Mời MOD or SMOD vào giúp e :)

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
( Nếu e có post sai địa điểm thì MOD làm ơn Move dùm em nhé ! Thanks )

Trưa nay e bị thằng ranh con Hack Account JimmyQ, giả danh JimmyQ mua Acc của mình nhưng nó đã dở trò mất dậy và scam ngay cái acc Zeek của mình,.... Sau một thời gian Report thì tài khoản JimmyQ trên 4rum đã bị MOD or SMOD banned :) cho thấy BQT làm việc rất hiệu quả,..... và cũng qua lời bạn Sadl0ve đã cho mình yahoo của chủ acc JimmyQ để nói chuyện,.... ... sau một thời gian nói chuyện mình cảm thấy quả thực chủ acc JimmyQ bị hack và bày tỏ quan điểm cảm thông với mình vì cả 2 đều là nạn nhân của Scammer,.....

Nên mình làm cái TOPIC này để xin MOD, SMOD hoặc ADMIN có thể Unbanned tài khoản JimmyQ để bạn ý tiếp tục với con đường MMO :),.... còn về tài khoản Zeek của mình mình cũng đã Support to Alex rồi, với đầy đủ Info,... có thể sẽ lấy lại được trong nay mai,....

Cuối cùng e xin chốt hạ một câu rằng là JimmyQ và em đều là nạn nhân của nạn Scam + Hack :(,....
Mong MOD hoặc SMOD nếu có ghé ngang mở Banned cho JimmyQ,
Em xin cảm ơn :x

Có thật không? hay là chủ acc đã bị hack luôn rồi?! :binhsua48:

tui cũng là nạn nhân của cái thằng hacker đó! Bạn có thề cho mod hay smod yahoo, số LR, sdt để đối chứng đi!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
jimmyQ bị hack nick là thật 100% và cũng dã trả cho bạn kia số tiền bị scam ( JMQ cho mượn ).........unban cho nó đê mod ơi M020

Upvote 0
Có thật không? hay là chủ acc đã bị hack luôn rồi?! :binhsua48:

tui cũng là nạn nhân của cái thằng hacker đó! Bạn có thề cho mod hay smod yahoo, số LR, sdt để đối chứng đi!
Bạn cần yahoo, sđt của tôi hay là của JimmyQ ??? nếu là của tôi thì OK nhưng LR tôi k có :)

Upvote 0
còn ai bị JimmyQ scam nữa không???
pm: phongvu.cntt
full info JimmyQ nhé.
Bác nào làm ăn với JimmyQ và cảm thấy JimmyQ như thế nào??? thì vào xác nhận nào.

Upvote 0
Mình đã giao dịch với bạn JimmyQ ở topic này http://mmo4me.com/showthread.php?69635-Ban-re-1-con-VPS-voi-gia-3&p=1457936&viewfull=1#post1457936 3 con VPS.
Nick yahoo giao dịch jmq.online4luv
Hôm bữa mình có thấy topic JimmyQ bị nói là scam mà không nhớ ra ai, với lại thấy yahoo không phải của bạn ấy nên không để ý, lúc nhận ra là người quen cũ đã bán VPS cho mình thì Topic đó close rồi.
Trong log chat của mình anh em sẽ thấy mình gửi tiền tuy bạn ấy chưa nhận được trong tài khoản nhưng vẫn gửi info VPS cho mình. Rất uy tín và nhanh gọn.

Attachments

52.8 KB · Views: 24
Upvote 0
Tuy chỉ giao dịch 1 lần và nói chuyện trên mạng nhưng mình thấy quả thực JimmyQ bị oan, không ai bỏ cái thời gian 2 năm trên diễn đàn + danh dự ra để scam 20$ lẻ đó.
Yahoo của bạn ấy không phải là yahoo trong topic scam kia đề cập.
Nhất là bạn ấy lại khắc phục hậu quả do nick của mình bị hack gây ra chứ không như một số người khác cố tình lờ đi...
Mong BQT xem xét unban cho bạn ấy.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week