Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.

Z đã về ví, một ngày vô cùng đau tim đã qua, hix hix
Của mình là order lúc 9h tối ngày 29.5

Last edited by a moderator:
lr hôm nay đã rs đâu bạn @@

vẫn reset mà bạn. có ai bị thế này hok...cứ nhấn oder... hum nay thì ngày mai reset giờ nào thì nó lại trả lại...haizzz

wmz ngày 28 hôm nay đã có trong ví bound gi ngày 29 nhé mấy bác :binhsua32:

có ai xài LR nhận tiền hôm nay chưa nhĩ

z thì đã về đầy đủ trong ví rồi LR chắc mai thôi

Có bác nào vào được tài khoản LR không. Em vào nó không Veri Mail sốt ruột quá:binhsua38:

lr đã reset mà chưa về Ví
:binhsua32:

Có bác nào vào được tài khoản LR không. Em vào nó không Veri Mail sốt ruột quá:binhsua38:
LR vẫn chưa về nhé...Bạn vào setting rồi tích vào ô khi nào có giao dịch LR thì sẽ gửi mail đến mail ấy..đỡ phải vào LR kiểm tra, chỉ cần vào mail xem có mail ko là biết....Have fun!!

LR vẫn chưa về nhé...Bạn vào setting rồi tích vào ô khi nào có giao dịch LR thì sẽ gửi mail đến mail ấy..đỡ phải vào LR kiểm tra, chỉ cần vào mail xem có mail ko là biết....Have fun!!
Uhm mình vẫn làm vậy mà, nhưng để bảo mật ip, mới sửa máy, thay main, chip, giờ vào LR đăng nhập nó không veri mail về không vào chuyển tiền được luôn

Ko thấy tiền về..vãi cả hàng........:binhsua18:

thằng admin này chắc bị bệnh rồi lr hôm qua chưa về hôm nay thì acc không log vào đc đánh từ sáng tới giờ không công :binhsua46:

Gặp rắc rối với ví Z

Em gõ KolotiBablo.com và được paid lần đầu vào ví WMZ như hình, nhưng đợi suốt từ ngày 19/5 tới giờ chưa thấy tiền về ví Z. Phải chăng số ví Z của em có vấn đề?

kolo payment.JPG
Em vào https://mini.wmtransfer.com đăng ký thì được cấp số WMID:418280578563, em dùng nó để đăng ký Ví Z với Kolo, xin hỏi em lấy số WMID đó làm số ví Z thì có đúng không hay là sau khi có số đó rồi ta phải đăng ký tiếp ví WMZ dạng như đăng ký thêm ví WMR nữa mới được ạ?

Em hỏi Admin thì họ trả lời khoản Paid trên đã thực hiện thành công đến số Z418280578563 (trùng số WMID của em), vậy tại sao ví Z của em chưa nhận được nhỉ?

Các Pro chỉ dạy em với.

theo như mình biết thì bác điền sai wmz rồi và nó đã pay vào tài khoản Z418280578563 với WMID không biết
còn cái WMID 418280578563 của bác không phải là số tài khoản nhé

Trời ơi, bạn không xem hướng dẫn trước khi đăng kí Wmz à.
Số WMID đó là tài khoản để đăng nhập, không dùng để giao dịch.
Khi đăng kí hoàn tất nó sẽ cho bạn một số có dạng Zxxxxxxxxx, số này là địa chỉ để bạn dùng giao dịch.
Trong trường hợp của bạn thì chắc bạn mất không số $ đó rùi. Chia buồn
:binhsua29:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097