Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
a e nao co kinh nghiem lau lam len tieng xem sao, scam thi die toan tap luon:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Hi vọng nó ko spam mình thì ko sao nhưng tội nghiệp cho mấy đứa em hướng dẫn cho nó vào nghề làm củng được gần tháng rồi được mấy chục $ mà bị Cam thì .....tội quá :binhsua46:

tui dám chắc pix hok scam....Vì hum qua tui gõ 5$ tối reset điểm sáng đã có tiền...:D:D LR hẳn hoi nha
:superman nếu đoán thì mình đoán với bạn vậy.
1- Lần trước pix ngừng pay 14 ngày các captcher đình công lần lần và đến ngày 13-14 thì đình công rất nhiều và pix đã pay bình thường trở lại với ko lời giải thích
2- Lần 2 pix pay ko đều - pay hên xui - pay ưu tiên và có thông báo rõ ràng captcher ngừng làm việc rất ít và cũng tin tưởng hơn vì lần trước cũng 14 ngày đó có sau đâu - và pĩ x pay lại bình thường được vài ngày
3- Và tích tục pay ko đều - pay hên xui - pay ưu tiên và cũng thông báo như cũ và việc đình công gần như ít xảy ra hơn vì đã dần quen
Và cứ như thế số $ MÀ PIX GIỮ LẠI CỦA CAPTCHER càng ngày càng lớn dần và QUẢ CAM ngày càng mọng nước :binhsua79:

Buồn buồn . . . suy đoán chơi thôi các pác đừng ném đá tội em :binhsua75:
:binhsua78: làm trên mạng ko có thấy mặt mũi nhau mà tin thì làm ko tin thì nghĩ vậy

đó chỉ là 'suy nghĩ trong anh' ...Gia cát Dự này cũng mới vào nghề capt 2,3 tháng nên không dám phán nữa
Các bạn cứ cố gắng gõ đi... biết đâu pig load nhanh đang cố gắng có $ giả cho new group thì sao,...

đó chỉ là 'suy nghĩ trong anh' ...Gia cát Dự này cũng mới vào nghề capt 2,3 tháng nên không dám phán nữa
Các bạn cứ cố gắng gõ đi... biết đâu pig load nhanh đang cố gắng có $ giả cho new group thì sao,...
:binhsua03: được vậy thì mừng nó còn ôm của tớ gần 50$ nên hơi bị ...

:superman nếu đoán thì mình đoán với bạn vậy.
1- Lần trước pix ngừng pay 14 ngày các captcher đình công lần lần và đến ngày 13-14 thì đình công rất nhiều và pix đã pay bình thường trở lại với ko lời giải thích
2- Lần 2 pix pay ko đều - pay hên xui - pay ưu tiên và có thông báo rõ ràng captcher ngừng làm việc rất ít và cũng tin tưởng hơn vì lần trước cũng 14 ngày đó có sau đâu - và pĩ x pay lại bình thường được vài ngày
3- Và tích tục pay ko đều - pay hên xui - pay ưu tiên và cũng thông báo như cũ và việc đình công gần như ít xảy ra hơn vì đã dần quen
Và cứ như thế số $ MÀ PIX GIỮ LẠI CỦA CAPTCHER càng ngày càng lớn dần và QUẢ CAM ngày càng mọng nước :binhsua79:

Buồn buồn . . . suy đoán chơi thôi các pác đừng ném đá tội em :binhsua75:
:binhsua78: làm trên mạng ko có thấy mặt mũi nhau mà tin thì làm ko tin thì nghĩ vậy
suy nghĩ của bác vừa khít lỗ ass em...:))

:binhsua03: được vậy thì mừng nó còn ôm của tớ gần 50$ nên hơi bị ...

ae bình tĩnh nào. Hiện giờ có người được pay có người ko được pay. chớ vội đoán mò. Pix pay thủ công mà bây giờ có thể họ mất 1 số lượng k ít nhân viên đang trong thời gian nghỉ noel nên pay chậm hơn là đúng rồi.

ae bình tĩnh nào. Hiện giờ có người được pay có người ko được pay. chớ vội đoán mò. Pix pay thủ công mà bây giờ có thể họ mất 1 số lượng k ít nhân viên đang trong thời gian nghỉ noel nên pay chậm hơn là đúng rồi.
:binhsua01: thì ghi rõ là đoán mà . . . nhưng vẫn đề phòng vẫn hơn!

có ae nào wen mấy chủ group đang đứng top hỏi thử xem sao không.
tất nhiên group top sẽ được pay yên tâm nhé :D

---------- Post added at 09:46 AM ---------- Previous post was at 09:45 AM ----------

đúng rồi mong cậu ....đoán đúng =))

Group 18 được pay thường xuyên, hôm qua được pay 2 lần trong ngày, bạn nào thích thì tham gia nhóm nhé, có thông báo tuyển bên Referrer

2 G wmz tối nào cũng pay sáng ra là có, hầu như ko gặp trục trặc gì cả ! :binhsua03:

Chắc tết năm nay cam được mùa, 15 G mới toanh orde payment tròn 15 ngày chưa "rờ đít" cái nào. G cũ lập cách đây 3 tháng thì pay lia lịa. Phải chăng Pix không pay cho G mới nữa, hay ẵm hết vố code và $ lần này rồi "đứt bóng giang hồ luôn" ? mem các nước bạn hiện nay bỏ nghề gần hết. Dự đoán, hết đợt này Pix die.

:binhsua02: mới lục được 2 group 4 & 6 tháng hi vọng và hi vọng :binhsua78:

ket qua cua viec pay ngay 2/1 toi bay h la 20/1 6group

2 group mới đã tròn 1 tuần im hơi ! chắc là sẽ còn đợi dài dài wa' !!! :( :(

tôi vừa nói chuyện với admin asiandataservice.com ông ấy nói pix cũng cầm 1400$ 2 tuần rồi, bảo tôi dontworry, và còn nói co the pix sẽ duy trì đến năm 2014, mọi người cứ kiên trì đợi nhé, có mình cùng đợi rồi k phải lo:binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week