Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
wmz cũng về rồi nhé :binhsua37:

Thằng Admin hâm hâm không thể tả hôm qua 10h pay, làm mình kẹt lại 1 G; hôm nay mình canh 9h30' oder thì lại reset lúc 5h30' chiều, chấp nhận kẹt lại 3 G nữa. Pó tay .

Con xin lạy pa Admin luôn !!! Pa có bay thì pay cho cố định để mem còn canh oder mà húp cà phê chứ kiểu này chúng con theo pa mà chóng hết cả mặt.

Đang cần gấp $ mà lị. Hix..... :binhsua45: :binhsua35:

Last edited by a moderator:
Lần đầu tiên đc pay tiền sớm thế, mới đầu cũng tưởng bị ban nên hơi hoảng :))
Mà lúc bán Z, Webmoney nó gọi điện chứ k gửi sms nữa mới hay

Đã có kết quả giám định pix điên là 9 xác. Dạo này nó sung trong mình mới chiều là reset và có tiền vào wmz. Hong hiểu được

LR đã reset, mong về ví sớm còn có tinh thần cạp mạnh :)

---------- Post added at 02:13 AM ---------- Previous post was at 01:34 AM ----------

LR đã có $, pay khủng thật, chiến tiếp nào

Hình như Pix mới nhận hợp đồng mới, có ứng trước một khoản $ kha khá nên pay ngày 2 lần đây mà.

Mem rất thích pa cái khâu payment, miễn sao pa đừng có ban ID sảng tai nữa là được. :binhsua30::binhsua30:

KO gì là quan, trọng, cứ mỗi sáng sớm ta thức dậy , 1 cú click chuột là thấy LR nằm gọn trong ví thì okie, tiếp tục cuộc vui... :binhsua44:

KO gì là quan, trọng, cứ mỗi sáng sớm ta thức dậy , 1 cú click chuột là thấy LR nằm gọn trong ví thì okie, tiếp tục cuộc vui... :binhsua44:

bác nói chính xác bay giờ nào cũng được sáng có trong ví là có tam chí chiến rồi 1 ngày bay 5 lần cũng được:binhsua37:

sao cái topic này lại không để stick cho dễ thấy nhỉ? lúc nãy vào tìm hoài mà không thấy, pay LR từ 10 tối hôm qua đến giờ sao không thấy về ví là sao ta :binhsua38:

ai cho xuống vậy zzz

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

sao cái topic này lại không để stick cho dễ thấy nhỉ? lúc nãy vào tìm hoài mà không thấy, pay LR từ 10 tối hôm qua đến giờ sao không thấy về ví là sao ta :binhsua38:

hôm qua rs lúc 5h chiều mà pay từ 10h tối thì cũng phải đợi hôm nay bạn ak ^^

Sao hạ nó xuống vậy, box cạp lộn xộn quá.

hôm nay có bạn nào được pay chưa 5h chiều rồi đó:binhsua37:

hôm nay có bạn nào được pay chưa 5h chiều rồi đó:binhsua37:

Nó chưa rs nữa chứ Pay gì ? hên xui, có thể cách 1 ngày nó pay 1 ngày ko pay chiều

không kêu la không kêu ca..Pix là thế.Có khi 1 tháng nó mới pay .Có khi ngày nó pay 2 lần.Ai từng làm 1 năm trước thì nó còn reset 3 lần trong ngày luôn:binhsua31:

giao dịch wmz chìu nay ko nhận đc code xác nhận có ai bị như e ko?

giao dịch wmz chìu nay ko nhận đc code xác nhận có ai bị như e ko?

nó qua trễ đó bạn mình đợi 3 phút mới nhận được code nè :binhsua37:

chuẩn bị riset như hôm qua 10 giờ rồi anh em... ơi:binhsua44: chuẩn bị xiền đi cafe đêm xem bóng đá nào :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week