Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
:binhsua166: tình hình topic này cũng ko ồn ào lắm
=> có nghĩa là các pác chắc vẫn nhận được tiền hay có niềm tin sâu sắc ji đó
:binhsua57: ta solo nên đặt mục tiêu là đến 100$ mà pix vẫn ko thanh toán thì mới ngừng chiến

z mấy bác chờ bao nhiu ngày rồi??? có bằng vụ LR 23 ngày đợt trước không vậy :binhsua58: càng ngày nó càng pay chậm nhanh thì 1 tháng nhé:binhsua172:

Nói cho cùng thì.... pix tạm ngưng đăng ký vì lý do đặc biệt.
- Có khả năng để anh em làm 1 cú, nó xì cam cho anh em chít lun.
- Có khả năng có chặn hình thức đăng ký ID ảo, đồng thời tăng pri 1 số để ổn định server, vừa đủ chỉ tiêu của pix và hình thức thanh toán cũng nhẹ đi 1 phần, chứ nhiều quá pix lấy đâu ra tiền mà thanh toán cho các member, hacker thuê pix k đủ chi trả thì sao ?

:binhsua166: nói chung chuyện ref acc với pay $ thì ko liên quan ji

:binhsua166: nói chung chuyện ref acc với pay $ thì ko liên quan ji

Bác đọc kỹ rồi comment nhé, nó có liên quan chứ.
Nó tạm ngưng đăng ký đồng nghĩa nó hạn chế số ID ảo tạo ra và k làm việc, với hình thức payment sẽ nhẹ ký hơn, giới hạn members thôi và ổn định server của nó. Hoặc nó có thể mở lại, nhưng sẽ là 1 dấu chấm hỏi lớn, thu hút thêm members để làm gì thì đố ai mà biết được. Với tình trạng pay hiện tại lúc nhanh lúc chậm, pix có ngụ ý cho tương lai của pix????? Mấy bác xem nó có ưu tiên cho các members nước khác k như Pakistan, India... hay nó chỉ chú trọng không ưu tiên cho members Việt Nam mình thôi.

Last edited by a moderator:
z mình hôm nay ma kô về là ngay thư 5 nhé :binhsua53:

tin mừng
LR rồi tối nay sẽ đến wmz thôi :binhsua172:

Bác đọc kỹ rồi comment nhé, nó có liên quan chứ.
Nó tạm ngưng đăng ký đồng nghĩa nó hạn chế số ID ảo tạo ra và k làm việc, với hình thức payment sẽ nhẹ ký hơn, giới hạn members thôi và ổn định server của nó. Hoặc nó có thể mở lại, nhưng sẽ là 1 dấu chấm hỏi lớn, thu hút thêm members để làm gì thì đố ai mà biết được. Với tình trạng pay hiện tại lúc nhanh lúc chậm, pix có ngụ ý cho tương lai của pix????? Mấy bác xem nó có ưu tiên cho các members nước khác k như Pakistan, India... hay nó chỉ chú trọng không ưu tiên cho members Việt Nam mình thôi.
:binhsua56: mình thì thấy mỗi lần không cho ref acc là i như rằng sau đó sẽ PAY tùm lum tùm la
:binhsua53:chứ đâu thấy ngưng cho ref acc thì PAY đều lại đâu
:binhsua166: MMO thì phải nói đến chữ TIN
:binhsua156: theo chị N thì 1 or 2 tuần sẽ PAY
:binhsua57: mình thì cạp đủ 100$ rồi nghĩ tìm việc khác chờ thời

:binhsua53: tại sao ta vẫn chưa được RS ko lẽ lại phân biệt cũ mới

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464