Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
chưa thấy tiền về luôn chắc hôm nay tối mới bay rồi :binhsua32:

LR nó reset hằng ngày là nhất rồi năm ngoái có mà cả tuần củng chưa về :binhsua39:

LR nó reset hằng ngày là nhất rồi năm ngoái có mà cả tuần củng chưa về :binhsua39:

năm ngoái khác năm nay mà bác năm ngoái 2011 chưa tận thế năm nay 2012 tận thế nó cho anh em kiếm chút tiền ăn uống rồi chết đó heeee

11h48 LR chưa rs. ..............

Chưa reset nha các bạn !

12h54 LR vẫn chưa rs......... code thì dài, có nên gõ ko đây ? :binhsua46:

vẫn im hơi lặng tiếng wmz nhé:binhsua36:

Hix kiểu gì mà hôm này Pix thanh toán lề mề thế nhỉ. Cuối tuần mà z thì chết bà con rồi. Mới khen đc 2 bữa mà thế này :binhsua33:

Tiêu tôi rồi . pix tôi vừa log vào thấy reset Z rồi mà vào ví vẫn chưa thấy tiền về ví Z . Thế này là sao nhỉ .

Tiêu tôi rồi . pix tôi vừa log vào thấy reset Z rồi mà vào ví vẫn chưa thấy tiền về ví Z . Thế này là sao nhỉ .

Trời !!!!!! :binhsua39: tên pix già lại định giở trò gì nữa đây !!!!! :binhsua33:

1h30 LR đã rs...........

---------- Post added at 01:32 AM ---------- Previous post was at 01:31 AM ----------

nó mới rs thì $ về ví sao đc ?,,,,,,,,,,,, đợi sáng check lại đi bạn

Trời !!!!!! :binhsua39: tên pix già lại định giở trò gì nữa đây !!!!! :binhsua33:

Tiền về rồi chú em ơi . Cách đây 15 p chưa thấy tiền về , lên đây coi tình hình anh em ra sao . Giờ log lại my.wmtransfer.com đã thấy có tiền . Ảo quá . :m186::m186::m186::m186::m186:

LR rs $ rồi yên tâm chiến đến sáng đê

đã rs. Chiến mạnh nào ae ^^

Lúa đã về bao hết rùi nhá anh em ! :binhsua32::binhsua30::binhsua31:

Last edited by a moderator:
LR đã về nhé bà con...;)).Có tiền *** rồi:binhsua29:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495