Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.

du_humg

Newbie
Reactions
71
MR
0.000
the ong lay thong tin o dau ma noi vay, dung co sam ngon nhe
tình hình này chắc thằng Pix không tồn tại đến tết dương lịch đâu, theo thông tin mình biết thì một số mem nước ngoài như Philipin, Indo, Ấn độ, ... mấy hôm nay đã chuyển qua làm cho các dự án khác. Hiện mem đang ít dần nên pri 4 load vào ban ngày. Nếu tình trạng hẹn nợ của nó tiếp tục kéo dài thì sẽ hết mem, nó đóng cửa ngay thôi. Mình dự đoán nó sẽ đóng cửa trong năm tới.

duyenlong

Senior
Reactions
146
MR
0.000
thang cha nay may go mom no vua vua thoi tao dang phai song tam tung 3$ mot cua no cho tra mot cuc G cu cua tao ne no ma chay thi co ma chet ca lu ngoi day ak:binhsua72:

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

co ai lr pay cn tuan truoc ve chua vay

ryuuroden111

Senior
Reactions
173
MR
0.009
Chat with me via Skype
Các bạn ơi.... thông báo cho các bạn tin mừng nè :D:D
Mình pay LR bữa CN và hôm nay là T3 thì tiền đã về LR rồi nhé ^^! pay 16$ và đã chuyển về ngân hàng vn :P:P
Các bạn chưa pay cứ từ từ sẽ pay thôi đừng xoắn nhé ^^! bên WMZ thì mình không biết vì đó h pay LR ko à hjhj
Quên cái Roof nữa... đây nè ^^

Last edited by a moderator:
sao mA nhanh the hazzzzzzzzzzzzz
Các bạn ơi.... thông báo cho các bạn tin mừng nè :D:D
Mình pay LR bữa CN và hôm nay là T3 thì tiền đã về LR rồi nhé ^^! pay 16$ và đã chuyển về ngân hàng vn :P:P
Các bạn chưa pay cứ từ từ sẽ pay thôi đừng xoắn nhé ^^! bên WMZ thì mình không biết vì đó h pay LR ko à hjhj

phonglantim

Senior
Reactions
394
MR
0.000
tiền ơi tiền ở phuơng nào? chuẩn bị sanmg ngày thứ 21 rồi, pix ơi, em hết tiền rồi, tha cho em đi :((

tht287

Banned
Reactions
61
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tiền ơi tiền ở phuơng nào? chuẩn bị sanmg ngày thứ 21 rồi, pix ơi, em hết tiền rồi, tha cho em đi :((
cho mai tien ko thay dau buon thiệt
bạn này kiếm group lớn gia nhập cho rùi, cái này chờ nó về, còn gia nhập group lớn pay theo ngày. Group daithang2015 của chị gì ấy , hay group 18 ...

mh89

Junior
Reactions
156
MR
0.004
WMZ 6 ngày rồi húhú

còn LR thì 1 ngày rs 2 lần kk

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays