Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
pix reset rồi thì phải :-s

sax,đúng là nó reset rồi bà con,Z 2g trưa nhé

Gì mà 2h trưa? Mình đc rs lúc chưa đến 1h trưa này :|. Sáng mới ấn oder vào thấy rs lun giật cả mình, kì này pix làm ăn nhanh thật

15h chiều và 1 lần như thường lệ sau 23h đó Vic.hôm qua và hôm nay nó rs như vậy . nhấn oder 14h , đi uống cà phê về 16h thì nó rs rồi.

Hãy xem kỹ trước khi khẳng định chứ bạn, 1h tui cũng đã thấy nó reset rùi tầm 3h trưa $ đã về ví :binhsua44:

hơn 1g rồi chưa thấy reset nhỉ?thằng pix này cũng hứng lắm cơ.

binbin28:

lời nói bạn càng ngày càng mất giá trị

:binhsua35: Haha, chém thế bác . bác nhìn lại mình đi nhé. Nó chỉ có giá trị với 1 vài người ko ném gạch thôi. toàn chém gió nhé. gruop của tui hôm qua 2h mới oder mà $ vẫn về đó thôi. Giờ hơn 1h rồi đó , có ai khẳng định nó rs ko ? Pix nó đâu đúng từng phút hả bạn ? Giá trị lời nói hả? Chưa từng quen biết bạn thì quan tâm gì cái giá trị ấy. Pùn cười thật

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:10 PM ----------

Hãy xem kỹ trước khi khẳng định chứ bạn, 1h tui cũng đã thấy nó reset rùi tầm 3h trưa $ đã về ví :binhsua44:

Bác nhắc nhở thì rất đáng quý , nhưng chuẩn 1 tí nhé bác. Hôm qua nó rs khi nào ko biết mà 2h oder thi 4h nó về ví. mình đoán tầm 3h thì có gì sai ? bác cũng quá hiểu thằng Pix mà, nó mới pay kiểu này mới 2 ngày thôi nên ai bảo đảm nó đúng giờ. bác thấy nó rs 1h thì xác nhận, mình thì oder 2h và nó cũng rs trong buổi chiều thì nói vậy ? Hiện tại 1h30 mà nó đã rs đâu ? Lần sau bác nhắc nhở đúng tí, mem nói lời nói của tui càng ngày càng mất giá trị thì khổ lắm., còn làm ăn nữa .fallingrain còn cái bạn này thì đếch biết bạn là ai cả và chưa làm gì ảnh hưởng đến bạn, có chém gió thì thì dùng cách khác nhé. Hạ thấp uy tín người ta = những cm kiểu giẻ rách vậy thì mình nghĩ bạn cũng chẳng ra gì rồi . bác Bao xem nhé. Từ ngày tham gia 4rum tới giờ nếu mình sai có khi nào mình ko nhận lỗi ko ? nhưng cái lần này hơi quá đáng với kiểu cm của fallingrain , bác xem lại giúp . Cảm ơn bác

Last edited by a moderator:
Ôi,đừng cãi vì những chuyện nhỏ nhặt này miễn sao tiền cứ nằm gọn trong ví là được rồi, ngày nó reset 1 lần cũng chẳng sao, chứ trưa nó reset mà hổng có ấm ức lắm :((

tình hình là trưa nay có ai được reset không??????????
đợi đến 3g coi sao.

chưa thấy tiền về:binhsua32:

Ôi,đừng cãi vì những chuyện nhỏ nhặt này miễn sao tiền cứ nằm gọn trong ví là được rồi, ngày nó reset 1 lần cũng chẳng sao, chứ trưa nó reset mà hổng có ấm ức lắm :((

Mình có cãi đâu . fallingrain vào chém câu xanh rờn, chẳng biết nó thù gì mình nữa. Search bài fallingrain post toàn chém gió . Chẳng 1 cm nào có giá 50VND mà đi chửi người ta. Giờ vẫn chưa rs nhé, đang log id chủ gõ luôn. theo dõi cho tiện

Gần 2h rùi trưa nay PIX vẫn chưa reset nhé,hè có 3$ order từ sáng :binhsua29:

chả reset gì cả,chán òm,làm trông chờ trưa sẽ có tiền từ sáng:m119:

