Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
Em gõ KolotiBablo.com và được paid lần đầu vào ví WMZ như hình, nhưng đợi suốt từ ngày 19/5 tới giờ chưa thấy tiền về ví Z. Phải chăng số ví Z của em có vấn đề?

View attachment 11453
Em vào https://mini.wmtransfer.com đăng ký thì được cấp số WMID:418280578563, em dùng nó để đăng ký Ví Z với Kolo, xin hỏi em lấy số WMID đó làm số ví Z thì có đúng không hay là sau khi có số đó rồi ta phải đăng ký tiếp ví WMZ dạng như đăng ký thêm ví WMR nữa mới được ạ?

Em hỏi Admin thì họ trả lời khoản Paid trên đã thực hiện thành công đến số Z418280578563 (trùng số WMID của em), vậy tại sao ví Z của em chưa nhận được nhỉ?

Các Pro chỉ dạy em với.
chúc mừng bạn, bạn thật hào phóng, bạn đã cho ng khác tiền và nói rằng: tiền của tôi đây, ông cầm lấy, tiêu đi, tôi ko biết tiêu tiền =]]

chúc mừng bạn, bạn thật hào phóng, bạn đã cho ng khác tiền và nói rằng: tiền của tôi đây, ông cầm lấy, tiêu đi, tôi ko biết tiêu tiền =]]

cho ai. ko có địa chỉ ví thì pay bằng niềm tin à, bạn ấy đâu phải điền nhầm ví ng khác mà cho tiền ng khác mà là điền số tài khoản nên ko có cơ sở để pay thôi

Ví z

Cảm ơn bác tomcoiwa và Evangeline đã hướng dẫn. Em vừa vào WMID để tạo ví Z rồi, được một số Z+12 chữ số nằm cùng hàng với WMR (),WMZ ().

Tiếc ghê, em có cả 5 account muốn thanh toán lần đầu xong thì tạo nhóm để gõ, ai dè giờ thì vừa mất công vừa mất cả accout...nhưng được bài học:binhsua27:
Cảm ơn các Pro.

cho ai. ko có địa chỉ ví thì pay bằng niềm tin à, bạn ấy đâu phải điền nhầm ví ng khác mà cho tiền ng khác mà là điền số tài khoản nên ko có cơ sở để pay thôi

biêt đâu dc, cái sô ID nó trùng ví ai đó

giờ theo kolo thi rate quá thấp :-s

haizz pix vào dc rùi mà LR thì vẫn chưa về

LR delay mà, please wait... chờ đợi là hạnh phúc. từ xưa đến nay nó vẫn thế mà @@

may quá LR về ví rùi

thế cái gì đây

OLALA... tiền cuối cùng đã về zí cám ơn anh bạn pix nhá haha :binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57:

=============================================================
Please note that in all e-mails from Liberty Reserve we will:
1. Always address you by your first name.
2. Never send you any links or attached files.
3. Never ask you to send us your password and/or login PIN.

Dear NGUYEN HUY,

You have received a payment to your account U3513544 (xxx):

Date: 5/30/2012 6:09 AM
Batch: 97167173
From Account: U2897562 (Intertrans corporation)
Amount: $4.00
Memo: Payment for data-entry

Thank you.

Please note that in all e-mails from Liberty Reserve we will:
1. Always address you by your first name.
2. Never send you any links or attached files.
3. Never ask you to send us your password and/or login PIN.

Dear NGUYEN HUY,

You have received a payment to your account U3513544 (xxx):

Date: 5/30/2012 6:18 AM
Batch: 97168180
From Account: U2897562 (Intertrans corporation)

Amount: $3.00

Memo: Payment for data-entry

Thank you.

1 là chém gió.
2 là hên xui thui :binhsua33:
về thì nói về mấy hum nay vấn đề pay đang hot. ngồi đó mà chém với chả gió. có cần xem proof nữa hok...haizzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week