Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
:binhsua46::binhsua46::binhsua46: lrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr cua e

chả biết nói gì với thằng pix này nửa, wmz thì nó trả còn lr thì nó im lìm, quá nản,đúng thân phận làm thuê mà,nó ********* trả tiền cũng ko dám làm gì nó, đúng là cuộc đời mà, hơn 15 ngày rồi ko thấy nói năng gì hết

sau này pix nó sửa lại thành thế này "Attention! There is a small delay with LR payments. The delay is temporary, all pending payments will be processed really soon. Don't worry."

Pic thế này chỉ khổ cho mấy bác trưởng nhóm, không được bao nhiêu lại phải oằn lưng lo chuyện tiền nong trước cho mem. Haizzz. Mình solo dù có buồn cũng không ảnh hưởng là mấy

Mai pay group 2 của mình qua WMZ hết quá :binhsua47:
4 ngày rồi vẫn chưa thấy về LR :binhsua46:

ID chu minh co dung bao gio dau. dao truoc pay binh thuong ma. LR no cham hay sao ay pay tu 20$ gio 2 group moi cai len gan 100$ roi. kieu nay chiu member 1 tuan luong thoi:binhsua46:

chắc giữ lại đợi tết nó gởi cho bà con lr ăn tết lun.haizz.tết có tiền lì xì cho mấy nhóc tì lun

ID chu minh co dung bao gio dau. dao truoc pay binh thuong ma. LR no cham hay sao ay pay tu 20$ gio 2 group moi cai len gan 100$ roi. kieu nay chiu member 1 tuan luong thoi:binhsua46:

Mình và vài bạn của mình cũng bị giống bạn này. LR rất rất không ổn định. Nửa tháng rồi. Mình gửi nó bảo sẽ cố gắng thanh toán trong vòng 7 ngày nữa. Don't Worry :))

Mình thấy dạo này WMZ ổn định lắm. Mình 2 group order sáng qua, giờ mở ra đã đc pay rồi. Tiền thì cũng không phải nhiều. (mình rút kinh nghiệm đợt trước phải đợi lâu nên lần này cứ 3, 4$ là thanh toán luôn, nếu có phải đợi thì còn đợi, không ngờ lại không phải đợi gì cả.:binhsua38:). Các bạn đừng sốt ruột.:binhsua41:

Mình thấy dạo này WMZ ổn định lắm. Mình 2 group order sáng qua, giờ mở ra đã đc pay rồi. Tiền thì cũng không phải nhiều. (mình rút kinh nghiệm đợt trước phải đợi lâu nên lần này cứ 3, 4$ là thanh toán luôn, nếu có phải đợi thì còn đợi, không ngờ lại không phải đợi gì cả.:binhsua38:). Các bạn đừng sốt ruột.:binhsua41:

giống cậu,cũng order hôm qua,wmz pay đúng nhanh!

ngày thứ 15 của LR, chưa RS, h:binhsua47:um qua nhấn pay 2 GR qua wmz, sáng nay trong ví đã có tiền, chuyển sang mz thôi

Proof mới đây,cứ order tối là sáng có :p

mí bạn cho mình hỏi ngoài lề xíu.mình đăng nhập pix nhưng quên xóa cookie acc cũ.khoảng 2 tiếng sau mình vào acc mới nó lại hiện ra acc cũ.ko biết như vậy có bị gì ko :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week