Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
Lờ-đờ thường pay vào tầm đầu tháng đến cuối tháng chưa chắc nhận được, hiện tượng chuẩn bị cam của một Pixpro có tiếng tăm nhà họ Hứa.

dm....:sick:sick:sick:sick:sick:sick:sick:sick:sick:sick:sick:sick:sick:sick:sick:sick

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:12 PM ----------

pa nào viết thư tình gạ thằng pig hỏi xem tại sao group mới chưa có đi no-en rồi mà mì không có mà ăn toàn cắn lương khô sống qua ngày:sick
Nó mà như lần trước kêu 1 tuần nữa thì.. thì...:binhsua75:

vừa gửi mail cho pix, thư dài 1 trang, nó trả lời vẻn vẹn thế này: Sorry for the delay. The problem is temporary and being solved. hic, điên mất:binhsua72:

Các bạn cho mình hỏi. Hôm trước mình có tầm 8.7$ trong balance. Sau đó bị banned 3 acc trừ mất 9$ (lúc này mình đã nhấn order được mấy hôm rồi nhé). Sau đó tk về -0.3$. Khi mình đánh tới đủ 3$ rồi thì nút order payment vẫn không sáng? Điều này nghĩa là thế nào? Tức là lệnh thanh toán lần trước vẫn còn hiệu lực và vẫn được giữ nguyên, nên nó mới không sáng chứ? Hay là gr mình gặp vấn đề gì chăng? Bạn nào từng rơi vào trường hợp như mình giải thích giùm cái. :binhsua75:
Đang đợi tiền mòn mỏi 2 gr mà chưa thấy pay. Z nha các bạn.

Các bạn cho mình hỏi. Hôm trước mình có tầm 8.7$ trong balance. Sau đó bị banned 3 acc trừ mất 9$ (lúc này mình đã nhấn order được mấy hôm rồi nhé). Sau đó tk về -0.3$. Khi mình đánh tới đủ 3$ rồi thì nút order payment vẫn không sáng? Điều này nghĩa là thế nào? Tức là lệnh thanh toán lần trước vẫn còn hiệu lực và vẫn được giữ nguyên, nên nó mới không sáng chứ? Hay là gr mình gặp vấn đề gì chăng? Bạn nào từng rơi vào trường hợp như mình giải thích giùm cái. :binhsua75:

Ca khó đẻ đây :D

ôi đệch Gia Cát Dự đâu vào chuẩn bệnh xem nào:binhsua75:

Ca khó đẻ đây :D

Bạn bị bao giờ chưa nhỉ? Nói làm mình hoang mang quá trời? Riêng mình thì mình nghĩ nó vẫn để lệnh thanh toán từ đợt trước. Mà mấy hôm nay nó trục trặc cũng đâu có thanh toán được. Định gửi mail cho admin nhưng lại thôi. Ai từng như mình vào cho ý kiến nha.:binhsua74::binhsua74:

Bạn bị bao giờ chưa nhỉ? Nói làm mình hoang mang quá trời? Riêng mình thì mình nghĩ nó vẫn để lệnh thanh toán từ đợt trước. Mà mấy hôm nay nó trục trặc cũng đâu có thanh toán được. Định gửi mail cho admin nhưng lại thôi. Ai từng như mình vào cho ý kiến nha.:binhsua74::binhsua74:
nói chung bác sẽ được pay 3$ thế nhé...chứ không có chuyện gì đâu các group mới bọn pig vất xó chưa đả động gì đâu

:binhsua72: MÀ THẬT TÌNH KHÔNG BIẾT THẰNG PIX ĐỊNH LÀM TRỌ JI NỮA
LẦN TRƯỚC THÌ 14 NGÀY KHÔNG PAY NHÓM NÀO NÊN XẢY RA HIỆN TƯỜNG ĐÌNH CÔNG ĐỒNG LOẠT
LẦN NÀY LẠI CHƠI CHIÊU PAY KHÔNG ĐỀU
KHÔNG BIẾT HẾT ĐỢT NÀY CÒN TRÒ JI KHÁC KHÔNG :binhsua72:

nói chung bác sẽ được pay 3$ thế nhé...chứ không có chuyện gì đâu các group mới bọn pig vất xó chưa đả động gì đâu

Cám ơn bác nha. Mình cũng nghĩ như vậy. Nhưng cứ muốn hỏi lại những bác từng trải cho chắc:superman

sao khi chờ 11 ngày thì bây giờ chỉ mới 1 ngày hiehie, vừa rs chiều nay, còn wmz thì vẫn im hơi lặng tiếng

đã gửi mail cho nó thế rồi mà nó ko reset cho, haizzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week