Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
Cách kiểm tra chủ G còn mạnh khỏe hay không thì vào phần Group, thấy còn dòng Collapse Group Invitations List thì đảm bảo G vẫn chưa die và vẫn pay bình thường. Còn không thấy cái dòng này nữa thì kiếm Admin mà "hỏi tội" anh ta nhé. Còn hỏi như thế nào thì tùy vào các bạn à.

:binhsua41: :binhsua35:

vẫn có Collapse Group Invitations List lại có thêm 11 invite code nữa . viết mail thế nào các bro giúp với. mà log id chủ vẫn gõ bình thường hơn 60 code rồi.

vẫn có Collapse Group Invitations List lại có thêm 11 invite code nữa . viết mail thế nào các bro giúp với. mà log id chủ vẫn gõ bình thường hơn 60 code rồi.

Đợi đi bạn, G vẫn ổn đó, không sao, không nên quá lo lắng, tập trung cạp. Trường hợp này đã từng có, bạn gõ thêm nó pay thôi. :binhsua43:

ai cho xin cái roof pay pix ngày hum qua xem! Pay hum kia tới hum nay vẫn chưa thấy $$ ! Lần đầu tiên bị pix deplay Lr lâu vậy!

Nó Pay bt mà bạn !!!!

nhầm lẫn nhé mọi người :binhsua44:

Last edited by a moderator:
Show proof đi, LR chưa reset nhé, ko có proof là ra đảo nha, chém gió hả :binhsua39:

sory mấy bác em bị lag hồi nãy log acc cũ vào 0.26 lúc rồi log cái acc vừa gõ đủ min pay 3z vào thay 0.mấy tưởng được pay bác bao dell bài đó giùm em nha em xin lỗi mọi người

sory mấy bác em bị lag hồi nãy log acc cũ vào 0.26 lúc rồi log cái acc vừa gõ đủ min pay 3z vào thay 0.mấy tưởng được pay bác bao dell bài đó giùm em nha em xin lỗi mọi người

ko sao, nhầm lẫn khác vói chém gió :binhsua30:

pix hôm nay rs sớm thế
LR về rồi

Hic, hình như nó mới pay tiền thì phải, làm mình giật cả minh mới chuyển sang dùng LR mà cứ tưởng bị band, thông báo anh em LR reset rồi nhé

mới 8h đã reset rùi sao mèn đét ơi !! order lúc 8 rưỡi

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:34 PM ----------

ai vào xác nhận cái ih , Z reset chưa ?? hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week