Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
tối qua tớ bị baned acc chủ mà đã oder trước đó không biết có được bay tiền về ví không mọi người 6wmz :binhsua74:

tối qua tớ bị baned acc chủ mà đã oder trước đó không biết có được bay tiền về ví không mọi người 6wmz :binhsua74:
sao bị band vậy lại lôi acc chủ ra gõ nghịch ah thui bạn yên tâm đi...$ sẽ không về đâu...

sao bị band vậy lại lôi acc chủ ra gõ nghịch ah thui bạn yên tâm đi...$ sẽ không về đâu...
thế là ra đi 6$ hả bạn :binhsua74:

chiều nay LR đã rest nhé...3 ngày đợi chờ rồi cũng rs...Hi vong tối này WMZ lại cũng được rs

chuận wá, về ví luôn rồi. nhanh gọn lẹ hỹ

Khi trưa gửi mail nó gửi lại cho tớ thế này này:"As I've already told you, there is a delay. Please wait.":binhsua76:
Ko biết Please wait đến bao giờ! Thật là buồn! :binhsua72:

cho mình hỏi group mới có tình trạng nào đợi rs wa LR quá 2 tháng ko vậy?
ko hiểu cách rs của thằng pix này, thấy lr trể quá nên tạo 1 group khác pay wa Z ---> về liền trong 2 ngày. Pay lần 2 nằm im chờ thời nữa >"<

sau 22 or 23 ngày chờ đợi thì có một group mới tạo đã về.
mòn mỏi chờ các group tiếp theo.

ko hiểu cách rs của thằng pix này, thấy lr trể quá nên tạo 1 group khác pay wa Z ---> về liền trong 2 ngày. Pay lần 2 nằm im chờ thời nữa >"<
pác này giống tôi, lập GR mới pay Z dc 1 lần về luôn, lần 2 bặt vô âm tín, LR dc 20 ngày rồi, thôi thì cố đợi thêm 20 ngày nữa vậy

1 gruop LR rs chiều này tiền giờ đã về rồi..còn WMZ vẫn chưa thấy gì..Hi vọng tối nay pix rs tiếp

1 em LR ko biết order từ bao h đã về,vẫn còn 3 em LR và 1 WMZ nữa,pay nốt đi nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week