:binhsua35: Haha, chém thế bác . bác nhìn lại mình đi nhé. Nó chỉ có giá trị với 1 vài người ko ném gạch thôi. toàn chém gió nhé. gruop của tui hôm qua 2h mới oder mà $ vẫn về đó thôi. Giờ hơn 1h rồi đó , có ai khẳng định nó rs ko ? Pix nó đâu đúng từng phút hả bạn ? Giá trị lời nói hả? Chưa từng quen biết bạn thì quan tâm gì cái giá trị ấy. Pùn cười thật

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:10 PM ----------

Bác nhắc nhở thì rất đáng quý , nhưng chuẩn 1 tí nhé bác. Hôm qua nó rs khi nào ko biết mà 2h oder thi 4h nó về ví. mình đoán tầm 3h thì có gì sai ? bác cũng quá hiểu thằng Pix mà, nó mới pay kiểu này mới 2 ngày thôi nên ai bảo đảm nó đúng giờ. bác thấy nó rs 1h thì xác nhận, mình thì oder 2h và nó cũng rs trong buổi chiều thì nói vậy ? Hiện tại 1h30 mà nó đã rs đâu ? Lần sau bác nhắc nhở đúng tí, mem nói lời nói của tui càng ngày càng mất giá trị thì khổ lắm., còn làm ăn nữa .fallingrain còn cái bạn này thì đếch biết bạn là ai cả và chưa làm gì ảnh hưởng đến bạn, có chém gió thì thì dùng cách khác nhé. Hạ thấp uy tín người ta = những cm kiểu giẻ rách vậy thì mình nghĩ bạn cũng chẳng ra gì rồi . bác Bao xem nhé. Từ ngày tham gia 4rum tới giờ nếu mình sai có khi nào mình ko nhận lỗi ko ? nhưng cái lần này hơi quá đáng với kiểu cm của fallingrain , bác xem lại giúp . Cảm ơn bác

vậy những lần tung tin đồn là Z đã reset là chó chứ ko phải bạn :).

vậy những lần tung tin đồn là Z đã reset là chó chứ ko phải bạn :).

haha, đúng là não ngắn, ko biết check blance để biết rõ à, đòn gió cho dzui chứ có ăn nói thiếu học như mày đâu

haha, đúng là não ngắn, ko biết check blance để biết rõ à, đòn gió cho dzui chứ có ăn nói thiếu học như mày đâu
đúng là ăn nói kiểu thiếu giáo dục. nếu blance đủ thì cần mày thông báo à.tao chỉ nói vs những người chưa đủ blance ng ta muốn cày cho kịp giờ reset thì có con chó vào nói là Z đã reset
nói thật tao cũng ko có hứng thú nc vs mày vì nhìn cách nc của mày là hiểu

đúng là ăn nói kiểu thiếu giáo dục. nếu blance đủ thì cần mày thông báo à.tao chỉ nói vs những người chưa đủ blance ng ta muốn cày cho kịp giờ reset thì có con chó vào nói là Z đã reset
nói thật tao cũng ko có hứng thú nc vs mày vì nhìn cách nc của mày là hiểu

Mày chửi người ta chó, người ta nói mày súc vật bị mấy lần nên tức à, thứ mày tiểu nhân vậy, thù kiểu đó thì đời mày ko khá lên đc, bác bao có nhắc nhở khi đó, tau có làm như thế nữa đâu. haha, đúng là giẻ rách mà.

mấy bác cãi nhau làm gì nhể :D ai được rs rồi hú hộ em cái , đang cày cho kịp mà chả biết nó rs chưa nữa

LR vẫn chưa reset nhé......3h42' đang chờ nó reset để làm:D

@bin, falling rain: mỗi người nhịn 1 câu đi...Chắc tại nóng ruột tiền về quá...bình tĩnh nào!!!

topic này khủng nhất forum , hôm nay vào mới thấy, tưởng thảo luận gì vừa vào thấy cãi nhau rùi, gõ capcha hoa cả mắt rùi lao vào cãi nhau, haizzzz

topic proof thành topic cãi nhau, cãi nhau làm gì mấy bợn ui, cứ 3$ là Order payment thôi, nó reset lúc nào kệ nó, miễn sao ngày nào cũng có xiền về là mừng rồi, cãi nhau làm gì cho stress + mỏi tay + nhức đầu nhức óc ;))

Bác Bao đi đâu rồi, vào cho mỗi lão 1 thẻ hạ hỏa xem @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week