Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
hồi tối gõ 5k xog cũng chả muốn gõ típ. pix uy tín vãi lều, nếu vậy thì để dòng chữ thanh toán chậm trễ đi. còn reg acc thì để là khi nào admin cho reg thì reg.muốn gỡi mail chửi nó ghê :))

2 ngày nữa ko pay em sẽ viết 1 lá thư toàn tiếng việt gửi cho nó đọc
tiếng việt chửi mới phong phú, english ngoài mấy câu ****, shit ... hết roài :-w

ngày thứ 4 chưa có tiền hết tiền sắm đồ tết vậy ta mặt đồ sida :binhsua172:

ngày thứ 4 chưa có tiền hết tiền sắm đồ tết vậy ta mặt đồ sida :binhsua172:

ráng lựa thì sida toàn là đồ hiệu thải ra đấy bác ak :binhsua172:

tiếng việt chửi mới phong phú, english ngoài mấy câu ****, shit ... hết roài :-w

Haha duyệt!!!!!!!!!!!!!!!!

Hehe, em chị giỏi ghê, thế này mà cũng nghĩ ra được. Có điều, pix 2tuần nay email cho hắn toàn bị trả về. Dùng bất cứ email nào gửi đi cũng thế, gmail, yahoo đều ko gởi đc. Thêm cái nữa :D, lúc trước, ngày nào c cũng nhận đc email thông báo của pix, về việc đứng top, vậy mà 2 tuần nay, chả thấy cái email nào. :)),

Hehe, em chị giỏi ghê, thế này mà cũng nghĩ ra được. Có điều, pix 2tuần nay email cho hắn toàn bị trả về. Dùng bất cứ email nào gửi đi cũng thế, gmail, yahoo đều ko gởi đc. Thêm cái nữa :D, lúc trước, ngày nào c cũng nhận đc email thông báo của pix, về việc đứng top, vậy mà 2 tuần nay, chả thấy cái email nào. :)),

hên có chị nói cho em biết , ko là uỗng công ngồi soạn văn thư tổng xỉ vã thằng pix mà ko gửi dc=))
Mà..mà..tự dưng nó tắc nghẽn đường email có bao h là báo hiệu của sờ...ờ...ờ...ờ......cờ...am..cam...ko...hixxx..huhu....Sợ mất tiền đến quýu lưỡi lun òi :((

Chúa từ bi thương xót con, từ lúc mới đẻ đến h con có làm j ác đâu...oa oa oa.....
lỡ mượn 7chai của bạn bè ăn chơi bù khú bữa h hết sạch rồi mà h tiền cạp ko pay chỉ có nước tự kỷ suốt đời thôi :((

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 04:10 PM ----------

sáng nay bé mèo ở nhà ko đẻ dc phải bế đi mổ, khâu bụng lại đi tong 255k, 7 ngày sau phải bế đi chích mỗi ngày 1 mũi 70k nữa ko thôi sẽ bị nhiễm trùng, pix đừng chơi ác với em nha pix....hichichic

nhắc đến mail mới nhớ. hôm bữa có gởi 1 mail cho nó mà bị báo lỗi nên thôi. phải chăng là lời tiên tri có thật 2012 là ngày tận thế của pix, xin hứa với lòng 11h tối nay ko thấy tiền thì mình sẽ ngủ và ko làm nữa
co khả năng đây là quả cuối của thằng pix để ae mình ăn tết trong nc mắt đây này

Mấy bác cứ làm Hoang Mang. Nó không cho Reg nữa. Nên nó chặn Mail All.
Cũng Đâu Phải đây là lần đầu nó chậm $.
Z mới Pay cách đây 2 Hôm.

nó mà ko pay nữa thì cuối năm ngoái nó ngưng lun rồi chứ đâu để qua 10 ngày năm 2012 mần gì
trừ khi admin nó là ng VN thì nó sì cam để lấy tiền ăn tết :binhsua172::binhsua172:
mn bình tĩnh đừng cuống lên nhé, đâu sẽ vào đấy thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week