko acc bạn và mình với bạn chưa từng buôn bán
Éo muốn nói nhìu, từ đây thề ko bán < 100 acc, ko bán cho acc 2014
Rẻ mạt ....
Thân!
klq mà thấy bạn cho tiền cứ như bố thí cho ngta vậy, mình nghĩ dù sao cũng rf thì nên giữ thái độ vui vẻ ae vs nhau, chỉ góp ý như vậy thui :D

Tên junbie này cũng nợ ta 16acc fb chưa bảo hành hơn chục ngày rồi
Bạn yahoo là gì? Có pm mình ko? Mình ko phải bán cho mình bạn và cũng đã treo stt xem ai chưa bảo hành thì pm, ko thấy ai pm bảo hành 16 acc?

mình cũm bị y chang bạn lun, mua 100 acc thì reg dc 35 acc , bảo hành cho mình nhưng có việc tối mới reg thì toàn là acc đã sử dụng rồi mình pm bảo hành kêu 12h đêm hết hạn bảo hành , nói này nói nọ nên thoy mình cạch mặt, tại k có nhiu nên mình cũm chả mún làm ầm lên, nay có bạn mở topic rồi mình ké lun ~~!, thjk thì show chat cho mọi ng xem
@shival bạn này cũm bị tình trạng nè vô ý kiến lun bạn
Trường hợp bạn mình ko mún nói thì bạn đừng có lôi ra, mình gửi bạn 100 acc bạn pm ngay bảo mình 10 acc đầu ko log đc, trong khi mình log thì 7 acc log đc và chơi đc str, mình đã nhắc bạn về cách check acc?

nghe nói ông jun này chơi fanbox giàu lắm mà , sao nay có mấy cái acc fb cũng kỳ kèo thế , hihi
Mình vẫn chơi fanbox, còn về facebook mình có 1 team khác làm, cho làm việc theo team nên cái gì ra cái đó, vì lợi nhuận chia cho cả team, ko phải mình mình cậu à.

Mình cứ bán 10 20 acc 1 bảo hành đầy đủ cho khách khách có mấy người ngày 400 acc đủ vừa làm vừa bán cho khách có mấy khách quen à đỡ cái nhau :D:D:D

um, bởi zậy mình sai lầm khi k đọc kĩ cái gọi là hạn bảo hành, ví dụ ng ta bận gì ng ta vẫn reg bt thoy nếu acc đó ngon lành, còn acc đểu thì reg súm hay reg muộn cũm bị vậy, thế nên mình cũm chả mún làm topic report làm gì , đi ngang wa thấy cậu thớt report mình mới cảm thấy ức chế lại nên vô ý kiến thoy, ai thjk thì làm ăn tiếp k thì cạch mặt ra

Acc checkpoint ko bảo hành? quá hạn ko bảo hành? nói rõ nhé!

mua 100acc mà veri được 54 còn bác ấy nói bảo hành mà lặn đi mất tăm khi hết bảo hành mới thấy mặt. rồi lên lúc nào cũng nói là bạn không biết checkpoin mà trong khi đó acc sai pass và emai ko có thục hay là acc người ta làm ùi bác cũng không bảo hành luôn miệng nói checkpoin ..em mới nên em ko dám post bác à với lại em cũng xem như mình gặp xui thui ai ngờ nhiều vậy nhiều bác cũng bị như em nhưng mà có lẽ là em thảm nhất do bác ấy hiểu tâm lý người mới mà

mua 100acc mà veri được 54 còn bác ấy nói bảo hành mà lặn đi mất tăm khi hết bảo hành mới thấy mặt. rồi lên lúc nào cũng nói là bạn không biết checkpoin mà trong khi đó acc sai pass và emai ko có thục hay là acc người ta làm ùi bác cũng không bảo hành luôn miệng nói checkpoin ..em mới nên em ko dám post bác à với lại em cũng xem như mình gặp xui thui ai ngờ nhiều vậy nhiều bác cũng bị như em nhưng mà có lẽ là em thảm nhất do bác ấy hiểu tâm lý người mới mà
qua mình mua nhá :)) bán 10 20 acc 1 bảo hành hết mới tiếp :D

đấy đấy cái này thì chắc cũng lỗi của người mua

ủa kì z ^^.. e nhớ e mua của thím này cũng gần 1k acc rồi :-?.. BH ok mà.. :D...
thread xem lại tình hình chứ. mỗi lần mua e toàn mua 200~300acc :)

Đắng lòng thanh niên... phân biệt newbie như phân biệt tàu khựa vậy

ủa kì z ^^.. e nhớ e mua của thím này cũng gần 1k acc rồi :-?.. BH ok mà.. :D...
thread xem lại tình hình chứ. mỗi lần mua e toàn mua 200~300acc :)
những ng njck 2014 như tụi mình thì bị đối xử vậy đấy bạn ơi ~~!, ng ta tưởng mình chân ướt chân ráo nên thái độ vậy thoy, 2013 2012--> thì sao dám

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week