Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
thôi,số xui thì chịu thôi chứ sao,...khi order wmz mà lr pay vi vu,lúc đó cũng " ước gì mình order lr"
Thì bây giờ cũng vậy.ai ngờ được:)).

wmz với lr chênh lệch có 1 ít à..mà thấy các bác z tội quá..mong sao lr mau chóng về cho các bác..ko khéo có bác vào bệh viện gì mất máu ấy chứ..tớ thì wmz pay hôm wa..hôm nay đã về :)

wmz với lr chênh lệch có 1 ít à..mà thấy các bác z tội quá..mong sao lr mau chóng về cho các bác..ko khéo có bác vào bệh viện gì mất máu ấy chứ..tớ thì wmz pay hôm wa..hôm nay đã về :)

LÚc trước thì chênh lệch nhiều à cậu,nhưng wmz đã ngoi đầu lên,đâu thua anh lr,nhưng tớ ghét lr kinh lắm.sữ dụng chú ấy 1 lần đâu tiên.pay 4ngay k về,ngày t5 bị ban 2id.trừ mất 6$.wao5 thiệt.đúng ra nếu sd wmz lúc đó thì pay về mất dép rồi.balance -6$ thì bỏ group nhỏ:)).

chưa thấy tăm hơi LR, gần tuần rầu, chán như con gián

hôm nay nhấn pay 2 group qua WMz, để mai xem tình hình thế nào, pay nốt 1 group nữa qua MZ cho khỏe, 2 gr pay LR chuẩn bị sang ngày thứ 15 chưa RS, haizzz,:binhsua37:

Vâng sắp đến giờ anh em vào box này than thân hay là sung sướng ...Chuẩn bị nào anh em ..Mình chính thức khai mạc cho đêm nay..

thôi tối nay tiền k về đâu :binhsua46:

mới order wmz lúc chìu, chờ về rồi báo cho mn bik :binhsua50:

Có vẻ như anh em tới hôm nay đã nản quá rồi ko còn ai lêng tiếng nữa :)) =)) . Vâng, và bây giờ là tới lượt tôi, đã không nói từ lâu lắm rồi, nhịn lâu lắm rồi :))
Tới hôm nay là 15 ngày LR chưa rs :)). Có ai như tôi không :((

ơ, wmz về rồi, mn check thử nhé, mới vào ktra xog đã thấy

2 ngày poproof =))

:binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37:

Pix pay liên tục WMZ nha... 7 ngày pay 4 lần... potay... proof đây... 11111111111111111.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week