Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
Z đã về thiệt zùi, ngủ dậy vào check lun. Chúc mừng giác quan thứ 6 của bác LukeLucy. Hí hí. Lấy tinh thần chiến tiếp ăn Tết nào.

đang muốn bán z mà muabanz ko online và lại còn hết tiền trong VCB nữa chứ, a e nào biết web nào mua giá cao ko? 21075k/Z

đang muốn bán z mà muabanz ko online và lại còn hết tiền trong VCB nữa chứ, a e nào biết web nào mua giá cao ko? 21075k/Z

http://wm.transfer.vn/exchangewmz/ <-- biết mỗi trang này, giá ko cao nhưng đảm bảo an toàn :D Muabanz trưa ko onl tối cũng onl ah, nếu ko cần gấp lắm thì chờ đến khi ấy rùi đổi, cạp nửa ngày qua nhanh mà ^^

http://wm.transfer.vn/exchangewmz/ <-- biết mỗi trang này, giá ko cao nhưng đảm bảo an toàn :D Muabanz trưa ko onl tối cũng onl ah, nếu ko cần gấp lắm thì chờ đến khi ấy rùi đổi, cạp nửa ngày qua nhanh mà ^^
Trang nè thấp lắm, thui tui đợi thêm zậy. mà hem biết mấy cái trang ex nè làm tới bn nghỉ Tết nữa kia.:binhsua22:

Trang nè thấp lắm, thui tui đợi thêm zậy. mà hem biết mấy cái trang ex nè làm tới bn nghỉ Tết nữa kia.:binhsua22:
những trang đông người quản lý, như transfer, tui nghĩ tết ngta sẽ thay phiên trực :D

Hôm qua cũng định bán cho muabanz Z, nhưng gu gồ thử lại thấy có vài vụ lùm xùm đâm sợ
trở về với transfer.vn, tuy thấp 1 tí nhưng yên tâm
Tết nghe nói trang này nó vẫn hoạt động bình thường vì là mua bán auto

Hôm qua cũng định bán cho muabanz Z, nhưng gu gồ thử lại thấy có vài vụ lùm xùm đâm sợ
trở về với transfer.vn, tuy thấp 1 tí nhưng yên tâm
Tết nghe nói trang này nó vẫn hoạt động bình thường vì là mua bán auto
lùm xùm vụ j vậy bạn thaiha

Ờ ha. Lùm xùm chi vậy? Tui mới gd vs bên đó cách đây k lâu mừ. Xong 1 phút có tiền liền. Thấy já cao nên ham mừ. Hì. Lại còn có bảo hiễm bên mmo nữa mừ.

Ờ ha. Lùm xùm chi vậy? Tui mới gd vs bên đó cách đây k lâu mừ. Xong 1 phút có tiền liền. Thấy já cao nên ham mừ. Hì. Lại còn có bảo hiễm bên mmo nữa mừ.
đóng bảo hiểm, nếu xui mình bị scam, admin có bồi thường hết số $ mình bị scam ko ta hay chỉ hoàn lại phân nữa hoặc 25% thôi ?

Vụ này cũng lâu rồi, code kiếc rồi lấy list email gì đó của một trang khác ý
tự nhiên thấy k yên tâm thôi :D

Vụ này cũng lâu rồi, code kiếc rồi lấy list email gì đó của một trang khác ý
tự nhiên thấy k yên tâm thôi :D
đề phòng vẫn hơn
trc khi giao dịch 1 trang nào mới, tui cũng hay search gg xem coi trang đó có tiền án tiền sự j chưa hehe

yh:mualr .anh này làm ăn rất uy tín.giá cao .các bạn search trên google sẽ thấy dịch vụ lr auto tự động.còn wmz thì giao dịch bên nít chat của anh ấy .số lượng nhỏ nhất là 20$,anh ấy rất nhiệt tình và uy tín :) (mình nhắc lại khi giao dịch thì nên search lại trên google nhé.thân )

đề phòng vẫn hơn
trc khi giao dịch 1 trang nào mới, tui cũng hay search gg xem coi trang đó có tiền án tiền sự j chưa hehe

Uh cho nên vẫn chỉ dám giao dịch với tranfervn
giao dịch rất nhiều lần mà chưa gặp vấn đề đáng kể

Cái nè t hông có bít. Thấy có b bên nè gd ok rồi, t cũng làm theo thui à. Thực ra số tiền chênh lệch giữa các web ex k đáng kể. Trừ phi m bán vs số lượng nhiều thui. Còn bán ít, tính ra cũng thiệt vài chục là nhiều.

sao giờ này mà pix chưa bay ta :binhsua19:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week